Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.407 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán ngay căn liền kề 8 tầng, 65 m2, giá 22,9 tỷ tại Đường Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      22.9 tỷ 65 m2 352,31 triệu/m2
      Mặt phố Văn Quán - Lô góc - MT 10m x 8 tầng - nội thất ngoại nhập 99.9 phần trăm giá 22,9 tỉ.Vị trí đẹp, KD đỉnh.- 2 đường 12 m oto đỗ cửa.- Gia chủ...
      Đường Văn Quán, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự Khu đô thị Swan Park Đông Sài Gòn, giá 30 tỷ tại Nhơn Trạch - Đồng Nai

      30 tỷ 700 m2 42,86 triệu/m2
      Cần sang nhượng lại những căn siêu căn biệt thự và dinh thự mẫu L, H và U của khu siêu vip Swanpark - THE ICON = nơi hội tụ của giới siêu giàu với đẳng...
      Dự án Swan Park, Đường Vành Đai 3, Xã Phú Thạnh, Nhơn Trạch, Đồng Nai
      S
      Nguyễn Cường - Chuyên Gia Tư Vấn Cao Cấp Sp Swanci Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 230 m2, giá 27,5 tỷ tại Đường Xa La - Hà Đông - Hà Nội

      27.5 tỷ 230 m2 119,57 triệu/m2
      Mô tả: Vị trí căn biệt thự nằm ở đường đôi xa la, khu vực đang phát triển từng giờ, tiện ích xung quanh ngập tràn, căn biệt thự của một doanh nhân có...
      Đường Xa La, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn The Metropole Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 26 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 104 m2 250 triệu/m2
      sang nhượng căn hộ chung cư The Metropole Thủ Thiêm 104 m2, 3 phòng ngủ, nội thất cơ bản.View sông.Giá sang nhượng: 26 tỉ.Đã bàn giao năm...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự 6 tầng, 70 m2, giá 23 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      23 tỷ 70 m2 328,58 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Trung Kính, oto, KDVP 70m, 6T Mt 5.1m giá chỉ 23 tỉ. 0328 016 *** SIÊU ĐẸP - oto TRÁNH - VỈA HÈ - KD - GIÁ CỰC NGON - NGÕ TO VÍP NHẤT...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự Khu đô thị Vinhomes Riverside, 170 m2, giá 30 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      30 tỷ 170 m2 176,48 triệu/m2
      Thông tin lô căn biệt thự song lập vin Riverside.- DT đất 170 mét vuông.- Hướng Tây tứ mệnh, vị trí đường lớn di chuyển không cần quay đầu xe.- Gần...
      Dự án Vinhomes Riverside, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự An Khang Villas, 4 tầng, 189 m2, giá 23,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      23.5 tỷ 189 m2 124,34 triệu/m2
      căn biệt thự An khang villa trực thuộc KĐT mới Dương Nội - Hà Đông - TP Hà Nội.DT đất: 189m2.Xây dựng: 3,5 tầng + 1 hầm.Đông Bắc.Giá 23,5 tỉ.Quý khách...
      Dự án An Khang Villa, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 281 m2, giá 27,4 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      27.4 tỷ 281 m2 97,51 triệu/m2
      Đầu tư căn biệt thự Sailing Club Ha Long Bay, tích sản an toàn bền vững, pháp lí đất ở lâu dài hiếm có- Duy nhất 16 căn giá gốc và chính sách ưu đãi từ...
      Dự án Sailing Club Residences Hạ Long Bay, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhà biệt thự 7 tầng, 68 m2, giá 24,5 tỷ tại Phố Đỗ Quang - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      24.5 tỷ 68 m2 360,3 triệu/m2
      Nhà thuộc khu phân lô Đỗ Quang thông sang Nguyễn Thị Định. Mặt đường rộng thênh thang 2 oto tránh nhau, vỉa hè 2,5m. Nhà tiện làm văn phòng, spa, cho người...
      Phố Đỗ Quang, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề, biệt thự Harbor Bay Quảng Ninh, 5 tầng, giá 20 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      20 tỷ 152 m2 131,58 triệu/m2
      bán gấp căn Á Hậu Habor Bay.Giá 20tỉ.- căn hộ góc vườn hoa.- DT đất: 152m2 x 5 tầng.MT biển + Bến du thuyền.giá cực rẻ căn mặt biển hiện tại.
      Dự án Harbor Bay Hạ Long, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự Khu đô thị Vinhomes Riverside, giá 28,5 tỷ tại Long Biên

      28.5 tỷ 162 m2 175,93 triệu/m2
      SDCC cần bán căn biệt thự song lập Anh Đào.DT 162 mét vuông xây dựng 95m/sàn* 3,5 tầng hoàn thiện nội thất cơ bản.a/c có nhu cầu vui lòng L/H 0966...
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Anh Đào, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn biệt thự Vinhomes Ocean Park , 150 m2, giá 20 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      20 tỷ 150 m2 133,34 triệu/m2
      vin Ocean Park Gia Lâm.Tôi cần bán căn song lập Ngọc trai 19 , gần vườn hoa , bể bơi , sân thể thao , khu đảo khép kín , an ninh 24/24 , tiện ích sử dụng...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 131 m2, giá 28 tỷ tại Đường Giải Phóng - Hoàng Mai - Hà Nội

      28 tỷ 131 m2 213,75 triệu/m2
      Bán căn biệt thự phố Giải Phóng, Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội - 131 mét vuông - 5 tầng - MT 6m - giá chào 28 tỉ.Sổ vuông đẹp.0936 496 ***
      Đường Giải Phóng, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự Licogi 13 Tower, 6 tầng, 75 m2, giá 24,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      24.5 tỷ 75 m2 326,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn liên kế Licogi 13 Khuất Duy Tiến, vỉa hè rộng.DT 75 mét vuông, MT 5.2m, thiết kế 7 tầng, đã hoàn thiện thang máy, nội thất gia...
      Dự án Licogi 13 Tower, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà lk Khu đô thị Đặng Xá 1, 256 m2, giá 20 tỷ tại Xã Đặng Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      20 tỷ 256 m2 78,13 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay căn biệt thự đơn lập phố KD KDT Đặng Xá 256 mét vuông đơn giá chỉ 78 tr/m²+ Vị trí cực đẹp tại trung tâm KĐT Đặng Xá, Gia Lâm,...
      Dự án Khu đô thị Đặng Xá 1, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh căn biệt thự Chung cư 108 Nguyễn Trãi, 5 tầng, giá 20 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      20 tỷ 90 m2 222,23 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán Căn liên kế Vip đường Nguyễn Trãi, Q. Thanh Xuân, TP Hà Nội. Nhà nằm trong khu phân lô bàn cờ, oto tránh, gần Royal City. Giao thông...
      Dự án 108 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn biệt thự An Lạc Green Symphony, 4 tầng, 152 m2, giá 22 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      22 tỷ 152 m2 144,74 triệu/m2
      Nhượng lại nhà phố thương mại shophouse đường 30 dự án An Lạc GreenSymphony.DT 152m2.MT 7.5 m.Xây 4 tầng. căn hộ góc 3 MT.Nhận nhà hoàn thiện ở và KD...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự Khu đô thị Mỹ Đình II, 4 tầng, 125 m2, giá 30 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      30 tỷ 125 m2 240 triệu/m2
      Bán BT 125 mét vuông Mỹ Đình II, MT rộng 7m. Ở hay KD văn phòng tốt.+ Xung quanh toàn căn biệt thự Gardenia, HD Mon, MD Complex tower nơi tập trung...
      Dự án Mỹ Đình II, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.