Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.184 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 2 tỷ tại Đường Nguyễn Cảnh Dị - Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      2 tỷ 50 m2 40 triệu/m2
      Kính chào anh chị KH! Trực tiếp phòng KD CĐT Thanh Bình Garden chào bán. Các căn hộ chung cư đã hoàn thiện xong mới tinh 100 phần trăm, đảm bảo...
      Thanh Bình Garden, Số 1, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Căn hộ Royal Paradise, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,3 tỷ tại Vũng Tàu

      2.3 tỷ 70 m2 32,86 triệu/m2
      căn hộ chung cư nằm ở tầng cao, view biển thoáng mát quanh năm và lung linh về đêm. chính chủ mua để ở nên đã sắm sửa nội thất đầy đủ tốt và xịn,...
      Dự án Dic Phoenix, Đường 3/2, Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Topaz Elite, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,55 tỷ tại Quận 8

      2.55 tỷ 78 m2 32,7 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Topaz EliteThiết kế: 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh 78m2Hiện trạng: Nhà trống, mới 100%giá: 2,550 tỉ ( bao thuế...
      Topaz Elite, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 2,25 tỷ tại Phố Kỳ Đồng - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh

      2.25 tỷ 30 m2 75 triệu/m2
      Mình có chung cư cũ ( thang bộ) 30 mét vuông ở Kỳ Đồng, p9, Q3 ( ngay sau lưng VCB Kỳ Đồng), view cửa sổ lớn nhìn xuống ngã 4 Lý chính thắng- Trương...
      Dự án Kỳ Đồng Tower, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư The Pride, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2 tỷ 73 m2 27,4 triệu/m2
      CT3 The Pride.+ DT: 73m2.+ Hướng cửa hướng Đông Bắc, logia hướng Tây Nam.+ Thiết kế căn hộ chung cư: 2 PN, 2 vệ sinh.+ Nội thất gồm những gì để lại....
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 2,9 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.9 tỷ 61 m2 47,55 triệu/m2
      Chìa khoá trao tay - nhận nhà ở ngay!- chung cư có DT 61 mét vuông, thuộc tòa Tonkin2, vị trí trung tâm Vin Smart City.- Gần công viên lớn nhất KDT,...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán chung cư Căn hộ Royal Paradise, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,3 tỷ tại Vũng Tàu

      2.3 tỷ 71 m2 32,4 triệu/m2
      căn hộ tầng cao, view tầng cao ngắm Hồ Phụng Hoàng mát mẻ, lung linh về đêm, nội thất đc gia chủ sắm sửa đầy đủ, chất lượng.- đc: căn hộ Dic Phoenix,...

      Cần bán căn Khu căn hộ Tecco Green Nest, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận 12

      2.7 tỷ 58 m2 46,56 triệu/m2
      Bán chung cư trả góp giá cực rẻ Tháng 3 Năm 2024 tại Trung Tâm Hành Chánh Q. 12.DT: 58 mét vuông.Thiết kế: 2 PN, 1  phòng vệ sinh.Nhận nhà:...
      Dự án Tecco Green Nest, Đường Phan Văn Hớn, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,6 tỷ tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Long Biên - Hà Nội

      2.6 tỷ 66 m2 39,4 triệu/m2
      Giao dịch nhanh căn hộ góc tòa L4 Le Grand Jardin.căn hộ góc 2 mặt thoáng thiết kế 2 phòng ngủ đều có cửa sổ lấy ánh sáng và gió tự nhiên.- Thiết...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,55 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      2.55 tỷ 80 m2 31,88 triệu/m2
      *Căn 2 phòng ngủ N04.1X.14 (trừ tầng 13,14) view công viên căn biệt thự thoáng đẹp xanh, hưởng trọn không gian vẹn đón nắng gió tự nhiên.+ Cửa nhà...
      Dự án Hà Nội Melody Residences, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
      L
      Công - Hưng Thịnh Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,95 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      2.95 tỷ 78 m2 37,83 triệu/m2
      * THÔNG TIN căn hộ chung cư-căn hộ chung cư 2 ngủ: 77,51 mét vuông - 89.53 mét vuông. Giá sau ck chỉ còn 2.950 tỉ- căn hộ chung cư 3...
      Dự án Khai Sơn City, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Eco Xuân - Lái Thiêu, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 2,3 tỷ tại Huyện Thuận An

      2.3 tỷ 86 m2 26,75 triệu/m2
      👉 Anh chủ đẹp zai gửi bán chung cư Ecoxuan.P.Lái Thiêu TP.Thuận An.Bình Dương.👉tòa căn hộ A tầng 22,căn hộ góc,view landmart 81.👉DT 86  mét ...
      Eco Xuân, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn 1 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,65 tỷ tại Đường Trường Lưu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.65 tỷ 63 m2 42 triệu/m2
      Tìm đâu 1 căn hộ vừa có chất lượng tốt, với mức giá mềm?Tìm đâu 1 căn hộ có vị trí đi dễ về nhanh, đa dạng tiện ích, nâng tầm trải nghiệm?Câu trả lời cho...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      2.8 tỷ 108 m2 25,93 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 3 ngủ 2 vệ sinh dự án căn hộ chung cư Hưng Thịnh Linh Đàm - thành phố Hà Nội Melody Residences - DT: 108m2- View nội khu...
      Dự án Hà Nội Melody Residences, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Căn hộ River Panorama (Saigon Panorama), 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 56 m2 41,97 triệu/m2
      Tôi bán chính chủ. Giá cam kết bao hết 2tỷ350.Nhà tầng 9 thoáng mát, hướng Nam, nhìn về Nhà Bè và sông rất đẹp.căn hộ chung cư cao cấp thiết kế phong...
      Dự án River Panorama, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Căn hộ C SkyView, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 2,5 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư CAO CẤP C-SKYVIEW CHANH NGHĨA , THỦ DẦU MỘT- căn hộ chung cư 3 PN 2  nhà vệ sinh diên tích 100m2 view đẹpNhà mới chưa sử...
      Dự án C-SkyView , Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,06 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      2.06 tỷ 70 m2 29,43 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 ngủ có view 80.000 tỉ đồng.View dự án vin Smart Citi 4 tỉ Dollar.Chính chủ cần bán căn 2 PN ĐN B toà 32T The Golden An Khánh - Q....
      Dự án The Golden An Khánh 32T, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu căn Khu căn hộ Phú Thọ, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      2.35 tỷ 70 m2 33,58 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Phú Thọ, Q. 11, DT: 70m2, nhà sạch sẽ, thoáng mát, bao gồm phòng khách, 2 PN, bếp, 2 WC.* Giá: 2.35 tỉ, có sổ.* L/H: 0909...
      Dự án Chung cư Phú Thọ, Đường Nguyễn Thị Nhỏ, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.