Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.410 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị mới Linh Đàm, giá 20 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      20 tỷ 126 m2 158,74 triệu/m2
      chính chủ gửi bán lô góc căn biệt thự Song lập khu bán Đảo Linh Đàm:DT đất: 126,2 mét vuông.Diên tích xây dựng: 56,7 mét vuông.DT sàn:...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề Vinhomes Marina Cầu Rào 2 , giá 24,5 tỷ tại Lê Chân

      24.5 tỷ 210 m2 116,67 triệu/m2
      Do không còn nhu cầu sử dụng chính chủ cần bán căn BT song lập đã hoàn thiện full đồ sang trọng, có thang máy chạy đến tận nóc. KĐT vin MARINA- DT 210m ( MT...
      Dự án Vinhomes Marina Cầu Rào 2, Quận Lê Chân, Hải Phòng

      Bán nhanh liền kề, biệt thự Khu đô thị mới Văn Phú, 5 tầng, giá 20 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      20 tỷ 100 m2 200 triệu/m2
      - Vị trí: Nhà ở khu vip phân lô liên kế Văn Phú, đối diện là các tòa nhà cao cấp của căn hộ chung cư, vị trí cực đỉnh nên khách mua có thể kết hợp vừa ở...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội.

      Chuyển nhượng biệt thự Vinhomes Thăng Long, 4 tầng, 174 m2, giá 25 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      25 tỷ 174 m2 143,68 triệu/m2
      BT đơn lập góc đã giảm 5 tỉ.Chính chủ gửi bán BT đơn lập ô góc hoàn thiện, có thang máy tại vin Thăng Long, khu đô thị Nam An Khánh, An Khánh, Hoài Đức,...
      Dự án Vinhomes Thăng Long, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 224 m2, giá 24,9 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      24.9 tỷ 224 m2 111,17 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán căn biệt thự khu đô thị Linh Đàm.DT: 224m2, 4 tầng, MT: 15m, 0968 932 ***, giá nhỉnh 20 tỉ.+ Nội thất thiết kế hiện đại, tổng 8 phòng,...
      Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự The Manor Central Park, 5 tầng, 75 m2, giá 20 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      20 tỷ 75 m2 266,67 triệu/m2
      [ CẦN BÁN ] :+ lô nhà phố thương mại 75 mét vuông bàn giao nội thất đầy đủ giá : 20 tỉ+ lô nhà phố thương mại góc 99 mét vuông bàn giao...
      The Manor Central Park, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 250 m2, giá 29 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 250 m2 116 triệu/m2
      SƠ HỮU NHÀ PHỐ vin QUẬN 9 VÔ CÙNG DỄ Chỉ từ 11,X tỷ sở hữu nhà tại khu đô thị thông minh giữa lòng Thủ Đức Hệ thống tiện ích đăng cấp:...
      Dự án The Manhattan - Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự 4 tầng, 134 m2, giá 21 tỷ tại Đường Trần Quang Diệu - Đống Đa - Hà Nội

      21 tỷ 134 m2 156,72 triệu/m2
      SIÊU PHẨM ĐỐNG ĐA, LÔ GÓC, oto TRÁNH, GIAO THÔNG THUẬN TIỆN, TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN. GẦN VƯỜN HOA, an sinh xã hội HAY VĂN PHÒNG ĐỀU ĐẸP.Thiết kế 4 tầng:...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự Flamingo Đại Lải Resort, 3 tầng, giá 26 tỷ tại Phúc Yên - Vĩnh Phúc

