Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.213 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán căn nhà đẹp 100 m2 tại Đường Nguyễn Văn Bứa - Xuân Thới Sơn - Hóc Môn, giá 2.3 tỷ

      2.3 tỷ 100 m2 23 triệu/m2
      Cân tiền bán nhanh mong gặp người thiện chí mua , Nhà tôi Chụp như hình  Nhà 1 Trệt 1 Lầu , Có Sân Thượng  DT: 5m x 20m ( Full Thổ Cư...
      Đường Nguyễn Văn Bứa, Xã Xuân Thới Sơn, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 108 m2, hướng Đông tại Đường Độc Lập - Bình Kiến - Tuy Hòa, giá 2.6 tỷ

      2.6 tỷ 108 m2 24,08 triệu/m2
      *L'Aurora Phu Yen hội tụ đầy đủ những lợi thế cạnh tranh ở trên, hơn thế nữa sự hợp tác với Tập đoàn hotel hàng đầu thế giới Accor là một bảo chứng cho việc...
      Đường Độc Lập, Xã Bình Kiến, TP. Tuy Hoà, Tỉnh Phú Yên

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 60 m2 tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 2.55 tỷ

      2.55 tỷ 60 m2 42,5 triệu/m2
      BÁN NHÀ Ở PHAN VĂN TRỊ, P. 11 Q. BÌNH THẠNHDt 60 mét vuông : 4x13.5 dtcn 54 mét vuông1 trệt, 2 lầu, 2 phòng, 2wc- Chỗ để xe rộng-Trang bị đủ nội...
      Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 69 m2, giá 2.65 tỷ tại đường Đông Hội - Đông Hội - Đông Anh - Hà Nội

      2.65 tỷ 69 m2 38,41 triệu/m2
      Cần bán hộ tòa Park4 69m² thiết kế 2n2w, tầng trung.Tây Nam, view thoángGiá chỉ 2.65 tỉ , sẵn sổ giao dịch.liên hệ: 0965330164 Ms Diệu
      Chân cầu Đông Trù, Xã Đông Hội, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 100 m2 tại Đường Quốc lộ 31 - Đại Lâm - Lạng Giang - Bắc Giang, giá 2.7 tỷ

      2.7 tỷ 100 m2 27 triệu/m2
      * Lợi ích:- Kết nối thuận tiện: Chỉ 5 ph đến trung tâm hành chính tỉnh, Chỉ vài bước chân là đến trường học, BV, chợ, công viên.- Khu vực cư dân văn minh:...
      Đường Quốc lộ 31, Xã Đại Lâm, Huyện Lạng Giang, Bắc Giang

      Cần bán nhà chung cư 67 m2, giá 2.8 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Kênh Dương - Lê Chân - Hải Phòng

      2.8 tỷ 67 m2 41,8 triệu/m2
      Thông tin mô tảDành cho các tín đồ Đông Nam.Duy nhất căn 2 phòng ngủ dự án Sentosa Sky Park - Đông Nam.= Giá sau CK chỉ còn 2,8 tỉ.- DT: 67,7m2.-...
      Góc vòng xuyến giữa Bùi Viện – Võ Nguyên Giáp, Phường Kênh Dương, Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng

      Sở hữu căn nhà đẹp 125 m2, hướng Tây-Nam tại Đường 768 - Tân Bình - Vĩnh Cửu, giá 2.7 tỷ

      2.7 tỷ 125 m2 21,6 triệu/m2
      Bán nhà 2 lầu 2 MT chính chủ xây mới Xã Tân Bình,H.Vĩnh CửuDT đất: 125m²DTSD: 200m² Sân trước rộng 50m², đường oto 7mTiện ích đầy đủ 3PN, phòng...
      Đường 768, Xã Tân Bình, Huyện Vĩnh Cửu, Đồng Nai
      T
      Nguyễn Thị Thùy Trang Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn hộ 80 m2, giá 2.12 tỷ tại Đường Bến Vân Đồn - 1 - 4 - TP Hồ Chí Minh

      2.12 tỷ 80 m2 26,5 triệu/m2
      căn hộ chung cư Orient Q. 4 đáng sở hữu3 PN, 2  nhà vệ sinh. View sôngDT 80  mét vuôngGiá: 2 tỉ 120Sở dĩ nói đáng sở hữu vì căn hộ chung ...
      Số 331 Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 32 m2, hướng Đông tại Đường Nguyễn Thị Búp - Tân Chánh Hiệp - 12, giá 2.55 tỷ

