Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.410 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Bán nhanh liền kề 3 tầng, 166 m2, giá 25 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 166 m2 150,61 triệu/m2
      DT đất 166.2m. DTXD 240m giá 25 tỉ. Hướng Nam. Nhà đầy đủ nội thất cao cấp . SHR.+ Tất cả thông tin đăng tin hoàn toàn chính xác, KH hoàn toàn yên tâm....
      Dự án Lucasta Villa, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn liền kề 290 m2, giá 24,6 tỷ tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      24.6 tỷ 290 m2 84,83 triệu/m2
      Giảm giá 5 tỉ bán ngay căn biệt thự Sân vườn, ngay Xô Viết Nghệ Tĩnh, 290 mét vuông, giá 24.6 tỉGia đình chúng tôi về Bắc sinh sống cùng con cái...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 27, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp Vinhomes Marina Cầu Rào 2 , giá 26,1 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      26.1 tỷ 210 m2 124,29 triệu/m2
      căn biệt thự song lập 210m2 view hồ phân khu Ngọc Trai khu đô thị vin Marina Cầu Rào 2Nhà thô bàn giao nguyên bản CĐT, gia chủ mua tự hoàn thiện theo ý...
      Dự án Vinhomes Marina Cầu Rào 2, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán gấp biệt thự Khu đô thị Việt Hưng, 183 m2, giá 26 tỷ tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      26 tỷ 183 m2 142,08 triệu/m2
      bán gấp căn biệt thự 07, phố Bùi Thiện Ngộ, đường 21m.DT 183m2, ngã 3 trung tâm, vị trí đắc địa, bìa đỏ chính chủ, giá giảm 10 tỉ, chỉ còn 26 tỉ.ĐT:...
      Dự án Việt Hưng, Đường Bùi Thiện Ngộ, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 162 m2, giá 25 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      25 tỷ 162 m2 154,33 triệu/m2
      Suất ngoại giao căn biệt thự biển InterContinental Hạ Long dòng Row Villa duy nhất một căn giá gốc chủ đầu tư:- DT 162 mét vuông, xây dựng 1 hầm...
      Dự án InterContinental Residences Halong Bay, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 650 m2, giá 29,5 tỷ tại Phố Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      29.5 tỷ 650 m2 45,39 triệu/m2
      - Vị trí nằm tại ngõ 95 Việt Hưng, Cách đường ven vin Riverside 50m. Khu vực cực kỳ đáng sống với mật độ cư dân đông đúc nhộn nhịp ,dân trí cao, toàn doanh...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề 3 tầng, 380 m2, giá 29,99 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      29.99 tỷ 380 m2 78,93 triệu/m2
      căn biệt thự ĐẲNG CẤP - KIẾN TRÚC CỔ ĐIỂN Q.BÌNH TÂN KHU VIP GREEN TOWN, ĐƯỜNG 10M, NGANG 20X19, 3 TẦNG, NHỈNH 29 tỉ - TẶNG nội thất xịn xòcăn biệt ...
      Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp biệt thự 6 tầng, 100 m2, giá 28 tỷ tại Phường Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội

      28 tỷ 100 m2 280 triệu/m2
      Tôi là chính chủ muốn bán nhà vừa xây 6 tầng, thang máy, thiết kế rất hiện đại. Tôi thuê công ty chuyên thiết kế căn biệt thự Việt Hưng Long Biên, làm...
      Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 208 m2, giá 24,5 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      24.5 tỷ 208 m2 117,79 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn biệt thự 2 MT KDC Văn Lang - Bình Hưng Bình Chánh liên kế Q. 7.DT: 10 x 21m = 210 mét vuông kết cấu 1 trệt 2 lầu gồm...
      Đường Phạm Hùng, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay biệt thự Khu đô thị Him Lam Kênh Tẻ, 2 tầng, giá 21 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      21 tỷ 100 m2 210 triệu/m2
      - Bán nhà mặt tiền Him Lam Kênh Tẻ -Q. 7- DT: 5x20- Xây dựng hầm trệt 2 lầu- Nhà đang có sẵn hdt 40tr- Hướng : Đông- giá 21 tỉ TL- Xem nhà : 0909 624 ***...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn biệt thự Khu đô thị Vạn Phúc Riverside City, giá 25 tỷ tại Thủ Đức

      25 tỷ 160 m2 156,25 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn biệt thự Sunlake, Royal, Jardin, Maison KĐT xanh Vạn Phúc City TP Thủ Đức giá rẻ bất ngờ. * gọi ngay: Mỹ Nga: 0903 159 *** để hỗ trợ...
      Dự án KĐT Vạn Phúc City, Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề Chung cư GoldSilk Complex, 5 tầng, giá 26 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      26 tỷ 165 m2 157,58 triệu/m2
      Phân lô oto tránh, 3 thoáng mt 10m căn duy nhất GoldSilk Vạn Phúc, an ninh 24/7, tiện ích vô vàn, thang máy, 2 thang bộ, 1 thang thoát hiểm, công năng đỉnh...
      Dự án GoldSilk Complex, Phố Cầu Am, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn biệt thự Khu đô thị Gamuda Gardens, 4 tầng, 90 m2, giá 20,5 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      20.5 tỷ 90 m2 227,78 triệu/m2
      DO chuyển công tác nên gia đình cần bán căn liên kế tiêu chuẩn ST5 Gamuda Gardens.DT: 90m2, xây 4 tầng, hoàn thiện đầy đủ nội thất.Nhà thiết kế nội thất...
      Dự án Gamuda Gardens, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp Vinhomes Ocean Park , 4 tầng, giá 20,5 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      20.5 tỷ 150 m2 136,67 triệu/m2
      Cần bán căn song lập San Hô, Ngọc trai dự án vin ocean park 1 gia lâmDT: 150m áp góc, Ngang MT rộng 10m, xây dựng tầng 1 là: 77.3m.Xây 4 tầng.Vị trí ngay...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu nhà lk Khu đô thị Beverly Hills Hạ Long, 4 tầng, giá 25 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      25 tỷ 250 m2 100 triệu/m2
      Chủ sở hữu bán cắt lỗ căn biệt tại dự án Beverly Hills của CĐT Đức Dương nằm trên đường Hậu Cần, thuộc P. Bãi Cháy, TP Hạ Long, Tỉnh Quảng Ninh. Các biệt ...
      Dự án Beverly Hills Hạ Long, Đường Hậu Cần, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp biệt thự Vinhomes Grand Park, 3 tầng, 288 m2, giá 22 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      22 tỷ 288 m2 76,39 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh căn biệt thự song lập  mét vuông - 200m2, vị trí đẹp 22 tỉ. Lỗ gần 800tr BTP rẻ nhất hiện tại.liên lạc 0942 988 *** / 0942 988...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề Vinhomes Ocean Park , 4 tầng, giá 28 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      28 tỷ 165 m2 169,7 triệu/m2
      Gia đình đi định cư nước ngoài nên cần bán gấp căn biệt thự song lập Ngọc Trai đảo nhỏ dự án vin Ocean Park, cách hồ điều hòa chưa tới 100m.Sở hữu vị trí...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán căn liền kề Khu đô thị Nam An Khánh, 5 tầng, giá 20,58 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      20.58 tỷ 210 m2 98 triệu/m2
      Bán lô liên kế 210 mét vuông. Nằm trong quần thể 24 ha với 218 lô liên kế căn biệt thự. DT từ 210 mét vuông tới 1000 mét vuông bám hồ...
      Dự án Khu đô thị Nam An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.