Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.213 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Sở hữu lô đất sổ riêng 393 m2, hướng Đông-Nam tại Tân An - La Gi - Bình Thuận, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 393 m2 6,62 triệu/m2
      Cần sang nhượng 10m x 40m, có 100m² ONT  Tân An - TX LaGi. đất cao, bằng phẳng, điện, nước đầy đủ, cư dân ở kín an ninh, đường rộng 6m oto tới tận...
      Đường Lê Văn Tám, Phường Tân An, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Chuyển nhượng nhà chung cư 76 m2, giá 2.4 tỷ tại Đường 3/2 - 10 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2.4 tỷ 76 m2 31,58 triệu/m2
      Chủ gửi bán căn hộ chung cư Phoenix 2PN2 nhà vệ sinh loại hiếm:- DT 76 mét vuông thông thủy đầy đủ công năng- Tầng cao view biển cực đẹp-...
      Đường 3/2, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu
      Nguyễn Đình Trọng Nghĩa Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất 299 m2, hướng Đông-Bắc tại Xã Đức Lập Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 2.85 tỷ

      2.85 tỷ 299 m2 9,54 triệu/m2
      Chủ ngộp bán lỗ 300tr. nền đất thổ cao ráo 2 MT cực đẹp. Nằm trong vành đai 4 Sài Gòn, đất chỉ cách Sài Gòn chưa đến 20 kilomet. Khu vực cư dân...
      Xã Xã Đức Lập Hạ, Huyện Huyện Đức Hòa, Long An

      Bán nhà chung cư 50 m2, giá 2.83 tỷ tại Đường Cao Thắng - 12 - 10 - TP Hồ Chí Minh

      2.83 tỷ 50 m2 56,6 triệu/m2
      ✅ Charmington La Pointe 181 Cao Thắng kéo dài P12 Q. 10 🍃 Bán căn 1  phòng ngủ có logia rộng,  phòng ngủ riêng 50m2 full nội thất...
      Số 181 Đường Cao Thắng, Phường 12, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 44 m2 tại Phố Nguyễn Xí - 26 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 2.9 tỷ

      2.9 tỷ 44 m2 65,91 triệu/m2
      bán ngay căn Nguyễn Xí, P.26, Bình Thạnh giá tốt chỉ 2ty9.+ Giao thông thuận tiện đi sân bay, Q. Tân Bình, Q3, Q1 chỉ 15p đi xe, gần chợ, gần Vincom...
      Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 36 m2, hướng Bắc tại Đường Huỳnh Thị Hai - Tân Chánh Hiệp - 12, giá 2.55 tỷ

      2.55 tỷ 36 m2 70,84 triệu/m2
      Cần bán nhà ngayLaam Thị Hố, nhà vừa xây, hẻm ô tô, sổ riêng- Nhà xây mới, xây dựng kiên cố, không lộ giới, quy hoạch. kết cấu: 1 trệt + 2 lầu | 3 PN + 3...
      Đường Huỳnh Thị Hai, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 55 m2, hướng Đông-Nam, giá 2.9 tỷ tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.9 tỷ 55 m2 52,73 triệu/m2
      Cần bán chung cư 2 Ngủ 55 mét vuông thiết kế gọn gàng, tại phân khu Imperia Smart City 2 - Sola ParkVị trí đẹp, Tiện ích nổi bật nội khu 60++, Bể bơi...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 43 m2, giá 2,88 tỷ tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.88 tỷ 43 m2 66,98 triệu/m2
      Chuyển nhà thổ cư chính chủ gửi bán chung cư 1 phòng ngủ+1 , 1 WC phân khu Imperia Smart City , đầy đủ nội thất giá 2.880 tỉ bao phí sang tên...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 30 m2, hướng Đông tại Đường Liên khu 4-5 - Bình Tân, giá 2.48 tỷ

