Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,03 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2.03 tỷ 53 m2 38,27 triệu/m2
      Bán chung cư biển mới 100 phần trăm nằm MT đường Thi Sách, p Thắng Tam . TP Vũng Tàu.- DT: 53m2 - Bàn giao nội thất luxury cơ bản có tủ bếp trên...
      Dự án Vũng Tàu Pearl, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 47 m2, giá 2,24 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.25 tỷ 47 m2 47,66 triệu/m2
      1: Thông tin chung cư :- Còn chung cư Tầng Cao , View Thoáng, Đông Nam - Hướng Mát, Nhưng vẫn đầy đủ ánh sáng vào nhà, Có 2,5 ha Hầm để xe, 5 Bể Bơi và...
      Dự án Masteri West Heights, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị Đền Lừ I, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 70 m2 29,29 triệu/m2
      Nhà mình bán nằm trong dãy nhà A2- CC đền lừ 2. Dưới sân CC có bãi sân rất rộng để đc nhiều ô tô Gần nhà có vườn hoa Đền LỪ rất rộng, thoáng, không khí...
      Dự án Khu đô thị Đền Lừ I, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư HPC Landmark 105, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 2,95 tỷ tại Quận Hà Đông

      2.95 tỷ 117 m2 25,22 triệu/m2
      Tôi chính chủ không có nhu cầu sử dụng căn 3 phòng ngủ - 117m tại dự án HPC Landmark 105 Tố Hữu, nên cần nhượng lại cho gia đình nào muốn chuyển vào ở...
      Dự án HPC Landmark 105, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 2,61 tỷ tại Hoàng Mai

      2.61 tỷ 84 m2 31,08 triệu/m2
      + DT: 84m thiết kế 2 PN - 2  nhà vệ sinh - Nội thất đẹp, sàn gỗ, trần thạch cao, tử bếp, bình nóng lạnh, điều hòa đầy đủ.. căn hộ góc 2 mặt...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Âu Cơ Tower, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,65 tỷ tại Tân Phú

      2.65 tỷ 75 m2 35,34 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Âu Cơ Tower.2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, 75 mét vuông có sổ giá 2.650 tỉ nhà có nội thất.3 phòng ngủ...
      Dự án Âu Cơ Tower, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,08 tỷ

      2.08 tỷ 70 m2 29,72 triệu/m2
      bán ngay chung cư view biển, DT 70m2, căn hộ Mường thanh viễn triềuCăn số 34Nội thất đầy đủTầng cao view đẹpCửa Tây Bắclogia hướng Đông Namgiá 2.080...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 1 phòng ngủ, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 53 m2 38,68 triệu/m2
      Dự án: Q7 Saigon Riversideđc: 04 đường Đào Trí, P. Phú Thuận, Q. 7, TP.HCMBán căn 1 PN + 1DT 53m2Giá: 2.050 tỉ (bao gồm thuế phí + 5 phần trăm sổ)Nội...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,55 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      2.55 tỷ 80 m2 31,88 triệu/m2
      chính chủ bán căn hộ cửu long p13 Q. bình thạnh block căn hộ MT phạm văn đồng tiện giao thông thuạn lợi- dt chung cư ngan 7m5 dài 11m có ban cong rộng...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Căn hộ Topaz Twins, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      3 tỷ 83 m2 36,15 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 83 mét vuông - căn hộ góc - 2  phòng ngủ tại căn hộ Topaz Twins - Võ Thị Sáu, Thống Nhất, Biên Hoà. View hồ bơi...
      Dự án Topaz Twins, Đường Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhà chung cư Xuân Mai Complex, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,15 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.15 tỷ 80 m2 26,88 triệu/m2
      DT: 80 mét vuông thông thủy.Thông số căn hộ chung cư: 3 PN, 2 vệ sinh, 1 phòng khách + bếp.Hướng cửa: hướng Đông Nam, logia: hướng Tây ...
      Dự án Xuân Mai Complex, Đường Tố Hữu, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Screc Tower, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 3

      2.9 tỷ 76 m2 38,16 triệu/m2
      * Tiện ích: Cao ốc Screc cao 22 tầng bao gồm 3 block căn hộ căn hộ chung cư (A, B, C) với 468 chung cư đc thiết kế hài hòa giữa không gian và thiết bị...
      Dự án Screc Tower, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,4 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      2.4 tỷ 68 m2 35,3 triệu/m2
      Bán cắt lỗ căn hộ Sky Oasis 2  phòng ngủ & 2 nhà vệ sinh KĐT cao cấp Ecopark.Gia đình có việc cần bán ngay căn hộ cao cấp 2  phòng ngủ...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán căn hộ Khu căn hộ Âu Cơ Tower, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,9 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 88 m2 32,96 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ Âu Cơ Tower đc 659 MT đường Âu Cơ và đường Tân Thành Q. Tân Phú.căn hộ chung cư rộng 88 mét vuông, 3 PN, 2 WC.căn hộ góc,...
      Dự án Âu Cơ Tower, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 77 m2 36,37 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tại TSQ Euroland.Nhà tôi tự hoàn thiện.DT 77m2. Gồm 2 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh, 1PK, 1 bếp ăn, cửa Đông Bắc, logia...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,9 tỷ tại Hoàng Mai

      2.9 tỷ 83 m2 34,94 triệu/m2
      Gia đình chính chủ chuyển về Cầu Giấy để thuận lợi cho công việc nên có gửi mình bán ngay chung cư thuộc tòa thấp tầng tòa CT3A - X2 Linh Đàm.. DT tim...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.5 tỷ 65 m2 38,47 triệu/m2
      Richstar Novaland - Tân Phú.chính chủ cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.DT: 65m.Giá chỉ: 2tỷ5 (bao hết chi phí)Giá...
      Dự án Căn hộ RichStar, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
      T
      Oanh Pkd Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Bán chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,2 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      2.21 tỷ 68 m2 32,36 triệu/m2
      L/H xem căn 0333 348 ***- Do nhu cầu công việc chuyển chỗ làm đi quá xa, mình cần để lấy tiền mua nhà mới, lên cần bán căn tại dự án vin Ocean Park - Gia...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.