Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.189 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, 38 m2, giá 2,58 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      2.58 tỷ 38 m2 67,9 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ Cần bán ngay Căn căn hộ Richmond City Nguyễn Xí Tại Q. Bình Thạnhđc : 207C Nguyễn Xí, P. 26, Q. Bình Thạnh, TPHCMDT: 38 mét ...
      Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Riverside Garden , 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2 tỷ tại Thanh Xuân

      2 tỷ 53 m2 37,74 triệu/m2
      - Giá shock bán gấp căn 2 phòng ngủ căn hộ chung cư Riverside Garden 349 Vũ Tông Phan giá 2 tỉ.- căn hộ chung cư DT 53m2, thiết kế 2 phòng...
      Riverside Garden, 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư ICID Complex, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,45 tỷ tại Hà Đông

      2.46 tỷ 76 m2 32,24 triệu/m2
      Tôi chính chủ có một căn duy nhất toà ICIC cần chuyển nhượng cho a/c nào có nhu cầu. Nhà tôi thuê thiết kế, đồng bộ toàn bộ và sẽ để lại cho a/c luôn...
      Dự án ICID Complex, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 32 m2, giá 2,7 tỷ tại Đường Ba Vân - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 32 m2 84,38 triệu/m2
      chung cư trung Tâm Q.Tân Bình 32m2 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh chỉ 2.7ty TLMô tả: (dcCongthach)+ Dt 32m2 3.2*10 Nhà toạ lạc ngay đường Ba Vân...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      P
      Nguyễn Thị Kim Phụng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị mới Pháp Vân - Tứ Hiệp, 3 phòng ngủ, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 86 m2 27,33 triệu/m2
      + căn hộ khu đô thị Pháp Vân toà Nơ 18, toà nhà thương mại ở vị trí đẹp của khu đô thị.+ chung cư 86 mét vuông thông thuỷ rộng rãi, 03 PN, 2 vệ...
      Dự án Pháp Vân Tứ Hiệp, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán chung cư Khu đô thị Eurowindow River Park, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,1 tỷ tại Huyện Đông Anh

      2.1 tỷ 82 m2 25,61 triệu/m2
      Vị trí căn hộ chung cư Eurowindow Đông Trù, Đông Anh, Thủ đô Hà Nội:Dự án căn hộ chung cư Eurowindow River Park Đông Anh tọa lạc vị trí vô cùng đắc...
      Dự án Eurowindow River Park, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 2,96 tỷ tại Đường Quốc Lộ 5 - Gia Lâm - Hà Nội

      2.96 tỷ 51 m2 58 triệu/m2
      Khẳng định thương hiệu - tiện ích nghỉ dưỡng 5* cao cấp hưởng trọn vẹn các tiện ích vin - qúy anh/chị có thể ở hay đầu tư - 1 bước chân ra Biển Hồ nước ngọt...
      Dự án Masteri Water Front, Đường Quốc Lộ 5B, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Ngọc Phương Nam, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 2,2 tỷ tại Quận 8

      2.21 tỷ 118 m2 18,65 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Ngọc Phương Nam, P. 2, Q. 8, (277 Đường Âu Dương Lân ) gần cầu Nguyễn Văn Cừ , DT 118m2, 3 PN, 2 nhà vệ sinh, nội thất ...
      Dự án Ngọc Phương Nam, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.4 tỷ 67 m2 35,83 triệu/m2
      Carillon 7bán ngay chung cư Carillon 7 Tân Phú, 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh giá 2,4 tỉ. Nhà sạch view đẹp. call ngay: 0906 667 ***Thành...
      Dự án Carillon 7, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,7 tỷ tại Tân Phú

      2.7 tỷ 70 m2 38,58 triệu/m2
      Carillon 7.bán ngay căn hộ chung cư Carillon 7 Tân Phú, 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh giá 2,7 tỉ. Nhà sạch view đẹp. liên lạc: 0906 667...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Chung cư Eco Green City, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,8 tỷ tại Huyện Thanh Trì

      2.8 tỷ 78 m2 35,9 triệu/m2
      GIA ĐÌNH E CẦN BÁN chung cư 75 mét vuông CC ECO GREEN giá 2,790 tỉ NỘI THẤT GẮN TƯỜNG HIỆN ĐẠI-CỬA hướng Đông Nam logia hướng Đông Bắc TIỆN ÍCH...
      Dự án Eco Green City, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư Carillon 2, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,65 tỷ tại Tân Phú

      2.65 tỷ 70 m2 37,86 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ cao cấp Carilon2 - Đặng Thành tại P. Hoà Thạnh Q. Tân Phú.DT: 70 mét vuông. (SHR vĩnh viễn chỉ nhỉnh 2.6 tỉ).Thiết kế: 2...
      Dự án Carillon 2, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Ngọc Phương Nam, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận 8

      2.1 tỷ 118 m2 17,8 triệu/m2
      bán ngay trả nợ NH căn hộ ngọc phương nam 3 PN 2 WC tong DT sàn là 118 mét vuông căn hộ góc giá cực rẻ luôn để lại nội thất xịn xò như hình
      Ngọc Phương Nam, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu đô thị Eurowindow River Park, 3 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,12 tỷ

      2.12 tỷ 77 m2 27,5 triệu/m2
      Qũy căn DT 2pn2vs. 63m, 68,6m, 71m giá chỉ từ 1,9 tỉ.Căn 3pn2vs DT 77m 82m 85m 98,6m giá chỉ từ 2,1tỉ.* Vị trí: căn hộ Eurowindow River Park nằm ngay chân...
      Dự án Eurowindow River Park, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Khu chung cư Phạm Viết Chánh, 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,3 tỷ tại Bình Thạnh

      2.3 tỷ 56 m2 41,08 triệu/m2
      CẦN bán ngay căn hộ chung cư CC PHẠM VIẾT CHÁNH BT, 56 mét vuông, 1 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh,NTCBCỬA BẮC.VIEW NAMGIÁ 2.3 tỉ L/H: 0909...
      Dự án Chung cư Phạm Viết Chánh, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư D22 Bộ Tư Lệnh Biên Phòng, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 79 m2 33,55 triệu/m2
      Khu nhà có vị trí thuận lợi, gần trường học, chợ, dân trí cao.Nhà gồm 2n1vs, logia hướng Đông Nam, căn hộ góc tầng cao view thoáng.Đã có bìa đỏ.gọi ...
      Dự án D22 Bộ Tư Lệnh Biên Phòng, Phố Trần Bình, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 7

      2.5 tỷ 67 m2 37,32 triệu/m2
      Q7 Saigon Riverside 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh DT 67  mét vuônggiá 2ty5 chìa khóa trao tay , chung cư Smart home, đầy đủ tiện ích TTTM,...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,3 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2.3 tỷ 70 m2 32,86 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp Bình Dương bên cạnh Becamex, sân bóng Gò Đậu giá chỉ 1,5 tỉ căn 1 phòng ngủ, nhận nhà về ở liền trong tháng.Bàn giao đầy ...
      Dự án Happy One Central, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.