Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.410 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán liền kề Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 300 m2, giá 25,8 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      25.8 tỷ 300 m2 86 triệu/m2
      Bán căn biệt thự mặt hồ KĐT Thanh Hà Cienco5, Mường Thanh.- 300 mét vuông, MT 10m, sâu 30m.- Đường trước 30m trục chính, đường sau 14m và mặt hồ...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 4 tầng, 220 m2, giá 25 tỷ tại Phố Việt Hưng - Hà Nội

      25 tỷ 220 m2 113,64 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Việt Hưng, Long Biên DT lớn từ 120m lên đến hơn 200m gần hồ nhà nằm trong khuôn viên cao cấp nhiều cá nhân và doanh nghiệp sinh sống nơi...
      Phố Việt Hưng, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề Vinhomes Ocean Park , 3 tầng, giá 24 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      24 tỷ 0 m2
      bán ngay 150 mét vuông song lập - vin Gia Lâm - PK Ngọc Trai - liên hệ: 0865 835 ***.Giá: 24 tỉ Việt Nam đồng.- Thuộc phân khu Ngọc Trai.- An...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán căn biệt thự 3 tầng, 335 m2, giá 22,5 tỷ tại Thành phố Huế - Thừa Thiên Huế

      22.5 tỷ 335 m2 67,17 triệu/m2
      căn biệt thự vị trí đắt địa, mặt phố - khu phố cổ P. Vĩ Dạ - TP Huế , đã đi vào trong thơ ca từ bao đời nay. Khu đất địa linh nhân kiệt nên hàng xóm toàn...
      Phường Vĩ Dạ, Huế, Thừa Thiên Huế

      Chuyển nhượng nhà lk 3 tầng, 335 m2, giá 22,5 tỷ tại Thành phố Huế - Thừa Thiên Huế

      22.5 tỷ 335 m2 67,17 triệu/m2
      BÁN căn biệt thự PHÁP - VĨ DẠ - TP HUẾ - 335M - 3T - MT 15M - MẶT PHỐ - GIÁ ĐẦU TƯcăn biệt thự vị trí đắt địa, mặt phố - khu phố cổ P. Vĩ Dạ - TP Huế ,...
      Phường Vĩ Dạ, Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán nhà biệt thự 3 tầng, 335 m2, giá 22,5 tỷ tại Thành phố Huế - Thừa Thiên Huế