      2.55 tỷ 32 m2 79,69 triệu/m2
      - Nhà xây dựng hoàn toàn mới ( đất full thổ cư - đất ở ) không lộ giới quy hoạch .  - Kết cấu : 2 lầu - 3 PN - 3  nhà vệ sinh, 1 sân phơi, logia...
      Đường Nguyễn Thị Búp, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 50 m2, giá 2.5 tỷ tại Đường Lê Duẩn - Lý Thường Kiệt - Quy Nhơn - Bình Định

      2.5 tỷ 50 m2 50 triệu/m2
      🎯 Tầm view panorama không giới hạn bắt trọn hoàn hảo những cảnh quan đáng giá: đại dương xanh – núi rừng hùng vĩ – phố sôi động📌 Vị trí dự án: Tọa lạc...
      Phường Lý Thường Kiệt, thành phố Quy Nhơn, tỉnh Bình Định

      Sở hữu ngay nhà chung cư 64 m2, giá 2.55 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      2.55 tỷ 64 m2 39,85 triệu/m2
      GD anh Cường sắp có thêm em bé cần chuyển sang căn 3 phòng ngủ để lại căn 2 phòng ngủ full đồ đẹp cho khách thiện chí.Nội thất mới tiện nghi,...
      Thuộc xã Đa Tốn – Kiêu Kỵ – Dương Xá và một phần thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất 116 m2, hướng Nam tại Phường Ba Láng - Cái Răng - Cần Thơ, giá 2.2 tỷ

      2.21 tỷ 116 m2 18,97 triệu/m2
      ☘️BÁN NỀN MT ĐƯỜNG NGUYÊN HỒNG . KHU HÀNH CHÍNH P. BA LÁNG CÁI RĂNG.- NỀN ĐỐI DIỆN TRẠM Y TẾ UB P..- DT : 5 × 23 = 115,8 mét vuông ( có 84,1 thổ cư....
      Phường Ba Láng, Quận Cái Răng, Cần Thơ

      Bán nhà chung cư 70 m2, giá 2.1 tỷ tại Đường D6 - Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.1 tỷ 70 m2 30 triệu/m2
      căn hộ chung cư Fresca Riveside ngay chợ đầu mối Thủ Đức, giá 2 tỉ 1, DT 70m², 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, đã có SHR- Vị trí: Đường D6, khu ...
      Đường D6, Phường Bình Chiểu, Quận Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 92 m2, giá 2.2 tỷ tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.21 tỷ 92 m2 23,92 triệu/m2
       căn hộ SAIGON AIRPORT PLAZA Tân Bình- căn hộ chung cư : 96 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2wc- Khu căn hộ chung cư cao cấp, bên ngoài căn ...
      Số 01 Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 70 m2, giá 2 tỷ tại Đường Phan Bội Châu - Phú Thọ - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2 tỷ 70 m2 28,58 triệu/m2
      Đại lí phân phối độc quyền The Maison.Dự án đón đầu quy hoạch cảng Bà Lụa + vị trí độc tôn với 3 mặt hướng sông 1 mặt hướng MT đường.CĐT: C - Holdings -...
      Đường Phan Bội Châu, Phường Phú Thọ, TP. Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 56 m2 tại Đường Lê Trọng Tấn - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 3 tỷ

      3 tỷ 56 m2 53,58 triệu/m2
      🔥NHÀ MỚI ĐẸP, SÁT hẻm ô tô, LÊ TRỌNG TẤN, BÌNH TÂN, GẦN AEON TÂN PHÚ, 56 mét vuông, CHỈ NHỈNH 3 tỉ🔥.- Nhà vừa xây với 1 phòng ngủ,...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 200 m2, hướng Tây-Bắc tại Nghi Xuân - Nghi Lộc - Nghệ An, giá 2.5 tỷ

      2.5 tỷ 200 m2 12,5 triệu/m2
      200m² MT rộng 14m- Đường oto tránh nhau thông thoáng- 1 bên bờ tường Uỷ Ban NGHI XUÂN - TpVinh- Tách đc nhiều lôLH sớm: 0941.555.246
      Đường 535, Xã Nghi Xuân, Huyện Nghi Lộc, Nghệ An

      Bán nhanh nhà 32.5 m2, hướng Nam tại Đường Hương lộ 5 - Phước Tỉnh - Long Điền, giá 2.9 tỷ

      2.9 tỷ 32,5 m2 89,24 triệu/m2
      chinh chu gui ban can nha 1tret 2 lau mat tien bo ke bien phuoc tinh long hai giap p12 tpvt.nha nam ngay trung tam vi tri dat dia,gan ben khu du lich zenna...
      Đường Hương lộ 5, Xã Phước Tỉnh, Huyện Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.