Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.212 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 66 m2, giá 2,4 tỷ tại Đường Mê Linh - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      2.4 tỷ 66 m2 36,37 triệu/m2
      chung cư Ecolife Signature tọa lạc tại Đường Mê Linh, P. Liên Chiểu, Đà Nẵng, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình.Với DT 66m2, căn hộ chung ...
      Đường Mê Linh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay mảnh đất 99 m2, hướng Tây tại Xã Vĩnh Ngọc - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,29 tỷ

      2.29 tỷ 99 m2 23,14 triệu/m2
      Bán đất khu Hòn Thơm đường ô tô rộng 7m quy hoạch 27m p. Tây Nha TrangDT: 99,1 m² ( ngang 5,3 m )Vị trí ngay KDC hiện hữu, đường quy hoạch 27m kết nối...
      Đường Hòn Thơm, Xã Vĩnh Ngọc, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà riêng 128 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Võ Nguyên Giáp - Diên Khánh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 128 m2 19,54 triệu/m2
      Bán nhà thôn Đông Dinh, xã Diên Toàn cách Nha Trang 15 phDT: 128  mét vuông ( ngang 5,6 m nở hậu )Nhà gồm: 2 PN, phòng khácg rộng, sân đậu xe, sân...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Diên Toàn, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà shr 977 m2, hướng Tây tại Phố Lương Định Của - Nha Trang, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 977 m2 3,07 triệu/m2
      Gần chợ Vĩnh Ngọc - Cầu Bến MaBán nhà ngay gần Chợ Vĩnh Ngọc đường oto cách đường Lương Định Của 99mDT: 97,7 mét vuông ( ngang 5,1 m )Nhà gồm: 3 PN (...
      Phố Lương Định Của, Xã Vĩnh Thạnh, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Trong khi nhiều khu vực giá đất đã tăng mạnh thì tại trung tâm Phú Cát vẫn còn một miếng đất đẹp thật sự dành cho người biết nhìn xa.Ưu điểm nổi bật: 100m2...
      Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 110 m2 tại Phạm Văn Hai - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 110 m2 20,91 triệu/m2
      CẦN bán ngay ĐẤT ĐẸP 110 mét vuông ĐƯỜNG TRẦN VĂN GIÀU GIÁ 2TỶ300Tr, GẦN VÀNH ĐAI 3, SỔ SẴNCẦN bán ngay ĐẤT ĐẸP ĐƯỜNG TRẦN VĂN GIÀU GẦN VÀNH ĐAI 3.-...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Phạm Văn Hai, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất sổ riêng 100 m2 tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,33 tỷ

      2.34 tỷ 100 m2 23,32 triệu/m2
      📍 vị trí đang “nóng” từng ngày khi nằm sát khu tổ hợp y tế công nghệ cao, hưởng trọn làn sóng hạ tầng và cư dân đổ về cực mạnh.✅ DT đẹp 100m2 – full thổ...
      Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 125 m2, hướng Nam tại Nhơn Hưng - An Nhơn - Bình Định, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 125 m2 22,4 triệu/m2
      Bán đất nền khu đô thị Cẩm Văn  An Nhơn, Bình Định  MT đường Lê Lai - QL 1A P. an nhơn đông gia lai (mới)Vị trí đắc địa: Lô ĐƠ - 3 - 43,...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường Nhơn Hưng, Huyện An Nhơn, Bình Định

      Bán gấp lô đất nền 125 m2, hướng Nam tại Phường Nhơn Hưng - An Nhơn - Bình Định, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 125 m2 22,4 triệu/m2
      Bán đất nền tại khu đô thị Cẩm Văn, P. an nhơn đông gia lai (mới)đc cũ Đường QL 1A, P. Nhơn Hưng, An Nhơn, Bình Định, với DT 125m2, giá 2,9 tỉ.+ MT 5m,...
      Phường Nhơn Hưng, thuộc thị xã An Nhơn, T. Bình Định

      Sở hữu ngay nhà riêng 277 m2 tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,98 tỷ

      2.98 tỷ 277 m2 10,76 triệu/m2
      Tin đc không ? ngôi nhà sổ riêng 276 mét vuông giá chỉ 2ty 980tr thỏa thuận .Nhà cấp gồm 2p ngủ 1 nhà vệ sinh. Hẻm 2.8mđc đường Trần Hưng đạo...
      Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn 45 m2, giá 2,69 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      2.69 tỷ 45 m2 59,78 triệu/m2
      KH vui lòng gọi ngay : 0986144480 ( Zalo) để đc tư vấn thêm Quỹ căn bán tại Ecopark  Thông tin căn:  - Tháp Westbay D, căn hộ chung cư Westbay...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Bán gấp nhà sổ riêng 38 m2 tại Đường Nguyễn Triệu Luật - Tân Tạo - Bình Tân, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 38 m2 78,69 triệu/m2
      📢 ĐỪNG BỎ QUA 38 mét vuông NGUYỄN tr LUẬT - HỒ VĂN LONG BÌNH TÂN hẻm ô tô TIỆN ÍCH BAO TRÙM CHỈ HƠN 2T Ỷ + Vị trí: hẻm ô tô kết nối nhiều tuyến...
      Đường Nguyễn Triệu Luật, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 65 m2, hướng Đông tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 65 m2 39,24 triệu/m2
      Đất đất thổ cư 100 phần trăm, xây dựng liền, 1 trệt 1 lửng 3 lầu, sân thượng. Đường Tỉnh Lộ 10, P. Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh.DT...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 110 m2 tại Huyện Quốc Oai - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 110 m2 27,28 triệu/m2
      Cơ hội hiếm cho anh/chị đang tìm một mảnh đất đẹp tại lõi Hòa Lạc để ở hoặc đầu tư giữ tiền an toàn.💎 Ưu điểm nổi bật: ✔ Nằm ngay trung tâm thôn 3 Phú Cát...
      Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 78 m2, giá 2,1 tỷ tại Đường Hoàng Văn Thụ - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2.1 tỷ 78 m2 26,93 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán gấp trong tháng căn hộ chung cư Compass One Chánh Nghĩa:+ Thiết kế 2 phòng ngủ 2 toilet 78 mét vuông.+ Tầng...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường Chánh Nghĩa, TP. Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương

      Bán nhanh căn hộ chung cư 67 m2, giá 2,49 tỷ tại Đường Ung Văn Khiêm - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 67 m2 37,17 triệu/m2
      căn hộ căn hộ chung cư Phú Đạt, đường Ung Văn Khiêm, P. Thạnh Mỹ Tây, Thành phố Hồ Chí Minh (Q. Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh cũ) sở hữu...
      Đường Ung Văn Khiêm, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 32 m2, giá 2,1 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.1 tỷ 32 m2 65,63 triệu/m2
      BÁN ĐỘC QUYỀN căn hộ chung cư PANORAMA NHA TRANG –  VIEW PHỐ☘️ Mã căn: A17-01 - Tầng 17 căn số 01.☘️ DT: 32.9  mét vuông (thông thuỷ)☘️ Kết...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn nhà 64 m2 tại Đường Cống Quỳnh - Phạm Ngũ Lão - Quận 1, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 64 m2 35,94 triệu/m2
      - Khu vực cư dân hiện hữu đông đúc, an ninh, không bị giải tỏa hay quy hoạch.- Gần trường cấp 1, trường đại học.- Tiện KD xây nhà trọ cho sinh viên...
      Đường Cống Quỳnh, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.