Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.408 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Bán căn biệt thự 6 tầng, 140 m2, giá 28 tỷ tại Đường Kim Đồng - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội

      28 tỷ 140 m2 200 triệu/m2
      Tọa lạc tại vị trí đắc địa, trung tâm Q. Hoàng Mai, tiếp giáp với Q. Hai Bà Trưng, nhà 2 mặt ngõ DT rộng, thiết kế rộng kiểu căn biệt thự nội thất xịn sò,...
      Đường Kim Đồng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, giá 22 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      22 tỷ 213 m2 103,29 triệu/m2
      MÌNH CẦN bán ngay căn biệt thự SỐ 20, NHẤT CHI MAI, P13, TÂN BÌNH. Công nhận: 213 m2;. Ngang 10,10m dài 21,20m;. căn biệt thự 3 tầng: 1 trệt, 1 lầu, 1...
      Đường Nhất Chi Mai, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 70 m2, giá 21 tỷ tại Phường Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội

      21 tỷ 70 m2 300 triệu/m2
      🌹🌹🌹VỊ TRÍ KIM CƯƠNG - CHƯA ĐẾN 300Tr/ mét vuông - SỞ HỮU NGAY BT liên kế HỒ TÂY - 70 mét vuông - KHÔNG GIAN XANH - SỐNG ĐẲNG CẤP🌹🌹🌹- Bán...
      Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự 3 tầng, 192 m2, giá 20,5 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      20.5 tỷ 192 m2 106,78 triệu/m2
      Gia Đình đi định cư cần bán ngôi nhà village. Đường Lê Thị Riêng. P. Thới An. Q12.- DT: 10m x20m. CN 192,3 mét vuông.- Kết cấu nhà: 01 hầm, 01 trệt,...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà lk Liền kề Him Lam Vạn Phúc, 6 tầng, 91 m2, giá 29 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      29 tỷ 91 m2 318,69 triệu/m2
      Cần nhượng liên kế Him lam Vạn Phúc Hà Đông Ngay mặt đường Nguyễn Thanh Bình , DT 91m , MT 6,5m , Đông Nam xây 6 tầng, đã có sổ rất thích hợp KD
      Dự án Him Lam Vạn Phúc, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 180 m2, giá 22 tỷ tại Đường Liên Phường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      22 tỷ 180 m2 122,23 triệu/m2
      Bán nhà 180 mét vuông (9x20m) 4 tấng 22 tỉ đường D6, Liên P., Phước Long B, Q. 9, TP Thủ Đức- Nhà phân lô tuyệt đẹp, đường oto tránh, hàng xóm căn hộ...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 9 tầng, 95 m2, giá 29,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      29.5 tỷ 95 m2 310,53 triệu/m2
      căn biệt thự phố Giải Phóng Hà Kế Tấn Thanh Xuân oto thang máy KD MT rộng, điều hoà âm trần 95m x 9 tầng x MT 8mGiá: 29,5 tỉ có thỏa thuận chủ cực thiện...
      Phố Hà Kế Tấn, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán liền kề, biệt thự 153 m2, giá 29 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      29 tỷ 153 m2 189,55 triệu/m2
      Vị trí số 1 để KD hay đầu tư sinh lời trái tim của dự án hoạt động cả ngày lẫn đêm nơi tổ chức tất cả các hoạt động vui chơi giải trí sôi động.Căn nhà phố ...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp Vinhomes Riverside The Harmony, giá 20 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      20 tỷ 90 m2 222,23 triệu/m2
      chính chủ không có nhu cầu nên cần nhượng lại căn liên kế Nguyệt Quế.DT 90m2.Đông Bắc.Hoàn thiện NT Cơ bản mới.giá chỉ 20 tỉ.hotline 0901 733 ***
      Dự án Vinhomes The Harmony, Đường Nguyệt Quế, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề 3 tầng, 240 m2, giá 30 tỷ tại Phường 8 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 240 m2 125 triệu/m2
      căn biệt thự Q. Phú Nhuận, giáp Q. Tân Bình, sân bay Tân Sơn Nhất- DT: 8 x 30m, vuông như tờ giấy A4- Đường 8m trước nhà, thông thoáng, sạch sẽ, khu chỉ...
      Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự 2 tầng, 133 m2, giá 22,5 tỷ tại Đường Bùi Văn Ba - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      22.5 tỷ 133 m2 169,18 triệu/m2
      Em rao bán biệt thự song lập giùm bạn. giá cực rẻ khu Q. 7 đây ạ.Nhà số: Đường N5, đường rộng 22m. P. Tân Thuận Đông, Q. 7.DT: 7,4m x 18m (133,2 mét...
      Đường N5 Bùi Văn Ba, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn liền kề VSIP Hải Phòng, 6 tầng, giá 26 tỷ tại Huyện Thủy Nguyên - Hải Phòng

