Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.181 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Sở hữu ngay căn Homyland 3 (Homyland Riverside), 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 2,65 tỷ tại Quận 2

      2.65 tỷ 81 m2 32,72 triệu/m2
      Homyland Riverside, chỉ duy nhất một căn cắt lỗ 500 tr, bán với giá 2 tỉ 650 tr (Tặng lại nội thất tủ giường ngủ).- giá mềm nhất so với thị trường hiện...
      Dự án Homyland Riverside, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Chung cư The One Residence, 65 m2, giá 2,15 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.15 tỷ 65 m2 33,08 triệu/m2
      Chính chủ đứng bán chung cư tại tòa căn hộ The One Gamuda.DT 65m2.Hướng mát view đẹp view.nội thất đầy đủ như hình chỉ việc xách va li về ở.gọi ngay:...
      Dự án The One Residence - Gamuda Garden, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,5 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.5 tỷ 63 m2 39,69 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp chung cư tại dự án vin Smart City.- DT: 63 mét vuông.- Thiết kế căn hộ góc: 2 phòng ngủ + 1, 2VS.- Sẵn sổ trao tay.gọi...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Samsora Premier (Hà Đông Sunflower), 3 phòng ngủ

      2.8 tỷ 85 m2 32,95 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn 3 phòng ngủ 2VS 85m2 Samsora - Cầu Am.- Thiết kế 3 phòng ngủ, 2VS, 2 logia, phòng nào cũng thoáng và không khí...
      Dự án Samsora Premier, Đường Chu Văn An, Phường Yết Kiêu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Homyland 3 (Homyland Riverside), 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 81 m2 36,42 triệu/m2
      bán nhanh giá sốc.Bán chung cư Homyland Riverside Q2.403A Nguyễn Duy Trinh, Q. 2.chung cư 81m2 (2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh).giá: 2ty950...

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ The Golden Star Hưng Phát, 2 phòng ngủ, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 69 m2 39,86 triệu/m2
      chuyển nhượng chung cư The Golden Star, Q. 7 - LH 0932 879 ***.Đang làm sổ.giá chung cư:- Hiện có căn 2.85 tỉ 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh...
      Dự án The Golden Star, Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,96 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      2.96 tỷ 74 m2 40 triệu/m2
      + Phố vip bậc nhất TP Hà Nội, tiện ích đẳng cấp cây xanh bao quanh khu vực, sân chơi rộng rãi thoải mái cho trẻ nhỏ sau những giờ tan trường.+ chuỗi siêu...
      Thanh Xuân Building 35 phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,75 tỷ tại Dĩ An

      2.75 tỷ 71 m2 38,74 triệu/m2
      Chính chủ bán Opal Bouleval view hồ bơi.Mã căn: B2.10.01 (tầng 10 view hồ bơi).DT: 71m2 (2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh).Giá: 2,75 tỉ bao trọn gói...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Bông Sao, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận 8

      2.1 tỷ 59 m2 35,6 triệu/m2
      căn hộ góc tầng thấp, 2 PN, 1 WC, nhà trống, có sổ đầy đủ, có sàn gỗ, tủ âm tường, gần chợ Nhị Thiên Đường,DT: 58.6m2.giá: 2.1 tỉ.
      Dự án Bông Sao, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Chung cư Ecolife Capitol, 2 phòng ngủ, 49 m2, giá 2,07 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      2.07 tỷ 49 m2 42,25 triệu/m2
      Do chuyển đổi nhu cầu ở nên gia đình em cần bán chung cư view nhìn về KĐT Dương Nội toà A1 (thiết kế thoáng mát nhất toà A1).Nội thất để lại full đồ thiết...
      Dự án Ecolife Capitol, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,5 tỷ tại Phố Yên Hoa - Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội

      2.5 tỷ 68 m2 36,77 triệu/m2
      Bán chung cư toà nhà vị trí đẹp mặt đường Võ Chí Công, giao cắt Nguyễn Hoàng Tôn, giao thông thuận lợi, đối diện TTTM Lotte đang xây dựng.Khuôn viên toà...
      Đường Nguyễn Hoàng Tôn, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 2,2 tỷ tại Phố Châu Long - Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội

      2.21 tỷ 45 m2 48,89 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà mặt phố Châu Long.Nội thất gần như hình. Tặng lại hết nội thất.contact chính chủ 0942 183 ***
      Phố Châu Long, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Long Biên - Hà Nội

      2.5 tỷ 66 m2 37,88 triệu/m2
      Tưng bừng chào bán dự án Le Grand Jardin chào hè tháng 4/2023 với những quà tặng lớn chưa từng có tại dự án.+ Dự án đã xây dựng xong, nghiệm thu công trình...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư VP3 Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 2,9 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.9 tỷ 93 m2 31,19 triệu/m2
      VP3,vp5 nằm trong bán đảo Linh Đàm nên tiện ích cũng như hệ sinh thái khỏi bàn, không khí trong lành đầy đủ tiện nghi, dân trí cao,...Giao thông khỏi chê...
      Dự án VP3 Linh Đàm, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu đô thị Văn Khê, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 2,3 tỷ tại Hà Đông

      2.3 tỷ 103 m2 22,34 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư tầng trung 102,6 mét vuông khu đô thị Văn Khê, La Khê, Hà Đông.Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2VS.Cửa chính hướng Tây ...
      Dự án Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 61 m2 49,19 triệu/m2
      Chỉ còn 50 căn tòa Tonkin 2 vin Smart City đầy đủ nội thất kí mới CĐT hưởng chính sách ck cực cao 20 phần trăm trừ thẳng vào giá.Ưu điểm nổi bật:-...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn Chung cư BIG Tower , 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 2,65 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.65 tỷ 87 m2 30,46 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Gold Land 18 Phạm Hùng, Nam Từ Liêm 87,2 mét vuông, 3 PN, 2 toilet. Bàn giao đầy đủ nội thất chỉ việc về ở.* Mô...
      Dự án B.I.G Tower, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Thái An Apartment, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận 12

      2.4 tỷ 73 m2 32,88 triệu/m2
      Công ty chúng tôi có nhiều căn hộ chung cư Thái An 1,2 2 phòng ngủ, nội thất đầy đủ, nhà trống và cho thuê. căn hộ chung cư có sổ hồng ...
      Dự án Thái An Apartment, Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.