      22.5 tỷ 335 m2 67,17 triệu/m2
      Phường Vĩ Dạ, Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán gấp nhà lk 3 tầng, 200 m2, giá 21 tỷ tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      21 tỷ 200 m2 105 triệu/m2
      bán gấp biệt thự song lập rẻ nhất khu.Amelie Villa Phú Mỹ Hưng. biệt thự có DT lớn thích hợp ở, Khu Compound an ninh tuyệt đối, có bảo vệ 24/24.- DT...
      Dự án Amelie Villa Phú Mỹ Hưng, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 7 tầng, 77 m2, giá 27,87 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      27.88 tỷ 77 m2 362 triệu/m2
      Gia đình tôi chính chủ có ngôi nhà 77  mét vuông, MT hơn 6m.View tòa BRG 25 Lê Văn Lương, Nhân chính Thanh Xuân, HN.nhà c4. Tôi tặng cho người...
      BRG Diamond Residence, 25, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn liền kề 4 tầng, 250 m2, giá 29 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 250 m2 116 triệu/m2
      căn biệt thự SÂN VƯỜN NGAY SAU GIGAMALL, KÈM 1 KHU căn hộ chung cư DỊCH VỤ VỚI 18 PHÒNG LUÔN FULL DÒNG TIỀN CHO THUÊ 50TR/THÁNG.+ biệt thự Đường số 20...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn liền kề Khu đô thị Sài Đồng, 4 tầng, 213 m2, giá 26 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      26 tỷ 213 m2 122,07 triệu/m2
      Siêu căn biệt thự khu đô thị Sài Đồng - nhà cực đẹp - ở sướng - sát khu đô thị vin Riverside - giá hạt rẻ.- Vị trí đắc địa gần với vin Hamony, thông...
      Dự án Sài Đồng, Đường Chu Huy Mân, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn liền kề 7 tầng, 105 m2, giá 22,5 tỷ tại Phường Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      22.5 tỷ 105 m2 214,29 triệu/m2
      Bán nhà Xuân La Tây Hồ 105m2, 7 tầng, mt 5,6m, phân lô, oto tránh, thang máy, KD.Nhà đẹp Xuân La - Tây Hồ 105 m2, nhà 7 tầng, mt 5.6.- Khu phân lô vip,...
      Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự 6 tầng, 82 m2, giá 28,5 tỷ tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      28.5 tỷ 82 m2 347,57 triệu/m2
      Vị trí cực đẹp phố Trung Kính to, ô tô đỗ cửa, cách 1 nhà ra phố. Trung tâm Cầu Giấy. Nhà 6T thang máy cuối, DT 82 mét vuông, MT 5,1m. Nhà vừa hoàn...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn liền kề Khu đô thị Nam Trung Yên, 4 tầng, giá 25,3 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      25.3 tỷ 75 m2 337,34 triệu/m2
      Bán BT khu đô thị Nam Trung Yên - Cầu Giấy, chủ tặng nội thất gần 6 tỉ, S = 75m2, MT 6m, giá 25.3 tỉ.+ Thiết kế hiện đại, đẳng cấp, hàng xóm toàn quan...
      Dự án Nam Trung Yên, Đường Phạm Hùng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 200 m2, giá 21,9 tỷ tại Phường 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      21.9 tỷ 200 m2 109,5 triệu/m2
      căn biệt thự MT nội bộ khu vip cạnh sông - 10x20m hiếm có.- căn biệt thự bên sông, khu toàn căn biệt thự cao cấp của giới nhà giàu thích nghỉ dưỡng...
      Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề Vinhomes Ocean Park , 3 tầng, 148 m2, giá 20 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      20 tỷ 148 m2 135,14 triệu/m2
      Do thay đổi nhu cầu sử dụng nên cần bán biệt thự song lập tại khu Sao Biển, căn áp góc. View công viên bể bơi cực kỳ thoáng.- DT đất: 148 mét vuông.-...

      Bán gấp biệt thự Khu đô thị mới Dương Nội, 4 tầng, 266 m2, giá 20,6 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      20.6 tỷ 266 m2 77,45 triệu/m2
      + căn biệt thự sân vườn Thiên Đường Bảo Sơn, ngay mặt đường Lê Trọng Tấn, Hà Đông.+ Lê Trọng Tấn Hà Đông là con đường huyết mạch phóa tây Thủ đô Hà ...
      Dự án KĐTM Dương Nội, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn liền kề 2 tầng, 607 m2, giá 28,5 tỷ tại Đường Trường Sa - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      28.5 tỷ 607 m2 46,96 triệu/m2
      sang nhượng 5 biệt thự The Ocean Villa Resort Đà Nẵng.Vị trí: tòa căn hộ E, L, A, G.DT đất từ: 607 mét vuông đến 787 mét vuông.Số PN: Từ 3...
      Dự án The Ocean Villas, Đường Trường Sa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng biệt thự 3 tầng, 230 m2, giá 20,5 tỷ tại Đường Xa La - Phúc La - Hà Đông - Hà Nội

      20.5 tỷ 230 m2 89,14 triệu/m2
      + căn biệt thự đơn lập, sân vườn phố Xa La, Hà Đông.+ Vị trí ngay cạnh vườn hoa, đối diện là công viên sinh thái 365 Hà Cầu chuẩn bị khởi công.+ Nằm ngay...
      Đường Xa La, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.