Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.410 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Bán liền kề, biệt thự Jade Orchid Garden, 5 tầng, 156 m2, giá 26 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      26 tỷ 156 m2 166,67 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ . Cần thanh khoản nhanh lô LK- nhà phố thương mại shophouse KD. Dự án The Jade orchid thuộc khu đô thị bắc cổ nhuế. Sát vách ciputra- ngoại...
      Dự án The Jade Orchid, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự 5 tầng, 157 m2, giá 28,5 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      28.5 tỷ 157 m2 181,53 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đơn lập tại Thanh Xuân Nam.Trung tâm Thanh Xuân. Gần Vành đai 3 trên cao, Nguyễn Trãi.Khu vực an ninh cự tốt. Gần uỷ ban P., công an,Nhà...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán biệt thự 6 tầng, 101 m2, giá 22,5 tỷ tại Đường Tố Hữu - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội

      22.5 tỷ 101 m2 222,78 triệu/m2
      Bán nhà Galaxy 6 - Tố Hữu - Hà Đông.S: 101m2 Đông Nam view vườn hoa.Thiết kế: Nhà 6 tầng 1 tum có thang máy.- Tầng 1: Thông sàn.- Tầng 2: Phòng khách +...
      Dự án TSQ Galaxy, Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 5 tầng, 105 m2, giá 21,8 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      21.8 tỷ 105 m2 207,62 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh nhà liên kế KĐT mới Trung Văn Hancic ( cây xăng Tố Hữu đi vào 100m), Nam Từ Liêm, TP Hà Nội.- DT: 105 mét vuông x 4.5...
      Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp Khu biệt thự Mỹ Thái 1, 126 m2, giá 29 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 126 m2 230,16 triệu/m2
      căn biệt thự liền kề Mỹ Thái 1.DT : 7x18Nội thất cơ bản,Hướng hướng Đông Bắcgiá : 29 tỉXem nhà : 0909 624 *** Trần Cảnh
      Dự án Mỹ Thái 1, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn liền kề Khu đô thị Văn Khê, 5 tầng, 165 m2, giá 22 tỷ tại Đường Văn Khê - Hà Đông - Hà Nội

      22 tỷ 165 m2 133,34 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán ngay 02 Căn Liên kề Giáp nhau thuộc dự án khu đô thị Văn Khê - P. La Khê, Q. Hà Đông, Hà Nội.- 02 Lô thường, MT 10m, hướng mát,...
      Dự án Văn Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề Tổ hợp 671 Hoàng Hoa Thám, 2 tầng, giá 30 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      30 tỷ 86 m2 348,84 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố liên kế Dự án 671 Hoàng Hoa Thám. ngã 3 Bưởi - Hoàng Hoa Thám và Hoàng Quốc Việt nối dài. Chi tiết:+ DT: 86m.+ MT: 5m.+ Hướng: Cửa vào...
      Dự án Chung cư 671 Hoàng Hoa Thám, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề 3 tầng, 284 m2, giá 28 tỷ tại Đường Hạ Long - Hạ Long - Quảng Ninh

      28 tỷ 284 m2 98,6 triệu/m2
      bán ngay căn biệt thự Sailling club Bãi Cháy Hạ Long - thiết kế phong cách villas Bắc Âu, lấy trọng ánh sáng từ thiên nhiên.- DT 284 mét vuông đất,...
      Dự án Sailing Club Residences Hạ Long Bay, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng biệt thự Khu biệt thự Hưng Thái, 3 tầng, giá 24,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      24.5 tỷ 126 m2 194,45 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự Hưng Thái, Phú Mỹ Hưng, Q. 7. Nằm ngay trung tâm, khu compoud an ninh yên tĩnh thích hợp ở. Đầy đủ các tiện ích, trường học, BV. V....
      Dự án Hưng Thái 1 & 2, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 1 tầng, 220 m2, giá 25 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 220 m2 113,64 triệu/m2
      bán nhanh căn biệt thự hẻm xe hơi gần khu Nguyễn Văn Trỗi , P.10, Q. Phú Nhuận, thông tin như sau:- DT 10.5x21m, công nhận khoảng 220 mét vuông....
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn liền kề Khu biệt thự An Viên Nha Trang, 3 tầng, giá 20 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      20 tỷ 180 m2 111,12 triệu/m2
      Bán căn biệt thự khu đô thị Biển An Viên, Nha Trang.- DT: 180 mét vuông, ngang 12m.- Tây Bắc, MT đường 22m.- Gồm 1 triệt, 2 lầu, có 4 PN, 5...
      Dự án KĐT biển An Viên, Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà biệt thự 2 tầng, 200 m2, giá 26 tỷ tại Đường Độc Lập - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 200 m2 130 triệu/m2
      Bán căn biệt thự MT đường Độc Lập, P. Bình Thọ - 200m2 14mx15m - Giá 26 tỉ thỏa thuận!- DT 14 x 14.5 = 200m2.- Hiện trạng căn biệt thự nằm đường Độc...
      Đường Độc Lập, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu liền kề, biệt thự Khu đô thị Vạn Phúc Riverside City, giá 21,5 tỷ tại Thủ Đức

      21.5 tỷ 119 m2 180,68 triệu/m2
      Nhà trong Vạn Phúc City.- DT: 119m2 (7 x 17m). diện tích sử dụng 527m2.- Thiết kế: 1 hầm 4 lầu (ô chờ thang máy).- Nhà ở đường 2 ngay sau đường Nguyễn...
      Dự án KĐT Vạn Phúc City, Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      R
      Anh Bùi Khải Nguyên Real Hơn 1 năm trước

      Sở hữu liền kề, biệt thự 2 tầng, 201 m2, giá 24,5 tỷ tại Đà Lạt - Lâm Đồng

      24.5 tỷ 201 m2 121,9 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đẹp P. 4 TP đà lạt.- Mô tả: Là căn biệt thự đẹp đc thiết kế tỉ mỉ, nội thất sang trọng kèm không gian ấm cúng đc xây dựng tại vị trí...
      Đường Triệu Việt Vương, Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 20 tỷ tại Tân Phú

      20 tỷ 131 m2 152,68 triệu/m2
      Cho thuê chung cư cao cấp Diamond Brilliant mới bàn giao chưa qua sử dụng với mật độ không gian xanh lớn nhất Celadon City.- 131m2: 3 phòng ngủ -...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 79 m2, giá 26,5 tỷ tại Đường Nguyễn Chánh - Cầu Giấy - Hà Nội

      26.5 tỷ 79 m2 335,45 triệu/m2
      Nhà xây rất chắc chắn và đẹp,hiện đại, bìa đỏ phân lô vuông vắn, MT phát lộc. Gia đình thiện chí bán, tặng toàn bộ nội thất- Tầng 1: Thông Sàn + Phòng...
      Đường Nguyễn Chánh, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự Khu đô thị Hanoi Garden City, giá 20 tỷ tại Quận Long Biên

      20 tỷ 120 m2 166,67 triệu/m2
      Chính chủ bán căn nhà phố thương mại shophouse 4 tầng mặt đường to trục chính khu đô thị Thạch Bàn Garden CiTy Long Biên-DT 120 mét vuông MT và...
      Dự án Garden City, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự Senturia Vườn Lài, 3 tầng, 200 m2, giá 23 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      23 tỷ 200 m2 115 triệu/m2
      Bán căn biệt thự song lập 10x20 Senturia Vườn Lài giá 23 tỉ bao thuế phí, liên lạc 0938 234 ***Dự án Senturia Vườn Lài do Công ty TNHH Tiến Phước làm...
      Dự án Senturia Vườn Lài, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.