      2.48 tỷ 30 m2 82,67 triệu/m2
      _ Nhà 2 lầu, logia,  4 phong ngủ, 3 toiliet._ Hẻm nhựa rộng 7m trải dài ( cách 50m ra MT đường Liên Khu 4-5)._ Vị trí: gần chợ Bình Thành, khu dân cư...
      Đường Liên khu 4-5, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 43 m2, giá 2.8 tỷ tại Phường Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.8 tỷ 43 m2 65,12 triệu/m2
      Bán căn 1 phòng ngủ+ Toà G2 dự án The Sola Park- Trực tiếp CDT - CK tới 16,3 phần trămDT 43m2Hướng hướng Đông BắcNội thất bàn giao cơ bản...
      Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 71 m2, giá 2.01 tỷ tại Phố Nguyễn Thiện Thuật - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      2.01 tỷ 71 m2 28,31 triệu/m2
      bán gấp chung cư Chung cư 𝐓𝐞𝐜𝐜𝐨 𝐂𝐞𝐧𝐭𝐫𝐚𝐥 𝐇𝐨𝐦𝐞 View 𝐋𝐚𝐧𝐝𝐦𝐚𝐫𝐤 !Số 6-8 Nguyễn Thiện Thuật, P.24, Bình Thạnh.Ngay trục đường...
      Số 4 - 6, Đường Nguyễn Thiện Thuật, Phường 14, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 42 m2 tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội, giá 2.58 tỷ

      2.58 tỷ 42 m2 61,43 triệu/m2
      Bán đất Yên Sở - Hoài Đức, oto 7 chỗ qua thông các ngả, 500m ra đường vành đai 4 đang thi công.DT: 42m2, hơn 2 tỉ.Vị trí siêu đẹp oto tránh KD nhỏ, tiện ích...
      Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 56 m2, giá 2.9 tỷ tại Đường Phố Cúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      2.9 tỷ 56 m2 51,79 triệu/m2
      * The Fibona Ecopark nằm trong quần thể sinh thái KĐT nghỉ dưỡng Ecopark* Chỉ với 600 tr bạn đã đc sở hữu chung cư tại đây* HTLS 0 phần trăm trong...
      Đường Phố Cúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh miếng đất 51.2000007629395 m2 tại Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 2.95 tỷ

      2.95 tỷ 51,21 m2 57,62 triệu/m2
      - DT: 51.2 mét vuông. MT: 5.5m. Sổ riêng biệt. - nền đất rất đẹp trong ngõ Nghĩa Lộ, nằm ngay Trung tâm tổ 5 & 6 Yên Nghĩa. Vài bước chân ra chợ...
      Đường Nghĩa Lộ, Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 43 m2, giá 2.57 tỷ tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.57 tỷ 43 m2 59,77 triệu/m2
      Em cần bán ngay căn 1N+ Full nội thất, DT 43m² phân khu S4 - vin Smart City, tầng trung hướng Đông BắcSổ đỏ cất két chờ ac giao dịch!Giá : 2,570...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 40 m2 tại Đường Thúy Lĩnh - Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 2.2 tỷ

      2.21 tỷ 40 m2 55 triệu/m2
      chính chủ mua căn hộ chung cư bên vin Ocean Park 1 nên muốn bán ngay.DT trên sổ 40m², DTSD thực tế 47m²Cách ngõ oto tránh vài bước chân, đường thông tứ...
      Đường Thúy Lĩnh, Phường Lĩnh Nam, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng mảnh đất 37 m2 tại Huyện Đan Phượng - Hà Nội, giá 2,02 tỷ

      2.02 tỷ 37 m2 54,6 triệu/m2
      Bán 37m đất Tân Lập gần Thị Trấn Trôi, moring đỗ tại đất, giá gần 2 tỉ.- DT 37m, cách hơn 50m ra đường nhánh 422 tỉnh lộ (Trường CĐ Bách Nghệ, Cấp 3 Tân Lập...
      Huyện Đan Phượng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 52 m2 tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 2.41 tỷ

      2.41 tỷ 52 m2 46,35 triệu/m2
       - HẺM THÔNG - 52m² - HỒNG LẠC - TÂN BÌNH - 2tỷ410* DT 52m² (5m x 11.5m) Hồng Lạc, P. 10, Tân Bình.* Nhà 1 trệt, 1 lầu với 3 phòng ngủ,...
      Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.