Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.212 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp đất 70 m2 tại Đường 18 - Đại Yên - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 70 m2 35,72 triệu/m2
      💸 QŨY HÀNG HIẾM MT QL18 HƯỞNG LỢI TỪ DỰ ÁN VIN HẠ LONG XANH - CÙNG VỊ TRÍ, CÙNG TẦM NHÌN MÀ GIÁ CHỈ BẰNG 1/3 ✅ Quỹ đất nằm ở vị trí cực hiếm sát dự...
      Đường 18, Phường Đại Yên, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 80 m2 tại Xã Tân Hạnh - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 80 m2 27,5 triệu/m2
      Giá : 2 tỉ 200 tr thỏa thuận NHÀ sổ hồng- P. Biên Hoà- Đồng Nai . ( Sổ sẵn sang tên trong ngày) DT: 80 mét vuông. Thổ cư 100 phần trăm. Ngang...
      Phường Tân Hạnh, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2 tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      miếng đất 100 mét vuông full thổ tại Hòa Lạc Giá chỉ 3 tỉ| Gần Đại học Quốc Gia_ cư dân đôngMT 6m vuông đẹp Đường thông oto đi thoải mái KDC hiện...
      Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Bán gấp lô đất sổ riêng 1000 m2 tại Xã Đại Lào - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 1000 m2 2,21 triệu/m2
      Vân Thôn Retreat – Sống giữa cộng đồng nhà vườn hiện hữu, tận hưởng khí hậu mát lành Bảo LộcKhông cần đi thật xa để tìm cảm giác thư giãn.Đôi khi chỉ cần...
      Xã Đại Lào, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 60 m2 tại Phường Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 60 m2 39,17 triệu/m2
      2 tỉ 350 tr còn cho thỏa thuận.Cần hỗ trợ NH thì ok 30 phần trăm (30 phần trăm = 700 tr ) NHÀ SHR- LẦU TRỆT - Xây mới- khu phố Tân An - P....
      Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp nền đất 100 m2, hướng Tây tại Sông Thao - Cẩm Khê - Phú Thọ, giá 2,33 tỷ

      2.33 tỷ 100 m2 23,3 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh mảnh đất LK14-31 KĐT CENTRAL PARK, xã Cẩm Khê (huyện Cẩm Khê cũ), Tỉnh Phú Thọ. DT: 100 mét vuông (5x20)Đất đã có bìa đỏ...
      Đường Quốc Lộ 32C, Thị trấn Sông Thao, Huyện Cẩm Khê, Phú Thọ

      Bán nhanh nhà chung cư 60 m2, giá 2,28 tỷ tại Đường Lê Thái Tổ - Kinh Bắc - Bắc Ninh - Bắc Ninh

      2.28 tỷ 60 m2 38 triệu/m2
      🏡 CÁT TƯỜNG – TÒA căn hộ BẮC NINH ✨ chung cư trung tâm – sổ sẵn – vô ở ngay📐 DT: 60m²📏 MT: 4m🧾 pháp lí: Sổ riêng chính chủ🌬️ Thiết kế thoáng...
      Đường Lê Thái Tổ, Phường Kinh Bắc, Thành phố Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán chung cư 57 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Phan Văn Trị - 7 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 57 m2 40,36 triệu/m2
      Giá chốt 2.3 tỉ không thỏa thuận đc 57m² - Phan Văn Trị - Gần Ngay Sân Bay chung cư thiết kế có 2 PN, 2 WC, phòng khách cực thoáng, bếp, WC sử dụng...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 45 m2, giá 2,8 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương

      2.8 tỷ 45 m2 62,23 triệu/m2
      Em Huy chuyên viên tư vấn trực tiếp của phòng kinh doanh CĐT Lê Phong Group, cung cấp căn hộ chung cư giá niêm yết trực tiếp từ CĐT dự án The Emerald...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp chung cư 66 m2, giá 2,4 tỷ tại Đường Quốc lộ 1A - Mỹ Yên - Bến Lức - Long An

      2.4 tỷ 66 m2 36,37 triệu/m2
      Voucher 30 tr cho 200 KH đầu tiên!!! Vị trí vàng- MT QL 1A, Mỹ Yên, Bến Lức- Chỉ 7 ph là đến chợ Bình Chánh, 20-30 ph vào trung tâm Q. 6, Q. 5- Sở hữu...
      54 Quốc Lộ 1A, xã Mỹ Yên, huyện Bến Lức, tỉnh Long An

      Chuyển nhượng căn 52 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 52 m2 55,77 triệu/m2
      - căn hộ chung cư Moonlight Park View đường Số 7 khu Tên Lửa.- căn hộ chung cư 52m2 thiết kế 1 phòng khách, 1 PN, 1  nhà vệ sinh, có logia view...
      Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 64 m2, giá 3 tỷ tại Đường Lê Thái Tổ - Kinh Bắc - Bắc Ninh - Bắc Ninh

      3 tỷ 64 m2 46,88 triệu/m2
      🏡 chung cư ĐẸP GIỮA LÒNG TP BẮC NINHSáng xuống công viên ☘Chiều mua sắm TTTM 🛍Con đi học gần nhà 🏫✨ căn hộ chung cư Cát Tường Eco📐 64.7m2 – đã có...

      Bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Xã Lương Bình - Bến Lức - Long An, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      bán nền thổ cư , đường xe tải , xe du lịch , trong KDC lương bình, SHR, DT 5x20m . trong khu có trường trung học cơ sở , trường mầm non, trạm y tê,...
      Đường 830, Xã Lương Bình, Huyện Bến Lức, Long An

      Bán lô đất nền 116 m2 tại Xã Quỳnh Phú - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 116 m2 21,13 triệu/m2
      Quỳnh Bội – Gia Bình – Bắc Ninh 116,6m2 – MT 4,66m vuông đẹp Gần chợ, trường học, trung tâm hành chính Đường rộng – oto đi lại thoải mái KDC...
      Xã Quỳnh Phú, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 1 tuần trước

      Bán gấp lô đất sổ riêng 110 m2 tại Huyện Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 110 m2 22,73 triệu/m2
      Nếu a/c đang tìm một miếng đất vừa ở đẹp, vừa có tiềm năng tăng giá mềm tại lõi Hòa Lạc thì đây là cơ hội rất đáng để đi xem thực tế.💎 Ưu điểm nổi bật: ✔...
      Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 37 m2, giá 2,35 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.35 tỷ 37 m2 63,52 triệu/m2
      LAVIDA PLUS Q. 7 – GIỎ HÀNG chung cư giá siêu mềm THÁNG NÀYVị trí MT Nguyễn Văn Linh – Nguyễn Hữu Thọ, P.Tân Hưng, khu vực trung tâm Q. 7, thuận tiện kết...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 52 m2, giá 2,65 tỷ tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.65 tỷ 52 m2 50,97 triệu/m2
      🌇 Vị trí: Nguyễn Duy Trinh, TP. Thủ Đức – thuận tiện di chuyển Q. 1, Q. 2, cao tốc Long Thành🏢 Tòa nhà: Homyland Riverside – khu chung cư ven sông, môi...
      Số 307 Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 45 m2, giá 2,15 tỷ tại Đường Thịnh Liệt - Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.15 tỷ 45 m2 47,78 triệu/m2
      Gia đình đang cần tiền nên bán ngay, cần nhượng lại chung cư tại CCMN Handiland khu vực Thịnh Liệt, P. Hoàng Mai. Nhà đang ở ổn định, giữ gìn sạch sẽ.DT:...
      Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.