Thông tin mô tả
Tứ trụ tinh hoa hội tụ vào 1 điểm đến-
-Vị trí Bến Du Thuyền-ngay mặt biển Vịnh Hạ Long-quỹ đất khan hiếm còn sót lại !
-
-
-
Giá: 29 Tỷ
Diện tích: 254 m2
Giá/m2: 114,17 Triệu/m2
495130
Mua bán
Tứ trụ tinh hoa hội tụ vào 1 điểm đến-
-
-
-
Nguyen Diem Kieu
Phường Hùng Thắng, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh
2,7 tỷ
48 m2
Đường 18A, Phường Đại Yên, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh
40 triệu
70 m2
Đường 18, Phường Tuần Châu, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh
40 triệu
75 m2
Đường Hải Quân, Phường Bãi Cháy, Thành phố Hạ Long, Tỉnh Quảng Ninh
33 tỷ
306 m2