Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.195 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Văn Phú Victoria, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 2,79 tỷ tại Hà Đông

      2.79 tỷ 118 m2 23,65 triệu/m2
      CC bán căn 118m2, 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh Victoria Văn Phú logia hướng Đông Nam, tầng trung, nội thất đầy đủ 2,8 tỉThông tin chi...
      Dự án Văn Phú Victoria, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư FLC Complex , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3 tỷ 70 m2 42,86 triệu/m2
      Bán căn hộ Flc Complex 36 Phạm Hùng, Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.+ DTTT: 70 m2.+ DT tim tường: khoảng 76m2.+ Thiết kế: 2 PN, 1 phòng khách, 2...
      Dự án FLC Complex Phạm Hùng, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,2 tỷ tại Phố Việt Hưng - Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      2.21 tỷ 63 m2 34,93 triệu/m2
      Cần bán căn Việt Hưng giá siêu mềm nhất thị trường.DT từ 63 - 71 - 79 - 90m2.Giá chỉ từ 2.2 tỉ / căn (bàn giao ở ngay).Hiện dự án đã đi vào hoạt động.Quý...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư An Lạc Green Symphony, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,5 tỷ tại Huyện Hoài Đức

      2.5 tỷ 67 m2 37,32 triệu/m2
      Sở hữu căn hộ cao cấp đầu tiên trong KDT 5* An Lạc Green Symphony chỉ với tài chính vô cùng tốt.Hỗ trợ LS 0 phần trăm trong 24 tháng.Nhận nhà vào ở...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 68 m2, hướng Đông - Bắc, giá 2,05 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      2.05 tỷ 68 m2 30,15 triệu/m2
      **Độc quyền , hỗ trợ qúy KH vào tên trực tiếp hợp đồng mua bán không mất thuế sang tên 2 phần trăm - 2 phòng ngủ NO4.0x.27 giá 2.05 tỉ...
      Dự án Hà Nội Melody Residences, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
      L
      Công - Hưng Thịnh Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,9 tỷ tại Long Biên

      2.9 tỷ 77 m2 37,67 triệu/m2
      Trực tiếp từ phòng KD chủ đầu tư ra hàng quỹ căn tầng đẹp, Đông Nam view hồ với chính sách tốt nhất tháng 5/2023.* Toạ lạc tại cửa ngõ phía Đông của TP ...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội
      H
      Bùi Thị Kiều Oanh - Hbt Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu phức hợp The PegaSuite, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 68 m2 41,18 triệu/m2
      - Vị trí: 1002 đường Tạ Quang Bửu, P. 6, Q. 8 di chuyển sang các Q. trung tâm chỉ mất vài ph.+ chung cư office-tel 35m - 45m2 giá: 1.450 tỉ đến 1.750 tỉ.+...
      The Pegasuite, 1002, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự 4 tầng, 70 m2, giá 2,8 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      2.8 tỷ 70 m2 40 triệu/m2
      Cần bán ngay căn 70 mét vuông vị trí đẹp giá 2,8 tỉ rẻ hơn thị trường 500 tr- Vị trí căn nằm ở trục thông ra sông rất thoáng mát, không dính cống, hố...
      Dự án The Pearl Riverside, Bến Lức, Long An

      Sở hữu chung cư Chung cư CT3 Tây Nam Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,25 tỷ tại Hoàng Mai

      2.25 tỷ 71 m2 31,7 triệu/m2
      Bán chung cư CC TC Linh Đàm 71m giá 2tỷ250.Mô tả:+ DT: 71m2.+ Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh, 1 PK, 1 Bếp, 1 logia, 1 lô gia.+ căn ...
      Dự án CT3 Tây Nam Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 2 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      2 tỷ 94 m2 21,28 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán căn hộ chung cư CT3 The Pride.DT: 94 m.Hướng cửa và hướng logia: Cửa hướng Đông Bắc, logia hướng Tây Bắc.Thiết kế căn hộ chung...
      Dự án The Pride, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu liền kề, biệt thự 72 m2, giá 2,75 tỷ tại Đường HL418 - Khánh Bình - Tân Uyên - Bình Dương

      2.75 tỷ 72 m2 38,2 triệu/m2
      Khánh Bình Smarthome tấm vé vàng cho NĐT vốn nhỏ.Mạnh dạn đầu tư BĐS hàng hiệu với dòng vốn nhỏ!Khánh Bình Smarthome siêu phẩm đầu tư đột phá có 1 0 2 tấm...
      Dự án Khánh Bình Smarthome, Đường HL418, Phường Khánh Bình, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 2,55 tỷ tại Phường La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      2.55 tỷ 100 m2 25,5 triệu/m2
      - Bán chung cư 73m Ct3 The Pride 2 ngủ 2 vệ sinh.Nhà đủ đồ đẹp. Cửa Đông Băc logia hướng Tây Nam. Giá 2.1 tỉ- chung cư 75m Ct4 2 ngủ 2 vệ sinh. căn hộ ...
      Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 1 tầng, 80 m2, giá 2,58 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      2.58 tỷ 80 m2 32,25 triệu/m2
      - Vị trí: Đường Bùi Văn Ngữ, P. Hiệp Thành, Q. 12, Thành phố Hồ Chí Minh- Giá 2 tỉ 580 - Nhà bao đẹp vị trí cực đẹp vị trí rất thuận tiện & tiện ích tại...
      Đường Bùi Văn Ngữ, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh
      L
      Công Ty Địa Ốc Happy Land Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,4 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      2.4 tỷ 83 m2 28,92 triệu/m2
      Sở hữu chung cư góc 2 PN + 1 DT 83m2 khu chung cư Sky Oasis giá siêu mềm nhất thị trường.- chung cư góc tầng cao view sông Hồng thoáng mát.- Nhận nhà ở...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay nhà lk 2 tầng, 214 m2, giá 2,89 tỷ tại Xã Hội Nghĩa - Tân Uyên - Bình Dương

      2.89 tỷ 214 m2 13,51 triệu/m2
      Cần bán lại gấp biệt thự view suối có nhà để xe để ô tô riêng.L/H: 0968 397 ***anh Hoàng quản gia).căn biệt thự có vị trí đắc địa ngay trung tâm Hội...
      Xã Hội Nghĩa, Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Goldora Plaza, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 68 m2 34,56 triệu/m2
      phòng kinh doanh cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 toilet nhà có đủ đồ bán giá 2.35 tỉ.Xem nhà gọi Mr Hoàng: 0936 549 ***.Ngoài ra...
      Dự án Goldora Plaza, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư An Lạc Green Symphony, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,7 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      2.7 tỷ 67 m2 40,3 triệu/m2
      ĐÃ CẤT NÓC !!!!!căn hộ chung cư 2PN2 nhà vệ sinh thiết kế tân cổ điển kết hợp kiến trúc Art Decor. Nằm trong KĐT bán khép kín (Semi Compound) dân ...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,99 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      2.99 tỷ 82 m2 36,47 triệu/m2
      Cần vốn KD gia đình bán nhanh giá thấp hơn thị trường căn 3 phòng ngủ + 2VS.- DT tim tường 82,4m, DTTT 76,4m.- Tầng đẹp, Đông Nam.- Để lại hết nội...
      Dự án Imperia Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.