Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.407 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán ngay biệt thự 3 tầng, 312 m2, giá 25 tỷ tại Đường Chế Lan Viên - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      25 tỷ 312 m2 80,13 triệu/m2
      căn biệt thự khu Villas phố Tây - Chế Lan Viên, P. Bắc Mỹ An, Ngũ Hành Sơn.Đương 5,5m. Đông Nam.DT đất 312m2 (8x39m).DTXD: 218,5m2. Xây 3 tâng.6 PN, 5...
      Đường Chế Lan Viên, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhà biệt thự Chung cư Nàng Hương - 583 Nguyễn Trãi, giá 27,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      27.5 tỷ 200 m2 137,5 triệu/m2
      Tọa lạc tại vị trí đắc địa của khu căn biệt thự Nàng Hương 583 Nguyễn Trãi P. Văn Quán, cách mặt phố chưa đầy 50m, có bảo vệ 24/7 an ninh cực đỉnh.- căn ...
      Nàng Hương, 583, Đường Nguyễn Trãi, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn biệt thự 2 tầng, 260 m2, giá 20 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      20 tỷ 260 m2 76,93 triệu/m2
      căn biệt thự 2 tầng đẹp có hồ bơi sân vườn rộng rãi thông thoáng thiết kế không gian mở, hẻm khu phố văn hóa đường Nguyễn An Ninh, đường rộng trải nhựa...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề Vinhomes Grand Park, giá 30 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 250 m2 120 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán các biệt thự trên trục V3, trong đó có:BTSL 227 mét vuông còn hỗ trợ LS đến t6/2023: bán chỉ 30 tỉBTĐL: 330 mét vuông: 43...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề Vinhomes Grand Park, giá 30 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 250 m2 120 triệu/m2
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự Khu đô thị Lakeview City, 160 m2, giá 21 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      21 tỷ 160 m2 131,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn nhà phố góc giá bao thị trường.Full NT kèm HĐ thuê mới ký 35 tr/th.DT 8x20m.
      Dự án Lakeview City, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự Jade Orchid Garden, 5 tầng, 120 m2, giá 23,5 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      23.5 tỷ 120 m2 195,84 triệu/m2
      Chính chủ cần thanh khoản (CẮT LỖ NHANH) LK-nhà phố thương mại KD dự án khu đô thị bắc cổ nhuế 377ha sát vách CIPUTRA- NGOẠI GIAO ĐOÀN-STALEX.- GIÁ chỉ...
      Dự án The Jade Orchid, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự Khu đô thị Gamuda Gardens, giá 20,5 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      20.5 tỷ 120 m2 170,84 triệu/m2
      (GIẢM GIÁ SHOCK) liên kế BOTANIC GAMUDA - KHU NHÀ GIÀU - ĐÁNG SỐNG NHẤT Q. HOÀNG MAIDT 120m - 3.5 tầngGiá 20.5 tỉ (có thỏa thuận)bìa đỏ phân lô Nhà 3.5...
      Dự án Gamuda Gardens, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu liền kề, biệt thự 7 tầng, 85 m2, giá 20 tỷ tại Đường Cổ Linh - Hà Nội

      20 tỷ 85 m2 235,3 triệu/m2
      Cần bán nhanh tòa VP mặt phố Cổ Linh - Hồng Tiến nối dài:+ Nhà DT 85m, xây dựng 7 tầng, thang máy.+ Đường trước nhà rộng rãi 40m, vỉa hè 6m.+ Phù hợp KD...
      Đường Cổ Linh, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 290 m2, giá 27 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      27 tỷ 290 m2 93,11 triệu/m2
      * CCDV.Bán nhà căn biệt thự Bãi Trước P1 TP Vũng Tàu.Cách biển Bãi Trước chỉ 300 mét.căn biệt thự thiết kế xây chắc chắn kiên cố.Sân rộng rãi thoáng...
      Đường Lê Ngọc Hân, Phường 1, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 160 m2, giá 28,5 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      28.5 tỷ 160 m2 178,13 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Siêu Đẹp đường Nguyễn Văn Trỗi, P. 10, Q. Phú Nhuận.- DT đất 160m2, trong đó có chừa ~ sân rộng để xe.- Phần xây dựng: ngang 13.2m sâu...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn biệt thự 3 tầng, 212 m2, giá 25 tỷ tại Đường Hùng Vương - 11 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      25 tỷ 212 m2 117,93 triệu/m2
      Bán căn biệt thự 2 MT Viện Nghiên Cứu Hạt Nhân Đà Lạt thích hợp nghĩ dưỡngDT: 212 mét vuông (13,5m*16m) Đất ở đô thịKết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 1 áp...
      Đường Hùng Vương, Phường 11, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Vinhomes Riverside, giá 30 tỷ tại Quận Long Biên

      30 tỷ 161 m2 186,34 triệu/m2
      bán nhanh căn biệt thự Song lập Vinhome Riverside, 161 mét vuông, DTXD 96m, xây 3 tầng. Do chủ cần tiền gấp giải quyết công việc nên chỉ bán đến...
      Vinhomes Riverside, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, giá 24,8 tỷ tại Quận Hà Đông

      24.8 tỷ 140 m2 177,15 triệu/m2
      - Hiện trạng nhà đang để thô, chưa hoàn thiện khách mới về hoàn thiện theo ý mình.- Hàng xóm toàn quan chức, dân trí cao.- Nhà 2 mặt thoáng, mặt bên cạnh là...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà lk Vinhomes Grand Park, 4 tầng, 200 m2, giá 20 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 200 m2 100 triệu/m2
      BẮT ĐÁY HAY ĐỢI CƠ HỘI TIẾP. Hiện tại với xu hướng kinh tế giảm và BĐS rơi vào tình trạng đóng băng. BĐS nhà mặt tiền và căn biệt thự vin Grand Park Q....
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề Vinhomes Ocean Park , giá 25 tỷ tại Huyện Gia Lâm

      25 tỷ 150 m2 166,67 triệu/m2
      - Chính chủ muốn bán căn biệt thự song lập Sao Biển KĐT cao cấp vin Ocean Park.- KĐT cao cấp tiện ích, gần ĐH Vin Uni, vài bước ra TTTM Vincom, view biển...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán liền kề, biệt thự 3 tầng, 254 m2, giá 29 tỷ tại Đường Hạ Long - Hạ Long - Quảng Ninh

      29 tỷ 254 m2 114,18 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư tăng giá X2, X3, pháp lí đất ở vĩnh viễn ven biển (quỹ đất hiếm ở trung tâm thành phố. Hạ Long).Vị trí quỹ đất ven biển, view vịnh biển...
      Dự án Sailing Club Residences Hạ Long Bay, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán gấp căn biệt thự 5 tầng, 106 m2, giá 23,2 tỷ tại Phố Tôn Đức Thắng - Đống Đa - Hà Nội

      23.2 tỷ 106 m2 218,87 triệu/m2
      căn biệt thự trung tâm Đống Đa.nhà để xe - nhà đẹp - nội thất đẳng cấp - đất vượng - chủ gia thế - con cái thành đạt.Phố Tôn Đức Thắng.+ DT 106 mét...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.