Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp căn Căn hộ Hoàng Kim Thế Gia - The Golden Dynasty, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 61 m2 34,43 triệu/m2
      * Bên em chuyên bán và cho thuê căn hộ chung cư Hoàng Kim Thế Gia, đã có sổ hồng từng căn.Vị trí thuận tiện: MT đường Trương Phước Phan, gần ngã 4 Bốn...
      Dự án Hoàng Kim Thế Gia, Đường Trương Phước Phan, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Hồ Gươm Plaza, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận Hà Đông

      2.5 tỷ 76 m2 32,9 triệu/m2
      + Chính chủ bán căn hộ chung cư cao cấp Hồ Gươm Plaza Hà Đông 76m2, 2 ngủ, 2vs nội thất vip chỉ 2.5 tỉ( có thỏa thuận)+ Thiết kế hiện đại đầy đủ công...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn Eco Xuân - Lái Thiêu, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 2,12 tỷ tại Huyện Thuận An - Bình Dương

      2.12 tỷ 86 m2 24,66 triệu/m2
      - Cần bán ngay căn 3 PN - 2  phòng vệ sinh block căn hộ A Eco Xuân.- DT 86 mét vuông.Đông Nam View QL 13,Landmark 81.- Giảm giá mạnh chỉ...
      Dự án Eco Xuân, Thuận An, Bình Dương

      Bán căn hộ chung cư Căn hộ Tô Ký Tower (ToKy Tower), 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 61 m2 35,25 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Tô Ký.Dt: 61m2, 2 phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh, có logia.Veiw đường Tô Ký đón nắng sớm, chiều mát mẻ.chính chủ giữ kỹ...
      Dự án Tô Ký Tower, Đường Tô Ký, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Condotel A La Carte Hạ Long, 40 m2, giá 2,7 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      2.7 tỷ 40 m2 67,5 triệu/m2
      Gia đình cần tiền trả nợ NH do làm ăn thua lỗ dù rất tiếc nhưng phải bán căn A la Carte Hạ Long A709, căn tòa hotel ký HĐ cho thuê 10 năm/lần, 3 tháng nhận...
      Dự án A La Carte Hạ Long Bay, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu căn chung cư Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,6 tỷ tại Hoàng Mai

      2.6 tỷ 71 m2 36,62 triệu/m2
      - Trực tiếp chủ đầu tư Xuân Mai còn 1 suất ngoại giao cuối cùng tại dự án căn hộ Rose Town 79 Ngọc Hồi.- Đặc biệt trong ngày hôm nay CK đến 14 phần ...
      Rose Town, 79, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư The Garden Hills, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      2.3 tỷ 64 m2 35,94 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển lên căn 3 ngủ nên chính chủ gửi bán căn 2 ngủ- DT 64m, thiết kế 2 ngủ, 2  nhà vệ sinh, giá 2.3 tỉ.-nội cơ bản- bìa đỏ vĩnh viễn,...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 74 m2 34,46 triệu/m2
      Kẹt tiền nên cần bán ngay căn hộ chung cư Opal boulevard 74m giá 2,55 tỉ không phát sinh bất kì chi phí nào.- DT 74m, thiết kế 2 phòng ngủ,...
      Dự án Opal Boulevard, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp nhà chung cư An Lạc Green Symphony, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,4 tỷ tại Hoài Đức

      2.4 tỷ 67 m2 35,83 triệu/m2
      Cần tiền gấp bán cắt lỗ căn 66 mét vuông mua ngay đợt 1, vào trước 917 tr còn lại NH hỗ trợ LS 0 phần trăm và không cần trả gốc 1 năm rưỡi.Nhà...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Eco Lake View, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,75 tỷ tại Hoàng Mai

      2.75 tỷ 75 m2 36,67 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống mặt đất, cần bán chung cư 75m2 (sử dụng) tại Eco Lakeview:- Thiết kế 2 phòng ngủ, 2VS. Tầng cao. Hướng Nam.- Nội thất full. Để...
      Dự án Eco Lake View, Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Khu phức hợp Thương mại Dịch vụ & Căn hộ Central Premium Plaza, 1 phòng ngủ

      2.4 tỷ 44 m2 54,46 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhanh 2 căn office-tel dự án Central Premium số 854 - 856 Tạ Quang Bửu, P5, Q8. Vị trí đắc địa ngay trung tâm Q8, dễ dàng di chuyển đến...
      Central Premium, số 854 - 856, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Topaz Elite, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 2,63 tỷ tại Quận 8

      2.63 tỷ 86 m2 30,59 triệu/m2
      SIÊU BIG DEAL - anh/chị ĐỪNG BẢO EM ĐĂNG PHÁ GIÁ MÀ TỘI EM Ạ chính chủ đang kẹt tiền nên bán DƯỚI thị trường 400tr.-------------------------- Toà Phoenix 1...
      Dự án Topaz Elite, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Sunshine Palace, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      2.9 tỷ 80 m2 36,25 triệu/m2
      Chuyển công tác nên gia đình tôi cần cần bán căn hộ chung cư 80m tầng trung, hướng mát tại căn hộ Sunshine Palace 13 Lĩnh Nam. căn hộ chung cư gồm...
      Dự án Sunshine Palace, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 68 m2 39,71 triệu/m2
      - Chủ cần bán ngay chung cư ở Sky Garden 3, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.- DT: 68 mét vuông.- Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 toilet.- đầy đủ nội thất.-...
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Căn hộ Fresca Riverside, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,2 tỷ tại Thủ Đức

      2.21 tỷ 53 m2 41,51 triệu/m2
      Bán căn hộ góc căn hộ chung cư Fresca Riverside P. Bình Chiểu tp Thủ Đức.- Đối diện trường cấp 1 Nguyễn Văn Tây.- Ngay cạnh Công viên Bình Đức, xuống...
      Dự án Fresca Riverside, Đường Số 6, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu đô thị Việt Hưng, 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 2,5 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      2.5 tỷ 113 m2 22,13 triệu/m2
      căn hộ KĐT Việt Hưng _Long Biên - Thủ đô Hà Nội.DT: chung cư 112.8 mét vuông 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh cửa chính DN logia TB. Thang...
      Dự án Việt Hưng, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Khu nhà ở Bắc Hà, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,48 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.48 tỷ 85 m2 29,18 triệu/m2
      Gia đình tôi đã xem ưng chung cư 3 ngủ Hồ Gươm, nay cần nhượng gấp căn hộ cao cấp DT 85m2 tại tòa Bắc Hà Fodacon, mặt đường Trần Phú, Hà Đông. Vốn xác...
      Dự án Bắc Hà Fodacon, Đường Nguyễn Trãi, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ The Western Capital , 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 2 tỷ tại Quận 6

      2 tỷ 51 m2 39,22 triệu/m2
      Tổng hợp 40 chung cư thuộc dự án The Western Capital giá siêu mềm 39 tr/ mét vuông giờ bán lại từ suất nội bộ - Căn 2 PN, 1  phòng vệ sinh:...
      Dự án The Western Capital, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.