Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.195 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,65 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.65 tỷ 63 m2 42 triệu/m2
      4 CHÍNH SÁCH ƯU ĐÃI MUA MT EASTMARK công ty TRONG THÁNG 51. Cam kết thuê lại đến 24 tháng giá từ 10 tr - 18 tr2. Tặng gói nội thất đến 200 tr3. TT...
      Dự án Chung cư MT Eastmark City, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Căn hộ Lavita Garden, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,7 tỷ tại Thủ Đức

      2.7 tỷ 68 m2 39,71 triệu/m2
      N.TT.1236.- giá: 2,7 tỉ.- DT: 68 mét vuông.- Kết cấu: 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.NHÀ ĐẤT AN CƯ.NET- Chuyên môi giới mua bán/cho thuê...
      Dự án Lavita Garden, Đường 3, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 2,1 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.1 tỷ 43 m2 48,84 triệu/m2
      LH để chọn căn đẹp nhất: 0908.998.933.---------------------------------chào bán căn giá mềm nhất bảng hàng, chỉ 2.1 tỉ có ngay căn 43 mét vuông.Ký...
      Dự án Imperia Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh chung cư Condotel A La Carte Hạ Long, 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 2,45 tỷ tại Hạ Long

      2.46 tỷ 48 m2 51,05 triệu/m2
      - Chủ ngợp bank cần bán ngay 2 căn hộ góc tòa B siêu đẹp, siêu rẻ B 1904 và B 1805. LH: 0964 065 ***- Mã căn B 1904 và B 1805 căn hộ góc wiew biển và 3...
      Dự án A La Carte Hạ Long Bay, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,5 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      2.5 tỷ 66 m2 37,88 triệu/m2
      Sở hữu căn hộ cao cấp đầu tiên trong KDT 5* An Lạc Green Symphony chỉ với tài chính vô cùng tốtHỗ trợ LS 0 phần trăm trong 24 thángNhận nhà vào ở...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư The Pride, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,36 tỷ tại Hà Đông

      2.36 tỷ 88 m2 26,82 triệu/m2
      Không có nhu cầu sử dụng nên tôi cần bán ngay chung cư.DT 88 m2, 2 PN, 2 vệ sinh, logia thoáng mát.Nhà Sàn gỗ, tủ bếp đã làm lại đẹp, 3 điều hòa, 2 bình ...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,4 tỷ tại Huyện Bình Chánh

      2.4 tỷ 56 m2 42,86 triệu/m2
      căn hộ chung cư thuộc tòa căn hộ MP3 tầng trung thiết kế 2 phòng ngủ - 1 nhà vệ sinh nội thất full có thể ở hoặc khai thác cho thuê...
      Dự án Mizuki Park, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ Eco City Việt Hưng, 63 m2, giá 2,19 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      2.19 tỷ 63 m2 34,77 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay chung cư C812 tại Eco City Việt Hưng - đã có sỏ đỏ.chung cư bàn giao nội thất đầy đủ liền tường (sàn gỗ, trần thạch cao,...
      Dự án Eco City Việt Hưng, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 67 m2 40 triệu/m2
      Chuyển đến nơi ở mới, gia đình có nhu cầu bán lại chung cư tòa nhà căn hộ Vinaconex2 khu đô thị Kim Văn Kim Lũ, Hoàng Mai, HN. Nhà gia đình ở cực kì có...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Khu chung cư Miếu Nổi, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,9 tỷ tại Bình Thạnh

      2.9 tỷ 54 m2 53,71 triệu/m2
      Bán căn hộ Miếu Nổi, Lốc B, Bình Thạnh, 54 mét vuông, 2  phòng ngủ, 1 toilet, Tặng Full Nt, Giá 2,9 tỉ+ DT: 54 mét vuông, Phòng...
      Dự án Miếu Nổi, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Goldora Plaza, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,35 tỷ tại Nhà Bè

      2.35 tỷ 68 m2 34,56 triệu/m2
      phòng KD cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh nhà có đủ đồ bán giá 2.35 tỉ.Xem nhà gọi Mr Hoàng: 0936 549 ***.Ngoài ra em còn...
      Dự án Goldora Plaza, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ The Art, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận 9

      2.4 tỷ 61 m2 39,35 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay chung cư Gia hòa.Căn 2 phòng ngủ, 2 toilet NTCB.Giá 2,4 tỉ còn thỏa thuận mạnh, đã có sổ.L/H xem nhà 0966 062 *** Mr Quảng
      The Art Gia Hòa, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 67 m2 41,8 triệu/m2
      Q7 Saigon Riverside có vị trí đắc địa nhất khu Nam Hồ Chí Minh, nằm trên MT đường Đào Trí. Tại đây dân cư dễ di chuyển đến các Q. trung tâm như: Q. 1, Q....
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư The Pride, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận Hà Đông

      2.35 tỷ 88 m2 26,71 triệu/m2
      Không có nhu cầu sử dụng, Chính chủ muốn nhượng lại căn hộ chung cư tầng Trung The Pride cho khách. Từ lúc gia đình ở rất có lộc nên gia chủ mới vào ở cứ...
      Dự án The Pride, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,04 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      2.04 tỷ 55 m2 37 triệu/m2
      Bán chung cư 2 phòng ngủ tại vin smart city đã có sổ - chung cư tầng cao view thoáng- Đã có sổ - Hỗ trợ vay NH 70 phần trăm giá trị căn hộ...
      Vinhomes Smart City , Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,76 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      2.76 tỷ 54 m2 51,02 triệu/m2
      Tôi có chung cư độc quyền tầng 22 DT 54 mét vuông, chung cư 2 ngủ 2 vệ sinh.- chung cư tầng trung, view cực thoáng- Bàn giao tháng 10/2024 - Kí mới...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ Eco City Việt Hưng, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,24 tỷ tại Long Biên

      2.25 tỷ 63 m2 35,62 triệu/m2
      Tọa lạc tại khu đô thị Việt Hưng, Eco City là khu chung cư cao cấp với đầy đủ dịch vụ từ fitness - bể bơi ngoài trời, nhà hàng, siêu thị,...Hiện tại các...

      Cần bán nhà biệt thự 3 tầng, 80 m2, giá 2,6 tỷ tại Phường Tân Phước Khánh - Tân Uyên - Bình Dương

      2.6 tỷ 80 m2 32,5 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố khu compound Phước Điền Citizen Bình Dương 2,6 tỉ/ căn, sổ hồng riêng đã hoàn công.- Vị trí: Nằm trên MT đường Tân Phước Khánh 32, P....
      Dự án Phước Điền Citizen, Đường Tân Phước Khánh 32, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.