      26 tỷ 600 m2 43,34 triệu/m2
      Bán căn hàng ngoại giao hot hiếm mặt đường huyết mạch rộng 90m tại khu đô thị Bắc Sông Cấm Vsip TP. Thủy Nguyên.Vị trí đắc địa: Tọa lạc tại trung tâm giao...
      Dự án VSIP Hải Phòng, Thị trấn Núi Đèo, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu ngay căn liền kề Khu đô thị Long Việt Riverside, giá 25,5 tỷ tại Mê Linh - Hà Nội

      25.5 tỷ 397 m2 64,24 triệu/m2
      căn biệt thự víp khu đô thị Long Việt Mê Linh. Chủ vừa hoàn thiện xong chỉ về ở, hoặc cho thuê dòng tiền đỉnh caoDT:397mx15,6m 3 tầng 6 ngủ +phòng...
      Long Việt Riverside, Mê Linh, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Golden River Ba Son, 4 phòng ngủ, giá 25 tỷ

      25 tỷ 157 m2 159,24 triệu/m2
      [Bán gấp] chung cư 4 phòng ngủ tại dự án vin Golden River ( vin Bason).chung cư 4 phòng ngủ VIEW SÔNG TRỰC DIỆN VÀ BÁN ĐẢO THỦ THIÊM Lầu cao,...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự 5 tầng, 120 m2, giá 24 tỷ tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      24 tỷ 120 m2 200 triệu/m2
      liên kế 120 mét vuông ( 6x20m ) Việt Hưng mặt đường Mai Chí Thọ - Long Biên!Vị trí đẹp View thoáng sáng giao thương thuận tiện, sát đường 40m khu...
      Đường Mai Chí Thọ, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp Vinhomes Riverside The Harmony, giá 20 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      20 tỷ 96 m2 208,34 triệu/m2
      chính chủ thiện chí bán căn liên kế hướng Đông Nam 96m2 đã hoàn thiện khu Nguyệt Quế 20 - vin The Harmony.- DT: 96m2.- diện tích xây dựng: 66m2/ sàn.-...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Đường Nguyệt Quế 20, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn biệt thự 5 tầng, 160 m2, giá 23,5 tỷ tại Phường 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      23.5 tỷ 160 m2 146,88 triệu/m2
      Bán căn biệt thự khu Bàu Cát, P. 14, Tân Bình- Gần Trường Chinh, K300 - DT: 8 x 20m, vuông A4 - Trệt 3 lầu nhà mới- Giá 23.5 tỉ- call ngay: 0938 618 *** Tuấn
      Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề 2 tầng, 211 m2, giá 28,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      28.5 tỷ 211 m2 135,08 triệu/m2
      Cần tiền định cư bán ngay căn verosa Park DT 8x26 thiết kế 2 tầng 4 phòng ngủ , 4toletSỗ Hồng đầy đủliên lạc : 0973 073 *** xem thực tế
      Dự án Verosa Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.