Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.195 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư VP3 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,3 tỷ tại Hoàng Mai

      2.3 tỷ 69 m2 33,34 triệu/m2
      Do chính chủ chuyển lên đc gần công ty để tiện đi lại và cũng cần ít tiền vốn đầu tư làm ăn nên muốn nhượng lại chung cư cho ai có nhu cầu. Cần lắm khách...
      Dự án VP3 Linh Đàm, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ The Western Capital , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 70 m2 36,43 triệu/m2
      - 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh: Giá từ 1.85 tỉ - 2.25 tỉ.- 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh: Giá từ 2.32 tỉ - 3.1 tỉ.- 3 phòng ngủ...
      Dự án The Western Capital, Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,6 tỷ tại Phường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.6 tỷ 68 m2 38,24 triệu/m2
      Bán căn tầng trung tại B1 HUD2 Linh Đàm đây là căn hộ chung cư đầu tay của hai vợ chồng em khi về ở em cũng làm rất cẩn thận và tỉ mỉ thay lại nội thất...
      Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      2.31 tỷ 67 m2 34,36 triệu/m2
      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ hoàn thiện cao cấp, phong cách sống Wellness - liên kế Aeon Mall, chỉ mất 07 ph BV quốc tế Becamex, BV Hạnh Phúc,...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường 4 - Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 69 m2 36,24 triệu/m2
      Siêu phẩm chung cư Moonlight Evenue - trung tâm TP Thủ Đức.Vị trí: MT đường Vành Đai 2 - liên kế tuyến metro Số 1.chủ đầu tư: Hưng Thịnh Land.- Giá từ...
      Dự án Moonlight Avenue, Đường 4, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông)

      2.65 tỷ 110 m2 24,1 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Mipec View Kiến Hưng, Hà Đông, căn hộ góc.+ DT: 110m2, 3 ngủ, 2VS,+ Thiết kế hiện đại đầy đủ công năng của gồm 1 phòng khách, 3...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Tổ hợp HC Golden City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      3 tỷ 71 m2 42,26 triệu/m2
      * Quỹ căn Ngoại giao giá hấp dẫn, giao dịch trong tháng 5 này:- Căn 2 phòng ngủ DT 71m giá từ 3 tỉ/căn (tầng cao, view thoáng).- ĐẶC BIỆT, Căn...
      Dự án HC Golden City, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,1 tỷ tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.1 tỷ 73 m2 28,77 triệu/m2
      Tập đoàn Hưng Thịnh ra mắt giỏ hàng đầu tiên cho dòng chung cư cao cấp - Biểu tượng mới tại trung tâm Thủ Đức sắp tới - Avatar Thủ Đức.- Vị trí 4 MT ngay...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Vành Đai 2, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự 2 tầng, 100 m2, giá 2,8 tỷ tại Đường Dân Chủ - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương

      2.8 tỷ 100 m2 28 triệu/m2
      Bán căn 2 tầng Sun Casa Central - Vsip2.+ DT: 100 mét vuông (130 mét vuông sàn).+ Giá chỉ 2,8 tỉ.+ Tiến độ TT linh hoạt.+ Hỗ trợ NH lên tới...
      Dự án Sun Casa Central, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán ngay chung cư An Lạc Green Symphony, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,5 tỷ tại Huyện Hoài Đức

      2.5 tỷ 67 m2 37,32 triệu/m2
      căn hộ cao cấp Moonlight 1 là căn hộ đầu tiên trong đại đô thị và có vị trí đẹp nhất dự án khu đô thị An Lạc Green symphonyHiện tại căn hộ đã cất nóc...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề 2 tầng, 100 m2, giá 2,88 tỷ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      2.88 tỷ 100 m2 28,8 triệu/m2
      DT đất: 5x20, sàn 130 mét vuông.Tiện ích hiện hữu: Hồ bơi, sân banh, sân tennis, fitness, công viên xanh 5ha.

      Bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 2,1 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.1 tỷ 43 m2 48,84 triệu/m2
      liên lạc để chọn căn đẹp nhất: 0908.998.933.---------------------------------chào bán căn giá siêu mềm nhất bảng hàng, chỉ 2.1 tỉ có ngay căn...
      Dự án Imperia Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà lk 3 tầng, 80 m2, giá 2,8 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2.8 tỷ 80 m2 35 triệu/m2
      Bán căn 3 tầng tại Sun Casa - VSIP2 - Hòa Phú - Thủ Dầu Một-DT: 5x16m = 80m-DT: 144,6m-SHR Riêng-Giá: 2,8 tỉ (NH hỗ trợ 70 phần trăm).-Vị trí: P. Hoà...
      Dự án Sun Casa, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Vũng Tàu Melody, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2 tỷ tại Vũng Tàu

      2 tỷ 53 m2 37,74 triệu/m2
      Thông tin dự án:Vị trí: Góc đường Võ Thị Sáu - Hoàng Hoa Thám, P. Thắng Tam, TP Vũng Tàu.DT khu đất: 9.757,8m2.DTXD: 4.936,4m2.Số tầng: 26 tầng (05 tầng...
      Dự án Vũng Tàu Melody, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay chung cư Căn hộ Safira Khang Điền (Sapphire Phú Hữu), 2 phòng ngủ, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 67 m2 38,81 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư tầng 5 view phố Nhà trống chưa ở nội thất cơ bản CĐT Nhà đã có sổ hồng riêng Giá cả thỏa thuậnKhách cần xem...
      Dự án Safira Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,05 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2.05 tỷ 53 m2 38,63 triệu/m2
      Thông tin tổng quan.* Vị trí: Đường Thi Sách, P. Thắng Tam, TP. Vũng Tàu.* Tổng DT khu đất: 13.110,9  mét vuông.* Số tòa căn hộ: 04 tòa căn hộs.*...
      Dự án Vũng Tàu Pearl, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 75 m2, giá 3 tỷ tại Huyện Thủy Nguyên - Hải Phòng

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ cần thanh khoản gấp căn liên kế Centa City Hải Phòng: DT 75 mét vuông, hướng Bắc SHR lâu dài từng căn Căn lộc phát, gần quỹ đất TTTM 22ha...
      Dự án VSIP Hải Phòng, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán nhà chung cư Căn hộ Royal Paradise, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,3 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu

      2.3 tỷ 73 m2 31,51 triệu/m2
      Bán Phoenix block căn hộ B hai PN tầng 7.logia hướng Đông Nam mát mẻ.DT: 73 mét vuông lọt lòng, nhà vuông vức.đầy đủ nội thất, tủ âm tường nối...
      Dự án Dic Phoenix, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.