Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.410 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán nhanh nhà lk 5 tầng, 160 m2, giá 22,5 tỷ tại Phố Tạ Quang Bửu - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      22.5 tỷ 160 m2 140,63 triệu/m2
      + Ngang 8x20, diện tích sử dụng: 326 mét vuông.+ Nhà 1 hầm, 4 lầu, sân thượng, đúc BTCT. Thiết kế 5 trong 1 (MT KD, văn phòng Công ty, ở sinh hoạt,...
      Phố Tạ Quang Bửu, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 6 tầng, 75 m2, giá 21,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      21.5 tỷ 75 m2 286,67 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà LK Lê Văn Lương Thanh Xuân - thang máy - KD - nội thất xịn - oto tránh.- DT 75m2 xây 6 tầng thang máy, MT 5,5m. Nhà đang mới chủ tự tay...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề Vinhomes Ocean Park , 4 tầng, 150 m2, giá 22 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      22 tỷ 150 m2 146,67 triệu/m2
      Bán căn biệt thự song lập San Hô tại vin Ocean Park Gia Lâm.- DT: 150 mét vuông, xây dựng 77,6 mét vuông/sàn.- Tổng DT: 355,3 mét ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Đường San Hô, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 6 tầng, 96 m2, giá 20 tỷ tại Đường Tứ Liên - Tây Hồ - Hà Nội

      20 tỷ 96 m2 208,34 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay biệt thự VIP xây tâm huyết đẹp nhất Tứ Liên* siêu hiếm căn biệt thự hai mặt ngõ trước sau.Cách đường oto tránh 10m, cách mặt phố...
      Đường Tứ Liên, Phường Tứ Liên, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán biệt thự siêu đẹp Khu biệt thự biển Vinpearl Phú Quốc, giá 21,9 tỷ tại Huyện Phú Quốc

      21.9 tỷ 590 m2 37,12 triệu/m2
      Kính chào a/c,Thị trường bất động sản đang xuất hiện một số bất động sản có giá rất tốt, chưa từng có trong vòng nhiều năm nay, thuận lợi cho một số ít...
      Dự án Vinpearl Phú Quốc, Thành phố Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự Chung cư Nàng Hương - 583 Nguyễn Trãi, giá 25 tỷ tại Hà Đông

      25 tỷ 200 m2 125 triệu/m2
      - Khu căn biệt thự Nàng Hương cách mặt phố Nguyễn Trãi 50m, có bảo vệ 24/7, an ninh cực kì đảm bảo.- căn biệt thự song lập có sân vườn rộng rãi, thiết...
      Dự án Nàng Hương, Đường Nguyễn Trãi, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự 5 tầng, 152 m2, giá 30 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 25B - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 152 m2 197,37 triệu/m2
      - Gần UNND TP Mới Thủ Đức.- Kết cấu: 1 hầm, 4 lầu.- DT: 8m x 19m (152m2).- Giá 30 tỉ.Vị trí trung tâm gần P. An Phú Q2, chỉ cách trung tâm hành chính TP....
      Dự án Biệt thự Hà Đô, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 200 m2, giá 25 tỷ tại Phố 49 - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 200 m2 125 triệu/m2
      ngôi nhà tâm huyết - giá mềm chủ cần bán ngay.Vị trí: Cạnh KĐT Lake View City - Đường 49, Bình Trưng Đông, Q. 2.- DT: 10x20m vuông đẹp, không lỗi phong...
      Đường 49, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh
      2
      Lưu Thân Villas Quận 2 Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 3 phòng ngủ, 200 m2, giá 23 tỷ tại Quận 2

      23 tỷ 200 m2 115 triệu/m2
      Layout chung cư 3 PN.DT siêu rộng: khoảng200m2.đầy đủ nội thất, sang xịn.Ôm chọn view sông và view TP.chung cư tầng cao, thoáng mát, view đẹp.giá chỉ:...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự 2 tầng, 200 m2, giá 25 tỷ tại Phường Cát Lái - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 200 m2 125 triệu/m2
      Nhà 2 MT Đông Nam và hướng Đông Bắc, mát cả ngày, nhà có 3 mặt thoáng.DT: 10x20 (vạt góc 12m).Nhà xây hoàn thiện ngoài như hình, thô bên trong.Nhà 1...
      Đường Muồng Tím, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề, biệt thự 1252 m2, giá 25 tỷ tại Đường Thạnh Lộc 57 - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 1252 m2 19,97 triệu/m2
      - Dư nhà nên bán, sổ đầy đủ, pháp lí rõ ràng, ký hơp đồng mua bán liền ngay.- Nhà 2 MT.- Có sẵn nhà ngói, chòi lá lớn, ao sen, hồ bơi, nhiều cây ăn trái...
      Đường Thạnh Lộc 57, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự 6 tầng, 555 m2, giá 28,69 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      28.69 tỷ 555 m2 51,7 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ góc The Glen V8.09 Condo Villa - dự án Celadon City Tân Phú.- DTTT (chưa tính hầm): 440 m2.- Kết cấu : chiều ngang MT lên đến 7m-...
      Dự án The Glen - Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự Vinhomes Grand Park, 3 tầng, giá 27 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      27 tỷ 250 m2 108 triệu/m2
      căn biệt thự song lập 250m2 view hồ sen súng 27 tỉ BTP.- Phân khu Manhattan Glory.- Kết cấu: 1 trệt - 2 lầu - 1 tum.- DT 250m2.- View hồ sen súng cực xịn...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn biệt thự Khu đô thị Vinhomes Gardenia , giá 25 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      25 tỷ 93 m2 268,82 triệu/m2
      PKD vin chuyên phân phối sang nhượng căn biệt thự, liên kế, nhà phố thương mại shophouse vin Gardenia.nhà phố thương mại shophouse 93 mét ...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn biệt thự 300 m2, giá 21 tỷ tại Đường Song Hào - Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      21 tỷ 300 m2 70 triệu/m2
      Gần KDL Ngũ Hành Sơn, căn biệt thự nằm sát sông Cổ Cò view cực đẹp, quỹ đất hiếm, gần các tiện ích.
      Dự án One River, Đường Song Hào, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn liền kề Khu đô thị Gamuda Gardens, 4 tầng, giá 23 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      23 tỷ 120 m2 191,67 triệu/m2
      Cần bán nhanh liên kế góc Gamuda phân khu mới duy nhất xây dựng 4 tầng - ngôi nhà có DT 120m2 , xây dựng 4 tầng -Vị trí ; View công viên vườn hoa cực...
      Dự án Gamuda Gardens, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 165 m2, giá 23 tỷ tại Đường 51 - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      23 tỷ 165 m2 139,4 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đường 51, P. Bình Trưng Đông, TP. Thủ Đức.DT: 165 mét vuông (10 x16,5m) Đông Bắc.Kết cấu: 1 trệt 2 lầu gồm 1 sân oto, PK, bếp,...
      Đường 51, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự Vinhomes Grand Park, 255 m2, giá 29 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 255 m2 113,73 triệu/m2
      Dự án The Manhattan - vin Grand Park, Q. 9, TP.HCM.DT 255m.Giá gốc 32 tỉ bán lỗ 29 tỉ bao thuế phí.Đã nhận nhà, đang làm SHR sở hữu vĩnh viễn.View trực diện...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.