Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.195 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán ngay biệt thự 2 tầng, 450 m2, giá 3 tỷ tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng

      3 tỷ 450 m2 6,67 triệu/m2
      #Vị trí: MT đường Lý Thái Tổ kéo dài (DT 725) lộ giới 28m, thuộc Tp. Bảo Lộc. Nằm trên cung đường tập trung ~ 33 dự án lớn nhỏ, ngay nút rẻ cao tốc Dầu Dây...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,52 tỷ tại Đường Lý Thái Tổ - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2.52 tỷ 69 m2 36,51 triệu/m2
      Vị trí: TP mới Bình Dương.Thông tin:Tổng số tầng: 24 tầng.Bãi để xe: Tầng 1, 2, 3.Nhà ở: 992 căn, bao gồm: 1 PN; 2 PN 3 PN.DT ngôi nhà: Từ 48 mét ...
      Dự án Midori Park The Glory, Đường Lý Thái Tổ, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu chung cư Chung cư The Pride, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,1 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.1 tỷ 76 m2 27,64 triệu/m2
      Do đang cần vốn đầu tư vào chuỗi nhà hàng vợ chồng tôi có căn 2 ngủ tại The Pride không sử dụng đến cần bán ngay. Ưu tiên khách mua nhanh và thiện...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,43 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      2.44 tỷ 67 m2 36,32 triệu/m2
      Nhanh tay rinh ngay ưu đãi khủng từ chủ đầu tư- CK lên đến 15 phần trăm :+ 3 phần trăm cho 60 KH đặt cọc sớm nhất trong thời gian công bố giá+...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,4 tỷ tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Long Biên - Hà Nội

      2.4 tỷ 67 m2 35,83 triệu/m2
      Thiết kế 2 phòng ngủ đều có cửa sổ lấy khí tươi và ánh sáng tự nhiên cho phòng.- Bàn giao full nội thất mới liền tường.- căn hộ chung cư đã hoàn...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,4 tỷ tại Tân Phú

      2.4 tỷ 54 m2 44,45 triệu/m2
      Giá thị trường chung:* chung cư 2 phòng ngủ, 2 toilet DT 54 mét vuông giá từ 2,4 tỉ đến 2,7 tỉ (tuỳ hướng và nội thất).* chung cư...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      T
      Oanh Pkd Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ Khu chung cư Phúc Thịnh, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,65 tỷ tại Quận 5

      2.65 tỷ 63 m2 42,07 triệu/m2
      - Gần đường Trần Hưng Đạo.- DT: 63.3m2.- Cấu trúc: 2 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh, 1 logia, 2 cửa sổ. Căn khá đẹp hướng cửa chính Đ.- Tặng Tủ,...
      Dự án Phúc Thịnh, Đường Cao Đạt, Phường 1, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư South Tower, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,1 tỷ tại Hoàng Mai

      2.1 tỷ 75 m2 28 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán chung cư vật tư du lịch, căn hộ chung cư ~ tầng 20 thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh sở hữu logia hướng Đông Nam. Nhà đã sẵn nội thất chỉ...
      Dự án South Tower Hoàng Liệt, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư VOV Mễ Trì Plaza, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 72 m2 38,89 triệu/m2
      căn hộ chung cư vov căn 72 mét vuông tòa CT1AB Mễ Trì Plaza. Cửa Tây Bắc, logia, view Đông Nam. Nội thất full Nhà đúng như hình ảnh. Cửa khóa từ,...
      VOV Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Thống Nhất - Dĩ An - Bình Dương

      2.5 tỷ 84 m2 29,77 triệu/m2
      chung cư cao cấp New Galaxy ngay làng ĐH Thủ Đức + ga Metro New Galaxy chỉ 1.5tỉ/căn, CK 300 tr đồng.TT theo tiến độ.Ký HĐ trực tiếp với chủ đầu tư.DT...
      Dự án New Galaxy, Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương
      T
      Thảo Trang Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Bán nhà chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,35 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      2.35 tỷ 69 m2 34,06 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ góc 2 PN tòa S2.01. chung cư view đẹp. Sát tòa Techno rất tiện ở hoặc cho thuê. Điều hòa trung tâm.Nội thất cơ bản. bìa ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Khu đô thị Văn Khê, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 2,02 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.02 tỷ 103 m2 19,62 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh chỉ trong 3 ngày, CH cao cấp Văn Khê, nằm trên trục đường Lê Văn Lương nối dài, đối diện khu ĐT Nam Cường, gần Aeon Mall Hà Đông,...
      Văn Khê, 15, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,57 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      2.58 tỷ 66 m2 39 triệu/m2
      - Quần thể khu đô thị nghỉ dưỡng 5* 75ha phủ kín cây xanh và tiện ích, đem đến 1 không gian sống đẳng cấp giới thượng lưu, mật độ xây dựng toàn khu chỉ...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội
      T
      Văn Phòng Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn hộ Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 78 m2 32,7 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư N4C - Trung Hòa Nhân Chính, 78 mét vuông, 3 PN, 2 toilet, giá: 2.55 tỉ. call ngay: 0379 455 ***- DT: 78 mét vuông,...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Hoàng Anh Gold House (Hoàng Anh - An Tiến), 2 phòng ngủ

      2.4 tỷ 96 m2 25 triệu/m2
      Cần bán ngay căn Hoàng Anh An Tiến - Hoàng Anh Gold House .187A Lê Văn Lương - Phước Kiển - Nhà Bè .Thiết kế : 96m - 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ ...
      Dự án Hoàng Anh Gold House, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu đô thị Gamuda Gardens, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      2.4 tỷ 55 m2 43,64 triệu/m2
      THIỆN TRÍ BÁN chung cư 55 mét vuông THIẾT KẾ 2 phòng ngủ GIÁ NHỈNH 2 ty4Vị trí: khu đô thị Gamuda Gardens, Trần Phú, Hoàng Mai, thành phố ...
      Dự án Gamuda Gardens, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Khu đô thị Văn Khê, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 2,35 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.35 tỷ 112 m2 20,99 triệu/m2
      Gia đình đã giảm giá, cắt lỗ 200 tr, bán gấp, cực gấp căn hộ cao cấp: 3 phòng ngủ góc 112 mét vuông nhà rất rộng, full đủ đồ xịn cho khách...
      Dự án Văn Khê, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề 1 tầng, 100 m2, giá 2 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Bàu Bàng - Bình Dương

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố đường QL 13, Bình Dương, ngay trung tâm hành chính Bàu Bàng.Đường nhựa, thoáng tới 6 làn xe, có đèn đường, điện, cáp internet đủ hết....
      Dự án Phúc An Ashita Bình Dương, Đường Quốc Lộ 13, Xã Trừ Văn Thố, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.