Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.212 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Sở hữu nhà sổ riêng 60 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Nguyễn Đệ - An Hòa - Ninh Kiều, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 60 m2 44,17 triệu/m2
      Nhà Hẻm 91A-B, Nguyễn Đệ ( Gần Đường Võ Văn Kiệt, Võ Trường Toản, Nguyễn Văn Cừ )Giá 2 tỉ 650 tr ( MUA ĐẦU TƯ OR MUA ĐỂ Ở ĐIỀU OK )gọi ngay Chính Chủ...
      91B/19 Đường Nguyễn Đệ, Phường An Hòa, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán nhanh nền đất 1000 m2 tại Xã Đại Lào - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 1000 m2 2,21 triệu/m2
      Xu hướng nghỉ dưỡng hiện nay không còn là hưởng thụ.Mà là chữa lành – tái tạo – cân bằng lại chính mình.Đó là lý do mô hình retreat ngày càng đc ưa...
      Xã Đại Lào, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất nền 715 m2 tại Thị trấn Đồi Ngô - Lục Nam - Bắc Giang, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 715 m2 3,22 triệu/m2
      KDT Đồng Cửa 2- Lục Nam- Bắc NinhSẵn SHR sang tên cho KHEm sẵn nhiều vị trí siêu đẹp và tiềm năng cho KH đầu tưĐảm bảo đầu tư là thắnggọi ngay 0972.100.526
      Thị trấn Đồi Ngô, Huyện Lục Nam, Bắc Giang

      Bán căn hộ 33 m2, giá 2,46 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      2.46 tỷ 33 m2 74,55 triệu/m2
      KH vui lòng gửi nhu cầu tìm mua/thuê chung cư về số Zalo : 0986144480 để đc tư vấn thêm Quỹ căn tại Ecopark  Thông tin căn:  - Tầng thấp , logia...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Cần bán chung cư 37 m2, giá 2,98 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      2.98 tỷ 37 m2 80,55 triệu/m2
      KH vui lòng gửi nhu cầu tìm mua nhà về số Zalo : 0986144480 để đc tư vấn thêm Quỹ căn bán /cho thuê tại ECopark  Thông tin căn bán:  - Tòa sf2 ,...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Cần bán nhanh đất 262,5 m2 tại Đường Hùng Vương - 11 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 262,5 m2 10,67 triệu/m2
      📍 Vị trí: Hùng Vương – khu Thung Lũng Đèn, Đà Lạt✨ Khu đất cao ráo, view thoáng – ngắm trọn thung lũng cực đẹp, săn mây & chill mỗi ngày🚗 Gần trung...
      Đường Hùng Vương, Phường 11, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp chung cư 35 m2, giá 2,1 tỷ tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.1 tỷ 35 m2 60 triệu/m2
      Vị trí đắc địa: Nguyễn Lương Bằng, đối diện tuyến Metro số Bến Thành - Cần GiờTiến độ: Đã xây đến tầng 11 dự kiến Q2/2027 nhận nhà.Loại hình: 1 phòng ...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, phường Phú Mỹ, Quận 7, TP.HCM

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      a/c đang tìm một miếng đất giá vừa túi tiền – ở đc ngay – cư dân đông tại Hòa Lạc thì đây là lựa chọn cực kỳ hợp lý.📍 Thông tin miếng đất:DT:...
      Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 100 m2 tại Huyện Quốc Oai - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      pháp lí rõ ràng sổ sẵnGần trung tâm cư dân đôngHạ tầng phát triển mạnhKết nối:5 ph CNC7 ph MetroGần chợ và khu hành chínhKhả năng tăng giá và thanh khoản tốt.
      Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 57 m2, giá 2,45 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.46 tỷ 57 m2 42,99 triệu/m2
      🔥 Giảm GIÁ SỐC – chung cư SUNVIEW TOWN - đối diện chợ đầu mối Thủ Đức nay giảm còn 2.45 tỉ🔥🏡 DT: 57m²🛏 2 phòng ngủ – 🚿 2 phòng vệ sinh...
      Đường Gò Dưa, Phường Hiệp Bình Phước, Quận Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 47,400001525878906 m2 tại Huyện Dĩ An - Bình Dương, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 47,41 m2 52,75 triệu/m2
      Giá 2 tỉ 500 tr, bớt lộcNhà sổ hồng P. Đông HòaDT 47,4m², thổ cư 100%Ngang 7,9m nở hậu đẹp, Đông NamNhà có gác 2 PN, phòng khách rộng, bếp, WC, logia...
      Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán lô đất sổ riêng 100 m2 tại Phường Hòa Thọ Tây - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 100 m2 26,5 triệu/m2
      🛑 Bạn đang tìm một miếng đất vừa đẹp, vừa tiện ích, lại có tiềm năng đầu tư cao? Đây chính là lựa chọn không thể bỏ qua tại khu vực Hòa Thọ...
      Đường Cầu Đỏ Túy Loan, Phường Hòa Thọ Tây, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán lô đất sổ riêng 228 m2 tại Đường Trường Sơn - Hòa Thọ Tây - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 228 m2 10,97 triệu/m2
      🛑 Bạn đang tìm một nơi an cư yên tĩnh, thoáng đãng nhưng vẫn đầy đủ tiện ích? Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu nền đất đẹp này tại Hòa Thọ Tây! 🎯 Thông...
      Đường Trường Sơn, Phường Hòa Thọ Tây, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng mảnh đất 2100 m2, mặt tiền 18m tại Bàu Bàng - Bình Dương, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 2100 m2 1 triệu/m2
      - Tổng hơn 2100 mét vuông (ngang 18 x 110m). Có sẵn vườn bưởi đang thu hoạch.- Vị trí nằm gần trung tâm xã trừ văn Thố tiện ích đầy đủ và dân sinh...
      Xã Trừ Văn Thố, Huyện Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán căn hộ chung cư 50 m2, giá 2 tỷ tại Đường Phan Chu Trinh - 12 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 50 m2 40 triệu/m2
      CH trung tâm bật nhất Thành phố Hồ Chí Minh , Ở Ngay - View Landmark , căn hộ chung cư 1050 Chu Văn An - Gần Sân Bay Tân Sơn Nhất- Thiết kế :...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 51 m2, giá 2,2 tỷ tại Phố Phan Đăng Lưu - 5 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      2.21 tỷ 51 m2 43,14 triệu/m2
      chung cư tọa lạc trên trục đường chính trung tâm Phú Nhuận- DT: 51  mét vuông giá 2.2 tỉ bao hết phíTập trung các siêu tiện ích: TTTM, hồ bơi,...
      Phố Phan Đăng Lưu, Phường 5, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 98 m2, hướng Tây-Bắc tại Vân Từ - Phú Xuyên - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 98 m2 30,62 triệu/m2
      - Đất thổ cư thông Chung Chản, Vân Từ, Phú Xuyên, Thủ đô Hà Nội. Sau sát nhập thuộc Thôn Chung Chản, xã Chuyên Mỹ, Thủ đô Hà ...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Vân Từ, Huyện Phú Xuyên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lã Xuân Oai - Quận 9, giá 3 tỷ

      3 tỷ 50 m2 60 triệu/m2
      🔥 LÃ XUÂN OAI – 1 SẸC – NHÀ 3 TẦNG SIÊU ĐẸP – hẻm ô tô 🔥📐 50 mét vuông – ngang 4.35m (form đẹp)🏡 3 tầng – 4 phòng ngủ – 3WC💰 Giá: 5.8...
      Đường Lã Xuân Oai, Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá