Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.408 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, giá 29 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 126 m2 230,16 triệu/m2
      Biệt thự! Đường Hồ Văn Huê, P. 9, Phú Nhuận- Vị trí ngay hẻm 43D, hẻm đẹp nhất tuyến phố, rộng 16m- DT: 7 x 18m, vuông A4- Trệt 3 lầu, garage ô tô- giá 29...
      Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 1 tầng, 200 m2, giá 26 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 200 m2 130 triệu/m2
      Bán căn biệt thự MT đường Độc Lập, P. Bình Thọ, Tp.Thủ Đức.- Nằm trong KDC VIP Thủ Đức, Thuận Tiện di chuyển.Tiện ích xung quanh không thiếu gì.DT 200m...
      Đường Độc Lập, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề Chung cư 108 Nguyễn Trãi, giá 20 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      20 tỷ 88 m2 227,28 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh căn liên kế xây thô tại 108 Nguyễn Trãi, nằm sát Royal City, DT 88 mét vuông MT 6m, đường oto tránh vỉa hè.Vị trí nằm phía...
      Dự án 108 Nguyễn Trãi, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn liền kề Khu biệt thự Hưng Thái, 2 tầng, giá 24 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      24 tỷ 126 m2 190,48 triệu/m2
      1/ Hưng Thái phố vườn nhà đang trống dt 7*18m nhà 1 trệt 2 lầu - nhà tiện sửa chửa mới - hướng nam - sổ hồng riêng cầm tay.giá 24 tỉ 2/ Hưng Thái nhà mới...
      Dự án Hưng Thái 1 & 2, phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 228 m2, giá 24 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      24 tỷ 228 m2 105,27 triệu/m2
      -DT 228m thiết kế 3 tầng xây thô, vườn xung quanh nhà, khách mua về tùy thích thich thiết kế theo ý muốn.-Vị trí nằm trong quần thể KĐT mới Phú Lương, khu...
      Phường Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự 4 tầng, 100 m2, giá 20,9 tỷ tại Phố Lạc Trung - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      20.9 tỷ 100 m2 209 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà ngõ 61 Lạc Trung, phân lô có hệ thống giao thông đồng bộ và thông thoáng nhất Q. Hai Bà Trưng. Vị trí không thể đắc địa hơn khi mà...
      Phố Lạc Trung, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Vĩnh Hoàng, 5 tầng, giá 21 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      21 tỷ 120 m2 175 triệu/m2
      - Nhà vị trí quá đẹp có 2 mặt đường của khu đô thị Vĩnh Hoàng, khu dân trí đẳng cấp, an sinh xã hội tuyệt vời nhất Q. Hoàng Mai, sát ngay hồ Vĩnh...
      Dự án KĐT Vĩnh Hoàng, Đường Vĩnh Hoàng, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự Vinhomes Marina Cầu Rào 2 , 3 tầng, 210 m2, giá 25 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      25 tỷ 210 m2 119,05 triệu/m2
      Bán căn biệt thự song lập Ngọc Trai view hồ đẹp nhất dự án vin Marina DT: 210m2, MT 12m Hướng: đông sổ đỏ chính chủ Giá: 25 tỉ căn biệt thự song...
      Dự án Vinhomes Marina Cầu Rào 2, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu liền kề Khu đô thị Mễ Trì Thượng, 4 tầng, 107 m2, giá 20,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      20.5 tỷ 107 m2 191,59 triệu/m2
      Mr Tiệp: 0936 899 ***.Siêu phẩm căn biệt thự 107 mét vuông - giá chào 20.5 tỉ - khu đô thị Mễ Trì Thượng - Từ Liêm - thang máy nhập - ba thoáng -...
      Dự án Mễ Trì Thượng, Đường Hồ Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      T
      Trần Đại Đức Tiệp Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề Chung cư Intracom 1 Trung Văn, giá 24,5 tỷ tại Nam Từ Liêm

