Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.184 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,55 tỷ tại Tân Phú

      2.55 tỷ 53 m2 48,12 triệu/m2
      Richstar, bán giá cực tốt cho khách mua ở.- đầy đủ nội thất thiết kế đẹp.- 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh 53 mét vuông.- Giá bán gấp:...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Chung cư B1 Trường Sa, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,39 tỷ tại Bình Thạnh

      2.39 tỷ 54 m2 44,26 triệu/m2
      Bán chung cư B1 Trường Sa, Bình Thạnh, TP. TP.HCM.DT: 54 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.pháp lí: SHR lâu dài.Giá: 2,39...
      Dự án B1 Trường Sa, Đường Trường Sa, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu căn hộ Sky Center, 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 2,3 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 43 m2 53,49 triệu/m2
      Bán căn office tel dự án Sky Center MT đường Phổ Quang gần sân bay Tân Sơn Nhất, công viên Gia Định và công viên Hoàng Văn Thụ, tiện di chuyển về trung tâm...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.8 tỷ 53 m2 52,84 triệu/m2
      KÍNH CHÀO QUÝ KHEm Duy Phương xin gửi đến quý KH giải pháp sở hữu nhà trung tâm thành phố Thủ Đức chỉ với 119 trnhư sau.Nếu quý KH đang muốn sở hữu nhà...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu chung cư Phúc Thịnh, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận 5

      2.7 tỷ 63 m2 42,86 triệu/m2
      Cần bán chung cư Phúc Thịnh, Q. 5, 63.3 mét vuông, 2 phòng ngủ, tầng cao, nhà sạch đẹp, nhà có nội thất cơ bản, giá 2.7 tỉ, SHR. liên hệ Thúy...
      Dự án Phúc Thịnh, Đường Cao Đạt, Phường 1, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 100 m2, giá 2,85 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      2.85 tỷ 100 m2 28,5 triệu/m2
      💥💥 𝑺𝒖𝒏 𝑪𝒂𝒔𝒂 𝑪𝒆𝒏𝒕𝒓𝒂𝒍 vị trí Kim Cương MT Đường Dân Chủ - Trung Tâm VSIP 2A - Bình Dương✴️ 𝑺𝒖𝒏 𝑪𝒂𝒔𝒂 𝑪𝒆𝒏𝒕𝒓𝒂𝒍 đáp ứng đầy đủ mọi...
      Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.8 tỷ 63 m2 44,45 triệu/m2
      - Dự án chung cư nằm trên MT đường Vành Đai 3 vị trí đắc địa kết nối 4 tỉnh miền Đông và hướng Tây Nam bộ.Dự án MT Eastmark City sở hữu vị trí vàng với 3...
      Dự án Chung cư MT Eastmark City, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Ruby Tower , 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 2,39 tỷ tại

      2.4 tỷ 140 m2 17,09 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư cao cấp căn hộ ruby 3 PN.- DT: 139,75  mét vuông.- Cửa Hướng: hướng Đông Nam.- Giá: 2.392.560.000 (niêm yết giá chủ ...
      Dự án Ruby Tower Thanh Hóa, Phường Lam Sơn, Thanh Hóa, Thanh Hóa.

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3 tỷ tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình - Hà Nội

      3 tỷ 78 m2 38,47 triệu/m2
      Thông tin mô tả: Bán căn hộ chung cư tập thể tầng thấp,đã sửa chữa lại rất đẹp, oto chạy quanh nhà,tặng toàn bộ nội thất cực xịn - Hoàng Hoa Thám, P....
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Diamond Riverside, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,65 tỷ tại Quận 8

      2.65 tỷ 73 m2 36,31 triệu/m2
      Bán căn gốc 2 phòng ngủ giá 2t650 có tl nhẹ Giá đã bao gồm thuế phí.Nhà trang bị nội thất như ảnh
      Dự án Diamond Riverside, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,3 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.3 tỷ 55 m2 41,82 triệu/m2
      * Hỗ trợ trả góp 70 phần trăm giá trị căn hộ chung cư trong 35 năm.- Hỗ trợ LS 0 phần trăm tới 15/03/2025.- CK 1 phần trăm khi có người...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 50 m2 50 triệu/m2
      căn hộ chung cư đường Thạch Thị Thanh, P. Tân Định, Q. 1.DT: 3.35x12 nở hậu, DTCN: 50 mét vuông.2 phòng ngủ phòng khách khu bếp.Vị trí: Sát...
      Đường Thạch Thị Thanh, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Moonlight Park View, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 65 m2 40 triệu/m2
      - Cần tiền xoay vốn nên cần bán ngay căn hộ Moonlight ParkView 36-40 đường số 7, An Lạc A, Bình Tân gần siêu thị Aeon Mall.- chung cư DT 65m: 2 PN,...
      Dự án Moonlight Park View, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      Đ
      Phạm Thị Ngọc Điệp Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà biệt thự 2 tầng, 112 m2, giá 2,4 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      2.4 tỷ 112 m2 21,43 triệu/m2
      - DT 112 mét vuông.- Xây dựng 80 phần trăm DT như hình, oto trong nhà, sân vườn, 1 trệt 2 lầu.- Thiết kế đc nhiều PN và WC, yên tĩnh, gần sông...
      Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp căn Chung cư TaniBuilding Sơn Kỳ 1, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,1 tỷ tại Tân Phú

      2.1 tỷ 60 m2 35 triệu/m2
      bán nhanh CH Sơn Kỳ tại P. Sơn Kỳ Q. Tân Phú.SHR SỞ HỮU LÂU DÀI/Thiết kế: 2  phòng ngủ + phòng khách, bếp + logia. Có lô gia, phòng khách rộng.SHR...
      Dự án TaniBuilding Sơn Kỳ 1, Đường DC13, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,1 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      2.1 tỷ 68 m2 30,89 triệu/m2
      Tổng hợp danh sách các căn đang bán giá siêu mềm khu căn hộ chung cư Sky Oasis - Ecopark. T4/2023.Tòa S1.- 2 phòng ngủ 68m tầng trung view BTĐ...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp căn 1 phòng ngủ, 38 m2, giá 2,6 tỷ tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 38 m2 68,43 triệu/m2
      căn hộ chung cư mà giá nhẹ nhàng.Vị trí: MT đường Vành Đai 2. (Rộng 67m) - P. Trường Thọ, TP Thủ Đức - Tương lai sẽ giống đường Phạm Văn Đồng.Quy mô: 6...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Số 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,6 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      2.6 tỷ 71 m2 36,62 triệu/m2
      - Vị trí vàng trung tâm sôi động phía Đông Thủ đô Hà Nội. Dự án kế cận tổ hợp hạ tầng - giao thông hiện đại bậc: Tuyến Metro số 8, khu TMDV Hải Đăng 09...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.