Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.184 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 85 m2 31,18 triệu/m2
      - Rổ hàng sang nhượng chung cư Opal Boulevard gần Bcons Lê Trọng Tấn.- Căn 2  phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh:- DT: 76m2, Tây Bắc, view Bình...
      Dự án Opal Boulevard, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,4 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 59 m2 40,68 triệu/m2
      2 phòng ngủ 2 toilet Origami.Tặng nội thất full.Hỗ trợ hồ sơ vay khi mua nhà cho KH.Vị trí nằm ngay cạnh công viên 36ha, vinschool, vinmec,...
      Dự án The Origami, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư SDU - 143 Trần Phú, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,05 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.05 tỷ 69 m2 29,72 triệu/m2
      Tòa nhà đã tiến hành cấp sổ cho 50 căn hộ chung cư đầu tiên, gia đình tôi đang chờ sổ.Nay vì nhu cầu công việc KD của chồng nên tôi đổi nhà đất. Cũng đã...
      Dự án SDU 143 Trần Phú, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 48 m2, giá 2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 48 m2 41,67 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán lỗ.- Đông Nam thoáng mát.- MT đường Mai Chí Thọ.- Tiện ích đầy đủ: Hồ bơi, BBQ,...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 74 m2 34,46 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Opal boulevard nằm ngay MT Phạm Văn Đồng.- DT 74 mét vuông giá 2,55 tỉ, không phát sinh thêm chi phí.- Thiết kế...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Aqua Park, 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 114 m2 23,25 triệu/m2
      Bàn giao hoàn thiện.DT: 114m2.Giá chỉ 2,65 tỉ.liên lạc: 0392 709 ***
      Dự án Aqua Park Bắc Giang, Đường Nguyễn Văn Cừ, Bắc Giang, Bắc Giang

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,8 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      2.8 tỷ 75 m2 37,34 triệu/m2
      Khách gửi bán chung cư Dragon Hill 2.DT 75 mét vuông, thiết kế 2 PN 2 phòng vệ sinh, có bancon và sân phơi riêng, tất cả các phòng điều có cửa...
      Dự án Dragon Hill Residence and Suites 2, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 1 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.8 tỷ 63 m2 44,45 triệu/m2
      MT Eastmark City trở thành siêu phẩm đầu tư tại trung tâm TP Thủ Đức khi sở hữu những tiềm năng sinh lời bền vững như:- Giáp 3 MT đường lớn: Vành Đai 3 -...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Vành Đai 3, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Tây Nam Đại học Thương Mại, 2 phòng ngủ, giá 2,29 tỷ

      2.29 tỷ 71 m2 32,26 triệu/m2
      71 mét vuông 2 ngủ, 2  phòng vệ sinh nội thất cơ bản nhà mới 100 phần trăm.Vị trí đắc địa nhất Bắc Từ Liêm.Thuận tiện giao thông Vành Đai...
      Dự án Tây Nam Đại học Thương Mại, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Khu nhà ở Bắc Hà, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 2,99 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.99 tỷ 112 m2 26,7 triệu/m2
      + Bán căn hộ dự án Khu nhà ở Bắc Hà, Q. Hà Đông chung cư mới, đẹp, chủ cực tâm huyết + Gần các trục đường lớn Quang Trung, Nguyễn Trãi, Mỗ Lao, Văn Quán,...
      Dự án Bắc Hà Fodacon, Đường Nguyễn Trãi, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,48 tỷ tại Phường Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      2.49 tỷ 72 m2 34,5 triệu/m2
      Bán căn hộ tại DA Phương Đông Green Home - Đường Phạm Văn Đáng - Long Biên.+ Thiết kế: 72m2, 2 PN, 2 vs, logia dài, hướng logia hướng Đông Bắc.+ Thiết kế...
      Dự án Phương Đông Green Home, Đường Phan Văn Đáng, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,72 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.72 tỷ 70 m2 38,82 triệu/m2
      Bán suất ngoại giao, căn tầng đẹp view hồ Văn Quán. căn hộ chung cư sở hữu lâu dài.- Bàn giao đầy đủ nội thất cao cấp: Điều hoà, tủ bếp, bếp từ + hút...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 70 m2, hướng Đông - Nam, giá 2,6 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      2.6 tỷ 70 m2 37,15 triệu/m2
      Các bác muốn mua căn 3 ngủ tầng đẹp liên hệ ngay: 0985 691 ***đc: ĐN C- 32T The Golden An KhánhS= 92m thông thủy Thiết kế rộng rãi thoángCửa hướng Đông ...
      Dự án The Golden An Khánh 32T, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Melody Residences, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 68 m2 38,98 triệu/m2
      chung cư 2 phòng ngủ nội thất đầy đủ view hồ bơiĐầy đủ tiện ích ( hồ bơi, khu vui chơi ngoài trời cho trẻ, công viên, siêu thị , coffee.)Cách chợ...
      Dự án Melody Residences, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 1 phòng ngủ, 36 m2, giá 2,09 tỷ

      2.09 tỷ 36 m2 58,06 triệu/m2
      căn hộ góc office tel sẵn HĐ thuê 1x tr/tháng.Khu sân bay ngay dễ cho thuê, xung quanh đầy đủ tiện ích (siêu thị, fitness, hồ bơi, công viên, TTTM......
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Chung cư Gelexia Riverside, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      2.8 tỷ 100 m2 28 triệu/m2
      Bán căn căn hộ 3 ngủ tại căn hộ Gelexia 727 Tam Trinh, Yên Sở, Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội.Do chuyển công tác nên gia đình em cần bán căn 3 ngủ tại...
      Dự án Gelexia Riverside, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Vinhomes Grand Park, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,55 tỷ tại Quận 9

      2.55 tỷ 54 m2 47,23 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Vinhome Grand Park Nguyễn Xiển, TP. Thủ Đức (Q. 9 cũ).- DT 54m2.- 2 PN, 1  toilet.- Giá 2 tỉ 550 còn thỏa thuận.-...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Chung cư Lancaster Núi Trúc, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 3 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      3 tỷ 45 m2 66,67 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh căn hộ chung cư cung cư cao cấp tại dự án Lancaster thành phố Hà Nội, P. Giảng Võ, Q. Ba Đình, thành phố Hà Nội.căn hộ chung ...
      Dự án Lancaster Hà Nội, Đường Núi Trúc, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.