Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.195 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Sở hữu ngay căn Chung cư Rainbow Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,15 tỷ tại Hoàng Mai

      2.15 tỷ 57 m2 37,72 triệu/m2
      Cần bán căn hộ HUD3 Linh Đàm do không có nhu cầu sử dụng đến.DTSD: 57.6m2Hướng cửa: hướng Tây Nam , logia: hướng Đông Bắc Thiết kế căn hộ chung cư:...
      Dự án Rainbow Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,88 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      2.88 tỷ 70 m2 41,15 triệu/m2
      Cần bán chung cư Sunrise Reverside.+ đc: Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè.+ Giá: 2,88 tỉ - DT: 70m2.+ Căn 2  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh, nội ...
      Dự án Sunrise Riverside, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,2 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2.21 tỷ 70 m2 31,43 triệu/m2
      chung cư cao cấp Bình Dương bên cạnh Becamex, sân bóng Gò Đậu giá chỉ 1,5 tỉ căn 1 phòng ngủ, nhận nhà về ở liền trong tháng. Bàn giao nội thất đầy...
      Dự án Happy One Central, Đường 30/4, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,15 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.15 tỷ 55 m2 39,1 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp chung cư tại phân khu Imperial Smart City.DT: 55 mét vuông.Giá 2,15 tỉ bao phí.liên lạc xem nhà: 0966 586 ***
      Dự án Imperia Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn chung cư Chung cư Lotus Garden, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,35 tỷ tại Tân Phú

      2.35 tỷ 65 m2 36,16 triệu/m2
      Cần tiền nên bán căn hộ chung cư Lotus Garden - Toà Nhà Sen Xanh.- Căn 2 PN, 65m2, có bancon thoáng mát, lầu 10.- giá 2 tỉ 350 tr, SHR chính chủ, sẽ tặng...
      Dự án Lotus Garden, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,6 tỷ tại Phố Thái Thịnh - Đống Đa - Hà Nội

      2.6 tỷ 65 m2 40 triệu/m2
      - Siêu phẩm đẹp như chung cư cao cấp, 2 thoáng trước sau, ngõ thông, KD.- chung cư thiết kế hiện đại, phòng khách liền bếp rộng, 2 PN, 2 vệ sinh, sân phơi...
      Phố Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Căn hộ C SkyView, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một

      2 tỷ 80 m2 25 triệu/m2
      + căn hộ chung cư 2 PN 80m, 2 PN, 2 WC, chỉ TT trước 650 tr, nhận nhà ở ngay.+ đc hỗ trợ LS 0 phần trăm đến 24 tháng, NH Vietcombank cho vay với LS...
      Dự án C-SkyView , Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn Khu đô thị TNR Goldmark City, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 78 m2 32,06 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền gấp bán căn 2 phòng ngủ 78 mét vuông Tòa R2 căn hộ chung cư Goldmark City Giá 2,5 tỉ- căn hộ chung cư tầng cao R2 - DT...
      Dự án Goldmark City, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư GoldSilk Complex, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,76 tỷ tại Hà Đông

      2.76 tỷ 78 m2 35,39 triệu/m2
      Do thay đổi nhu cầu sử dụng gia đình cần bán nhanh căn hộ chung cư tòa căn hộ chung cư Goldsilk Complex cho gia đình nào có nhu cầu thực sự và thiện...
      Dự án GoldSilk Complex, Phố Cầu Am, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu đô thị Việt Hưng, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 2,2 tỷ tại Long Biên

      2.21 tỷ 98 m2 22,45 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay chung cư KĐT Việt Hưng:- DT 98m rất rộng rãi- Cửa chính Đông Nam, logia Tây Nam- căn hộ chung cư thiết kế 3 PN sửa thành 2 PN...
      Dự án Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,07 tỷ tại Đường Đường L - Dĩ An - Bình Dương

      2.07 tỷ 53 m2 39 triệu/m2
      Bcons Lê Trọng Tấn. Trả Trước 180 - 200Tr đã có thể sở hữu nhà.CK Lên đến 7.5 phần trăm Giá trị chung cư. Ân hạn Gốc Lãi 24 tháng.Vị Trí: MT đường Lê...
      Dự án Bcons Polaris, Đường Lê Trọng Tấn, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      2.4 tỷ 65 m2 36,93 triệu/m2
      chính chủ em cần bán nhanh lấy tiền cho con đi du học- Căn 2 ngủ 2 vệ sinh- phân khu cao cấp The Tokin- Nhà nguyên bản CDT mới tinh- Bàn giao đầy đủ nội ...
      Dự án Vinhomes Smart City , Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 76 m2 33,56 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Trung Hòa Nhân Chính 76 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 toilet, 2.55 tỉ. 0975 118 ***- DT 76 mét vuông, căn hộ góc...
      Dự án Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư VOV Mễ Trì Plaza, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 65 m2 40 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn hộ chung cư Thương mại Ct1a Tòa VOV mễ trìDT 65 mét vuông giá 2,6 Căn 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh Căn hướng mát ,...
      Dự án VOV Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3 tỷ 71 m2 42,26 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay căn 2 phòng ngủ Đẹp nhất nhì tại 90 Nguyễn Tuân để mua căn 3 ngủ khu vực khác-căn hộ chung cư trên DT sổ 71,22  mét ...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,98 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.98 tỷ 63 m2 47,23 triệu/m2
      - căn hộ góc 2 phòng ngủ +1 Masteri west height 63 m2 giá 2.975 tỉ , Vị trí chung cư với 2 tầm View nội khu và View Hồ công viên trung tâm, Masteri...
      Dự án Masteri West Heights, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
      H
      Tuấn Phan Masterise Homes Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn Chung cư Garden Gate, 3 phòng ngủ, 32 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      2.3 tỷ 32 m2 71,88 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 PN Garden Gate tại Phú Nhuận.đc: Hoàng Minh Giám, P. 9, Phú Nhuận, Sài Gòn.- DT: 32 mét vuông, nội thất đầy đủ.- giá: 2,3...
      Dự án Garden Gate, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư B1 Trường Sa, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,39 tỷ tại Bình Thạnh

      2.39 tỷ 54 m2 44,26 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư B1 Trường Sa, Bình Thạnh, TP. Tp HCM.DT: 54m, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.pháp lí: SHR lâu dài.Giá: 2,39 tỉ.gọi ...
      Dự án B1 Trường Sa, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.