Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.189 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ The Western Capital , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 70 m2 33,58 triệu/m2
      * bán ngay căn hộ chung cư The Western Capital Q. 6.+ Loại căn: 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh DT 70m2.+ giá: 2,35 tỉ+ Thủ tục sang tên nhanh...
      Dự án The Western Capital, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 48 m2, hướng Nam, giá 2,25 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.25 tỷ 48 m2 46,88 triệu/m2
      1: Thông tin chung cư :- Còn chung cư Tầng Trung và Cao , View Bể Bơi - Nội Khu, Hướng Mát, Nhưng vẫn đầy đủ ánh sáng vào nhà, Có 2,5 ha Hầm để xe, 5 Bể...
      Dự án Masteri West Heights, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Khu chung cư HD Mon City, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,29 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.29 tỷ 54 m2 42,41 triệu/m2
      - Gia đình không ở đến chung cư này, bán sang nhượng cho khách, thật sự có nhu cầu để ở đây.- DT: 54 mét vuông.- giá: 2,29 tỉ.- Thiết kế chung cư...
      Dự án Mon City - Hải Đăng City, Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 2,85 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      2.85 tỷ 93 m2 30,65 triệu/m2
      Tổng hợp danh sách các căn 3  phòng ngủ đang bán giá siêu mềm khu căn hộ chung cư Sky Oasis - Ecopark.Tòa S1.- 3 phòng ngủ 93 m2 view sông...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      2.3 tỷ 83 m2 27,72 triệu/m2
      - Bán chung cư 2 PN + 1, 2  toilet.- DT 83 m2 - DTSD 73 m2.- Có duy nhất 2 căn / tầng điển hình (căn số 06 - 10).- logia Tây Bắc, view sông Hồng.-...

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 2,95 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.95 tỷ 97 m2 30,42 triệu/m2
      - căn hộ chung cư dành cho cộng đồng tri trức trẻ tại trung tâm TP thủ đức - .- Trung tâm đô thị Thủ Đức. Sở hữu 4 MT Vành Đai 2 - .--------- Vị trí:...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,2 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.21 tỷ 56 m2 39,29 triệu/m2
      Chính chủ: cần bán chung cư MT 245 Độc Lập, P.Tân Quý, Q.Tân Phú. DT 56m2, 2P, 1 phòng vệ sinh, 2 logia, góc 2MT thoáng mát, 6m x 8.5m. Lầu 1. Vị...
      Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 2,15 tỷ tại Đường Bằng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.15 tỷ 81 m2 26,55 triệu/m2
      + Tầng trung đẹp tòa NO4 tầng 1x căn 03 NO4.1X.03.* Thiết kế tối ưu 2 phòng ngủ + 1 giá 2 phòng ngủ chính chủ thiện chí bán lại không thể tốt...
      Dự án Hà Nội Melody Residences, Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội
      L
      Công - Hưng Thịnh Land Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,67 tỷ

      2.67 tỷ 53 m2 50,38 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay căn hộ chung cư 53m, Times City:- căn hộ chung cư 1 PN, 1 phòng khách, 1 bếp và 1 nhà tắm.- logia Bắc - View thoáng đẹp - Nội...
      Dự án Times City, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Khu đô thị mới Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 78 m2, giá 2 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2 tỷ 78 m2 25,65 triệu/m2
      Nợ NH, phải trả gấp Chính chủ cần bán ngay chung cư toà Nơ bán đảo Linh Đàm S78.5 mét vuông giá 2 tỉ bao tên.Mô tả: + DT 78.5 mét vuông thông...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư VP5 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 72 m2 31,95 triệu/m2
      Gia đình làm ăn có lộc mua đc nhà nhà thổ cư nên cần bán lại căn hộ chung cư Nơ 5 bán đảo Linh Đàm, thông tin căn hộ chung cư như sau:- DT...
      Dự án VP5 Linh Đàm, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, hướng Nam, giá 2,56 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.56 tỷ 51 m2 50,14 triệu/m2
      Dành cho KH thích 2 phòng ngủ nhưng muốn mức giá cực rẻ khu Masteri+ căn hộ chung cư 2ngủ 1 vệ sinh cao cấp Masteri tầng trung đẹp+ Bàn giao nội ...
      Dự án Masteri West Heights, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,7 tỷ tại Đường An Sương - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 70 m2 38,58 triệu/m2
      CẦN HÀNH ĐỘNG NGAY ĐỂ CHỚP LẤY THỜI CƠ VÀNG 9X An Sương - Aeon Mall Hóc Môn chỉ cách nhà bạn có 5p - Dự kiến khởi công trong năm nay. ngôi nhà đầu đời...
      Dự án 9X An Sương, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Chung cư Gelexia Riverside, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,36 tỷ tại Hoàng Mai

      2.36 tỷ 68 m2 34,71 triệu/m2
      Cần bán ngay.chung cư 68m2, tầng trung, chính chủ, sổ sẵn, nội thất đầy đủ, khách chỉ việc xách va li về ở.Giá chốt: 2,360 tỉ.căn hộ Gelexia 727 Tam...
      Gelexia Riverside, 727, Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,63 tỷ

      2.63 tỷ 71 m2 37 triệu/m2
      Gia đình tôi có tìm hiểu khá kĩ dự án Rose Town ở 79 Ngọc Hồi và quyết định lựa chọn dự án này để mua vì các lí do sau: khuôn viên dự án rộng rãi, đầy đủ...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Khu đô thị Ecopark, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 2,25 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      2.25 tỷ 92 m2 24,46 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 92 mét vuông, Rừng Cọ với 3 PN và 2 vệ sinh.logia hướng Đông Bắc.View sân chơi nội khu thoáng mát.Nội thất đã đc chính chủ...
      Dự án Ecopark, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán căn hộ chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,3 tỷ tại Hoàng Mai

      2.3 tỷ 85 m2 27,06 triệu/m2
      Gia đình chuyển nơi ở, cần bán căn hộ góc căn hộ chung cư Bắc Linh Đàm, OCT1 DN1, ngay trường Quốc tế Bill Gate.- DT: 85 m2, bìa đỏ chính chủ.- Thiết...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Căn hộ Hoàng Kim Thế Gia - The Golden Dynasty, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 61 m2 34,43 triệu/m2
      * Bên em chuyên bán và cho thuê căn hộ chung cư Hoàng Kim Thế Gia, đã có sổ hồng từng căn.Vị trí thuận tiện: MT đường Trương Phước Phan, gần ngã 4 Bốn...
      Dự án Hoàng Kim Thế Gia, Đường Trương Phước Phan, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.