      24.5 tỷ 144 m2 170,14 triệu/m2
      Tôi cần bán 02 căn biệt thự khu đô thị Intracom Trung văn - Tố Hữu - Nam Từ Liêm.- DT 144 mét vuông x 4 tầng, MT 6,2m, tôi có 02 căn liền nhau...
      Dự án Intracom1, đường Trung Văn, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 6 tầng, 96 m2, giá 28,5 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      28.5 tỷ 96 m2 296,88 triệu/m2
      + BÁN nhà phố thương mại shophouse HÀM NGHI - LÊ ĐỨC THỌ - THUỘC DỰ ÁN HẢI ĐĂNG MỸ ĐÌNH 2 - THÔNG SỐ VÀNG - 6 TẦNG THANG MÁY - nhà để xe 2 oto -...
      Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp Khu chung cư The Manor - Hà Nội, giá 27 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      27 tỷ 202 m2 133,67 triệu/m2
      + Vị trí thuộc quần thể đô thị sầm uất The Manor, Keangnam gần nhiều trường học như trường quốc tế Marie Curie, trường Lomonoxop, gần chợ, bến xe Mỹ Đình.+...
      Dự án The Manor, Đường Đình Thôn, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu nhà lk The Manor Central Park, 4 tầng, 75 m2, giá 25 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      25 tỷ 75 m2 333,34 triệu/m2
      Gia đình em cần dồn tài chính để bố mẹ làm lại cái resort trong Mũi né, nên cần ban lại căn liên kế 75m bìa đỏ tên mình em, xây 65m 4 tầng đã làm nội ...
      Dự án The Manor Central Park, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 10 tầng, 128 m2, giá 30 tỷ tại Hai Bà Trưng - Hà Nội

      30 tỷ 128 m2 234,38 triệu/m2
      Chính chủ bán hotel VIP 128m2, 10T thang máy Mới Đẹp Thái Hà, Tây Sơn, Đống Đa nhỉnh 30 tỉ. liên lạc: 0973 114 ***- Toà hotel đc gia đình đầu tư tâm huyết...
      Phường Phố Huế, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà lk 5 tầng, 162 m2, giá 25 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 162 m2 154,33 triệu/m2
      cắt lỗ nặng 6.5 tỉ 162 mét vuông ngang 9m căn kế góc công viên 36ha trục thông sầm uất. Có HTLS ưu đãiliên hệ ngay: 0942 988 *** / 0942 988 *** (...
      Dự án The Manhattan - Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh biệt thự 3 tầng, 254 m2, giá 29 tỷ tại Đường Hạ Long - Hạ Long - Quảng Ninh

      29 tỷ 254 m2 114,18 triệu/m2
      căn biệt thự Bắc Âu với vị trí vô cùng khan hiếm mặt Vịnh Hạ Long cùng bến du thuyền 5*:- chủ đầu tư uy tín: BIM Land thuộc tập đoàn BIM Group.- Vị trí:...
      Dự án Sailing Club Residences Hạ Long Bay, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhà biệt thự Vinhomes Ocean Park , 3 tầng, 135 m2, giá 20 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      20 tỷ 135 m2 148,15 triệu/m2
      bán nhanh Song lập San Hô 06 vin Ocean Park Gia Lâm, view trực diện bể bơi, vườn hoa.- DT đất: 135m2.- MT rộng 9m.- 3 tầng và 1 tum.- Tổng DT sàn: 255m2:-...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 250 m2, giá 30 tỷ tại Hồng Bàng - Hải Phòng

      30 tỷ 250 m2 120 triệu/m2
      + Bán căn biệt thự siêu đẹp khu VÍP, với mật độ cư dân siêu cao cấp nơi hội tụ nơi ở của nhiều quan chức, nhiều chủ doanh nghiệp và dân cư tầng lớp cao...
      Đường Bạch Đằng, Phường Hạ Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.