Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,76 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.76 tỷ 75 m2 36,8 triệu/m2
      chính chủ gửi bán tại căn hộ chung cư cao cấp Harmony Square - Ngụy Như khôngn Tum đang có giá và chính sách tiến độ TT tốt nhất tại khu vực Thanh...
      Dự án Harmony Square, 63 Đường Nguyễn Tuân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Diamond Riverside, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,2 tỷ tại Quận 8

      2.21 tỷ 72 m2 30,56 triệu/m2
      Cần bán các chung cư tại diamond riverside như sau: Cam kết giá mềm nhất thị trường:- Căn 2 phòng ngủ 72m2 2 phòng vệ sinh giá chỉ từ:...
      Diamond Riverside, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, 2 phòng ngủ

      2.95 tỷ 69 m2 42,76 triệu/m2
      Tòa B1.căn hộ chung cư 23.Tầng 10 - 16.DT 69 mét vuông.Thiết Kế: 02 ngủ, 02 vệ sinh.Hướng cửa TN Hướng logia ĐB.pháp lí: bìa đỏ.Nội thất: Nội...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn hộ Chung cư Eco Lake View, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,78 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      2.78 tỷ 75 m2 37,07 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 PN View Thoáng tòa HH03 Ecolake View, số 32 Đại Từ, tầng trung, sổ hồng riêng chinh chủ, giá chỉ 2.78 tỉ có gia lộc!Không có nhu cầu...
      Dự án Eco Lake View, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Topaz Elite, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận 8

      2.6 tỷ 85 m2 30,59 triệu/m2
      LS NH tiếp tục giảm mạnh chỉ còn 9.7 phần trăm Vietcombank hỗ trợ 70 phần trăm.Topaz Elite_P4 Q. 8.- 85m2, 3 phòng, 2 toilet nhà trống,...
      Dự án Topaz Elite, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương

      2.31 tỷ 67 m2 34,36 triệu/m2
      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ hoàn thiện cao cấp, phong cách sống Wellness - liên kế Aeon Mall, chỉ mất 07 ph BV quốc tế Becamex, BV...
      The Habitat Bình Dương, Số 8, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu căn hộ Căn hộ 4S Riverside Linh Đông, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,2 tỷ tại Thủ Đức

      2.21 tỷ 72 m2 30,56 triệu/m2
      - Giá: 2,2 tỉ - DT: 72m2 - Kết cấu: 2 phòng ngủ, 2WC- Đang cho thuê thu nhập 7tr/tháng NHÀ ĐẤT AN CƯ.NET- Chuyên môi giới mua bán/cho thuê nhà đất căn...
      Dự án 4S Riverside Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Vinhomes Ocean Park , 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,25 tỷ tại Gia Lâm

      2.25 tỷ 80 m2 28,13 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh căn hộ chung cư 3N2VS.Khách thiện chí mua chính chủ tặng toàn bộ nội thất gỗ An Cường xịn sò trị giá trên 300tr + thiết bị...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 47 m2, hướng Nam, giá 2,23 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.23 tỷ 47 m2 47,45 triệu/m2
      1: Thông tin chung cư :- Duy nhất căn Tầng 16 - View Bể Bơi và toàn cảnh nội khu Masterise,, Cực phù hợp với gia đình trẻ, vợ chồng mới cưới.- chung cư 1...
      Dự án Masteri West Heights, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      2.8 tỷ 78 m2 35,9 triệu/m2
      - Dự án có đầy đủ tiện ích: Bể bơi, gym, yoga, nhà thuốc, siêu thị  kilometar+...- Khuôn viên rộng rãi, nhiều cây xanh cho trẻ thoải mái vui đùa.- Chỉ...
      Dự án Diamond Goldmark City, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư Hope Residence, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,35 tỷ tại Long Biên

      2.35 tỷ 78 m2 30,13 triệu/m2
      Bán rất gấp.Phải thật nhanh mới kịp ạ.Còn duy nhất một căn 78m2 mới tinh, thiết đẹp, nôi thất sịn sò, view ra mặt hồ thoáng mát đẹp nhất Hope.Giá 2,35 tỉ...
      Dự án Hope Residence, Đường Chu Huy Mân, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,98 tỷ tại Quận Bình Tân

      2.98 tỷ 75 m2 39,74 triệu/m2
      Thông tin sp:- DT: 75m, căn hộ góc view nội khu nhìn hồ bơi sân vườn.- Thiết kế: 2 PN - 2 WC - 1 phòng khách - balcon - ban công.- Nhà mới, có nội thất...
      Dự án Akari City Nam Long, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu đô thị The Canary, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,4 tỷ tại Thuận An

      2.4 tỷ 88 m2 27,28 triệu/m2
      căn hộ chung cư đã có SHR, full nội thất đang cho chuyên gia Hàn Quốc thuê 16,282 tr/tháng. Khách đã thuê lâu dài đc 3 năm, HĐ thuê tới tháng 8/2023 và...
      Dự án The Canary, Đường Quốc Lộ 13, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn Chung cư Golden Palace Mễ Trì, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      2.9 tỷ 86 m2 33,73 triệu/m2
      E Duy có sẵn quỹ chung cư sang nhượng tại căn hộ GOLDEN PALACEThông tin chung cư như sau:+ Căn 2 phòng ngủ DT 86m -87m - 94m giá từ 2.9 tỉ đến 3,3...
      Dự án Golden Palace, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 2,8 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.8 tỷ 103 m2 27,19 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 103 mét vuông - 3 phòng ngủ - 3  phòng vệ sinh - Toà CT1 - The Pride - P. La Khê - Hà Đông - nội thất đầy đủ -...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư HPC Landmark 105, 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 2,93 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.93 tỷ 99 m2 29,6 triệu/m2
      Chuyển nhà nên em cần bán căn 3 ngủ. Tại toà HPC Land Mark 105.- Thiết kế: 3 phòng ngủ + 1PK + 1 bếp + 2  toilet.- DT: 99m2.- Cửa Tây Bắc +...
      Dự án HPC Landmark 105, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Khu căn Hộ Nhất Lan, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,1 tỷ tại Bình Tân

      2.1 tỷ 74 m2 28,38 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư Nhất Lan AB. căn hộ chung cư 5 tầng duy nhất tại KDC Tên Lửa, Q. Bình Tân.Nhà mới đẹp sáng thoáng. Mát mẻ.DT: 74m2,...
      Dự án Nhất Lan, Đường Số 59C, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 69 m2 37,69 triệu/m2
      THÔNG TINcăn hộ chung cư Q7 riverside ( 04 đào trí, Phú Thuận, Q. 7 - Gần cầu Phú Mỹ)_______- DT: 69 mét vuông, 2 phòng ngủ - 2 toilet,...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh
      R
      Bán & Cho Thuê Q7 Riverside Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.