      26 tỷ 600 m2 43,34 triệu/m2
      Cần bán ngay căn biệt thự đảo Skylake Flamingo DT 600m2 đầy đủ nội thất cao cấp. liên lạc: 0345 681 ***.Gia đình cần mở rộng xưởng SX phục vụ KD nên...
      Dự án Flamingo Resort, Xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Bán nhà biệt thự Khu phức hợp Jamona City, 3 tầng, giá 21,8 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      21.8 tỷ 153 m2 142,49 triệu/m2
      GĐ chia TS bán biệt thự Jamona City Q7, DT 9x17m, XD 2,5 Lầu, sổ hồng riêng, 21,8 tỉ. liên lạc 090129496 (a Vũ). Đi về Q. 1 10 ph, Phú Mỹ Hưng 5 ph. Bảo...
      Dự án Jamona City, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh
      P
      Quang Vũ - Đất Lộc Phát Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn biệt thự Vinhomes Grand Park, 4 tầng, giá 28,1 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      28.1 tỷ 162 m2 173,46 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Manhattan V3 xx.DT đất: 162m2DT xây dựng: 584m2Kết cấu: 1 trệt + 4 tầng + 1 tum.Vốn chỉ cần gần 9 tỉ nhận nhà ở ngay.NH hỗ trợ...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề Chung cư Green Pearl , 5 tầng, 74 m2, giá 25 tỷ tại Hai Bà Trưng - Hà Nội

      25 tỷ 74 m2 337,84 triệu/m2
      Chính chủ bán liên kế Green Pearl - 378 Minh Khai, tiện KD, đã hoàn thiện nội thấtDT: 73.5 mđc: Dự án Green Pearl 378 Minh Khai, Đường Minh Khai, P. Vĩnh...
      Dự án Green Pearl 378 Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Mỹ Đình II, 8 tầng, giá 24 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      24 tỷ 78 m2 307,7 triệu/m2
      căn nhà phố Lê Đức Thọ - vị trí đắc địa - oto tránh - thang máy - ở sướng - KD bất chấp mọi mặt hàng.- Vị trí: Toạ lạc ngay mặt phố Lê Đức Thọ. KD sầm...
      Dự án Mỹ Đình II, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh nhà lk Khu đô thị mới Dương Nội, 4 tầng, 197 m2, giá 21 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      21 tỷ 197 m2 106,6 triệu/m2
      Gia đình chính chủ cần bán biệt thự song lập BT A01 khu đô thị Nam Cường, bìa đỏ, đường rộng thênh thang, trục chính phố, vị trí đẹp, tương lai sáng....
      Dự án KĐTM Dương Nội, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự Khu đô thị Geleximco, 5 tầng, 120 m2, giá 25 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      25 tỷ 120 m2 208,34 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt phố thương mại trục đường Lê Trọng Tấn Geleximco.Cần bán nhà mặt phố đường Lê Trọng Tấn đang KD sầm uất. Vị trí cực kỳ đắc địa và giá cả đã...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk Tổ hợp 671 Hoàng Hoa Thám, 5 tầng, 86 m2, giá 30 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      30 tỷ 86 m2 348,84 triệu/m2
      Bán chung cư liên kế dự án 671 Hoàng Hoa Thám. ngã 3 Bưởi - Hoàng Hoa Thám và Hoàng Quốc Việt nối dài.CĐT: Tổng công ty Viglacera.Thiết kế tổng thể:...
      Dự án Chung cư 671 Hoàng Hoa Thám, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn biệt thự 2 tầng, 200 m2, giá 25 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 200 m2 125 triệu/m2
      - Giảm 3.5 tỉ từ 28.5 xuống 25 tỉ rẻ đẹp nhất khu vực.- DT: 10 x 20m.- DTS: 340.2m2.- 1 Trệt 2 lầu.- sổ hồng riêng.- căn biệt thự Bình Trưng Đông Q....
      Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề 3 tầng, 270 m2, giá 28,9 tỷ tại Đường Hạ Long - Hạ Long - Quảng Ninh

      28.9 tỷ 270 m2 107,04 triệu/m2
      căn biệt thự Bắc Âu với vị trí vô cùng khan hiếm mặt Vịnh Hạ Long cùng bến du thuyền 5*:- chủ đầu tư uy tín: BIM Land thuộc tập đoàn BIM Group.- Vị trí:...
      Dự án Sailing Club Residences Hạ Long Bay, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.