Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.195 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, hướng Đông - Bắc, giá 2,3 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      2.3 tỷ 68 m2 33,83 triệu/m2
      Sở hữu 2 phòng ngủ toà hotel 5* - Pavilion Premium - Limited - dành cho giới thượng lưu.Chỉ từ 2,33 tỉ hoặc vốn tự có 800tr (30 phần trăm).DT:...
      Dự án The Pavilion - Vinhomes Ocean Park, Đường Lý Thánh Tông, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,25 tỷ tại Thanh Xuân

      2.25 tỷ 60 m2 37,5 triệu/m2
      Chuyên bán căn hộ Goldseason - 47 Nguyễn Tuân, chính chủ gửi bán nhiều loại DT.* chung cư tòa 50 năm:- DT 60m, 2 ngủ, 1 nhà vệ sinh nhà nội thất ...
      Dự án GoldSeason, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư 30 Phạm Văn Đồng, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,55 tỷ tại Cầu Giấy

      2.55 tỷ 70 m2 36,43 triệu/m2
      Nhà mình chuyển xuống mặt đất ở, nên muốn nhượng lại chung cư Bắc Hà Lucky Building (30 Phạm Văn Đồng).Giá em mong muốn: 2.55 tỉ (bao phí).DT sổ:...
      Dự án 30 Phạm Văn Đồng, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư Lotus Garden, 3 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,68 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.68 tỷ 78 m2 34,36 triệu/m2
      Tôi cần bán rẻ CH Lotus Garden đường tRịnh Đình Thảo Q. Tân Phú, DT 78m2, 3 phòng ngủ, giá 2 tỉ 68, SHR đầy đủ, nhà có sẵn dọn vô ở ngay, liên hệ ...
      Dự án Lotus Garden, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ La Paz Tower, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 3 tỷ tại Hải Châu

      3 tỷ 92 m2 32,61 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư La Paz Tower Nguyễn Chí Thanh - Đà Nẵng.Quy mô: 16 tầng.Tiện ích: Cách các tiện ích Trường học, Sông Hàn, BV chưa đầy 3 ph.Bán...
      Dự án La Paz Tower, Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng
      T
      Nguyễn Thị Thanh Thủy Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,38 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      2.38 tỷ 79 m2 30,13 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp KĐT Linh Đàm.- Vị trí: Nằm ngay KDC hiện hữu, sầm uất, KĐT hướng Tây Nam - Linh Đàm, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai thành phố Hà...
      Dự án Hà Nội Melody Residences, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,7 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.7 tỷ 64 m2 42,19 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư 2PN2 phòng vệ sinh + tại vin Smart City. Nhà mới tinh chưa qua sử dụng, tự nghiên cứu thiết kế theo phong cách của gia chủ.
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,58 tỷ tại Quận Lê Chân - Hải Phòng

      2.58 tỷ 71 m2 36,29 triệu/m2
      Mô tả spcăn hộ chung cư 2  phòng ngủ lô góc view đường Bùi Viện DT: 70,9m2Hướng cửa : hướng Tây NamHướng logia: hướng Đông BắcHướng view :...
      Dự án Sentosa Sky Park Hải Phòng, Quận Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Căn hộ LuxGarden, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,2 tỷ tại Quận 7

      2.21 tỷ 68 m2 32,36 triệu/m2
      Cần bán chung cư Luxgarden - Nguyễn Văn Quỳ - Phú Thuận, Q. 7.- DT: 68m2 có 2 PN - 2 toilet.- Nhà có một số nội thất cơ bản,- Tầng 8 view sông Hồ Chí...
      Dự án LuxGarden, Đường Nguyễn Văn Quỳ, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Xuân Phương Residence, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 82 m2 34,15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ Báo Nhân Dân, Xuân Phương. Tầng trung căn 03 DT 82.5m2 chung cư thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh cửa vào Đông Bắc logia hướng Tây Nam....
      Dự án Xuân Phương Residence, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 198 m2, giá 2 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 198 m2 10,11 triệu/m2
      Bán nhà phố Tô Ngọc Vân trung tâm Q. 12 Nhận nhà ngay - sổ hồng riêng trao tay Giá chỉ từ 6.5 tỉ / căn Kết cấu 1 trệt + 3 lầu + sân thượng siêu rộng...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh
      C
      Khoa Nhà Phố Chính Chủ Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Goldora Plaza, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,35 tỷ tại Nhà Bè

      2.35 tỷ 68 m2 34,56 triệu/m2
      phòng KD cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh nhà có đủ đồ bán giá 2.35 tỉ.Xem nhà gọi Mr Hoàng: 0936 549 ***.Ngoài ra em còn...
      Dự án Goldora Plaza, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,4 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      2.4 tỷ 72 m2 33,34 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng, chính chủ gửi bán căn hộ chung cư 72 mét vuông thiết kế siêu đẹp tại dự án Phương ĐÔng Green Homes trong khu đô thị...
      Dự án Phương Đông Green Home, Đường Phan Văn Đáng, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ

      2.68 tỷ 67 m2 39,93 triệu/m2
      - Bán căn hộ tòa C Vinaconex.- DT: 67m2.- Thông số căn hộ chung cư: 2 PN, 2  toilet.- Hướng cửa: hướng Tây Nam, logia: hướng Đông Bắc.- Nội...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội.

      Bán căn liền kề 2 tầng, 100 m2, giá 2,88 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      2.88 tỷ 100 m2 28,8 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn liền kế giá ngộp ngay trục thông dự án Sun Casa Central.- DT: 5x20 = 100 mét vuông Sàn 130 mét vuông.- Tiến Độ linh hoạt -...
      Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,75 tỷ tại Quận Bình Tân

      2.75 tỷ 75 m2 36,67 triệu/m2
      Chúng tôi cần thanh lý bán nhanh chung cư Akari City - 77 Võ Văn Kiệt, P. An Lạc, Q. Bình Tânchung cư 75m2, thiết kế 2 PN, 2  toilet, ban công ban ...
      Dự án Akari City Nam Long, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu phức hợp The Pegasus Plaza, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 82 m2 28,66 triệu/m2
      Cần bá. N chung cư Pegasus tầng 11, view toàn TP. Nằm MT Võ Thị Sáu, Biên Hoà, ĐN.DT 82m2, 2 phòng ngủ, để lại đầy đủ nội thất.Giá 2,35 tỉ.0901...
      Dự án The Pegasus Plaza, Đường Võ Thị Sáu, Phường Quyết Thắng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Kingston Residence, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,33 tỷ

      2.33 tỷ 71 m2 32,82 triệu/m2
      PHÁ SẢN CẦN bán ngay CĂN KINGSTON PHÚ NHUẬN 71m2, 2 phòng ngủ, GIÁ 2 tỉ 330, CÓ SỔ, nội thất đầy đủ, L/H ĐĂNG 0764 970 ***- DT 71m2, 2  phòng...
      Dự án Kingston Residence, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.