Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.212 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Chuyển nhượng căn 60,65999984741211 m2, giá 2,45 tỷ tại Đường 13 - Thuận An - Bình Dương

      2.45 tỷ 60,66 m2 40,39 triệu/m2
      Đặt mục tiêu luôn khiến KH an tâm tin tưởng vì vậy em luôn tìm kiếm những gì tốt nhất để dành cho KH. Em không chỉ bán căn hộ chung cư, em còn bán cả sự...
      QL13, Thuận Giao, Thuận An, Tỉnh Bình Dương

      Cần bán ngay chung cư 76 m2, giá 2,43 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.44 tỷ 76 m2 31,98 triệu/m2
      Chủ cần bán gấp chung cư tầng trung, vị trí đẹp nhất phân khu Central, tiện ích ngay chân nhà.📍 đc: Phân khu Central - căn hộ Sunrise City, 25 Nguyễn...
      Số 23 - 25 - 27 Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 42 m2 tại Đường Phan Xích Long - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 42 m2 66,67 triệu/m2
      Chủ cần xoay vốn nên bán lại với giá siêu mềmChỉ áp dụng trong thời gian ngắnđc: Đường Phan Xích Long, P7, Phú NhuậnVị trí: Khu trung tâm, phố ẩm thực sầm...
      Đường Phan Xích Long, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 48 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Bình Thạnh, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 48 m2 60,42 triệu/m2
      Chủ cần xoay vốn nên bán lại với giá siêu mềmChỉ áp dụng trong thời gian ngắnđc: Đường XÔ VIẾT NGHỆ TĨNHVị trí: Cách MT KD chỉ vài bước chân, trục thẳng,...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 48 m2 tại Đường Kha Vạn Cân - Linh Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,93 tỷ

      2.93 tỷ 48 m2 61,05 triệu/m2
      Nhà giá siêu mềm: Kha Vạn Cân P.Linh Chiểu Q,Thủ Đức- DT:  48m² ( 4m x 12m )           Công Nhận: 48m²- Kết Cấu : 1 Trệt 1...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 35 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 35 m2 77,15 triệu/m2
      Chủ cần tiền nên bán ngay giá mềmNhà mới, vô ở ngay📍 đc: Dương Quảng Hàm, P. 5, Gò Vấp📍 Vị trí: KDC hiện hữu, yên tĩnh, an ninh, di chuyển nhanh sang...
      Đường Dương Quảng Hàm, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 40 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 11 - Bình Thạnh, giá 2,52 tỷ

      2.52 tỷ 40 m2 63 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay xoay vốn nên để giá siêu mềmThông tin chi tiết- Hạ giá: Hẻm Nguyễn Văn Đậu, P11, Bình Thạnh. Nhà 1 tầng kiên cố, dọn vô ở ngay 40m²-...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 48 m2, giá 2,7 tỷ tại Phường Hùng Thắng - Hạ Long - Quảng Ninh

      2.7 tỷ 48 m2 56,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán Cắt Lỗ gấp căn hộ chung cư cao cấp tầng cao  đầy đủ nội thất về ở hoặc về vận hành đc luôn .căn hộ chung cư 5* ALA CARTE HẠ...
      Phường Hùng Thắng, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh chung cư 35 m2, giá 2,05 tỷ tại Phường Lộc Thọ - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.05 tỷ 35 m2 58,58 triệu/m2
      bán ngay căn hộ Panorama Nha Trang, Khánh Hòa- căn hộ chung cư tầng 2x - View Phố- DT: 35m²- Kết cấu: Studio- logia rộng.- Hướng: logia hướng Tây ...
      Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn hộ chung cư 53 m2, giá 2,63 tỷ tại Đường Minh Mạng - Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2.64 tỷ 53 m2 49,67 triệu/m2
      Em Linh 0392 728 949 hiện đang sở hữu quỹ căn đẹp độc quyền tại dự án Sun FourS Đà Nẵng, vị trí trung tâm Sơn Trà, kết nối nhanh biển Mỹ Khê, cầu Rồng và...
      Ngã tư Nguyễn Phước Lan - Minh Mạng, phường Hòa Quý, quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà shr 62 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Hồ Văn Long - Bình Tân, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 62 m2 41,13 triệu/m2
      Bán đất ngay Hồ Văn Long, Bình Tân, 100 phần trăm thổ cư, giá chỉ 2 tỉ 550 còn thỏa thuận !!!- DT 62 m² = 4x15, nở hậu- Hẻm 4m sạch sẽ, rộng rãi, hẻm...
      Đường Hồ Văn Long, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 83,30000305175781 m2 tại Gia Bình - Bắc Ninh, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 83,31 m2 32,42 triệu/m2
      ĐẤT TRUNG TÂM GIA BÌNH – BIÊN ĐỘ TĂNG GIÁ RÕ RÀNG Nội Phú – Gia Bình – Bắc Ninh DT 83m2 – MT hơn 6m Lô rộng hiếm - phù hợp để ở và đầu tưLợi...
      Đường 280, Thị trấn Gia Bình, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 1 tuần trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 103 m2 tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 103 m2 27,19 triệu/m2
      anh chị đang tìm một miếng đất tài chính dưới 3 tỉ vừa ở đc ngay, vừa dễ đầu tư tại Hòa Lạc thì đây là sp rất đáng để cân nhắc.Thông tin miếng đất: DT:...
      Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 53 m2, giá 2,05 tỷ tại Đường Dương Lâm - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.05 tỷ 53 m2 38,68 triệu/m2
      ✴️✴️Chủ cần tiền bán gấpCần bán chung cư  căn hộ chung cư Bluehouse Sơn Trà - nội thất đầy đủ- Vị trí : MT đường Hồ Hán Thương , Nại Hiên Đông,...
      Đường Dương Lâm, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn 63 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Trần Quang Diệu - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương

      2.3 tỷ 63 m2 36,5 triệu/m2
      Fenica Dĩ An chung cư hiện đại ngay trung tâm Dĩ An, TT chỉ từ 6 tr/tháng.DT 43 mét vuông.Giá dự kiến 1.57 tỉ.- Vị trí: Đường Trần Quang Diệu, P. Tân...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà shr 21 m2 tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 21 m2 138,1 triệu/m2
      nhà tại Đường Ni sư Huỳnh Liên, P. Bảy Hiền, Thành phố Hồ Chí Minh (Q. Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh cũ) với thiết kế 2 phòng ngủ +...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 62 m2, hướng Đông tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 62 m2 41,13 triệu/m2
      DT 62m², pháp lí đầy đủ, sổ hồng, NH cho vay 70-80 phần trăm.Xây dựng tự do, 1 trệt 1 lửng 3 lầu, sân thượng, hỗ trợ giấy phép XD.Tỉnh Lộ 10, Tân...

      Chuyển nhượng lô đất nền 225 m2, hướng Bắc tại Huyện Đăk Hà - Kon Tum, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 225 m2 12,45 triệu/m2
      SIÊU PHẨM LÔ GÓC 2 MT  – CHỈ 2 tỉ 8Vị trí: Ngay ngã 4 Trương Hán Siêu, xã Đăk Hà, tỉnh Quảng Ngãi.DT: 225 mét vuông (Full thổ cư).Tiềm...
      xã Đăk Hà, tỉnh Quảng Ngãi. ( mới)

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.