Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.181 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Hồng Hà Tower, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,06 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      2.06 tỷ 62 m2 33,23 triệu/m2
      Bán chung cư tầng trung hướng mát ở Hồng Hà Tower Thịnh Liệt,Cách Hồ gươm 6 kilomet, cách bv Bạch Mai 2,5 kilomet. Cách mặt đường Giải Phóng...
      Dự án Hồng Hà Tower, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư Garden Gate, 34 m2, giá 2,24 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      2.25 tỷ 34 m2 65,89 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Mini Garden Gate - 08 Hoàng Minh Giám, P. 9, Phú Nhuận.- DT: 34 mét vuông, full nội thất như hình.- Tiện ích: fitness, hồ...
      Garden Gate, 8, Đường Hoàng Minh Giám, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,3 tỷ tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.3 tỷ 60 m2 38,34 triệu/m2
      Chính chủ bán CC tòa N03, tầng 11, Trần Quý Kiên, Cầu Giấy. Nhà đã sửa mới. bìa đỏ chính chủ- DT gần 60m, 2PN- Nội thất cơ bản đang sử dụng: Sàn gỗ, Tủ...
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      2.31 tỷ 67 m2 34,36 triệu/m2
      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ hoàn thiện cao cấp, phong cách sống Wellness - liên kế Aeon Mall, chỉ mất 07 ph BV quốc tế Becamex, BV...
      The Habitat Bình Dương, Số 8, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 3 tỷ tại Tân Bình

      3 tỷ 57 m2 52,55 triệu/m2
      Kẹt tiền chủ hạ giá bán ngay căn 2 phòng ngủ 1 toilet với giá cực tốt chỉ 2.995 tỉ bao trọn thuế phí.View Đông thoáng mát, đón gió và ánh sáng...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh chung cư Khu nhà ở Bắc Hà, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,48 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.48 tỷ 85 m2 29,18 triệu/m2
      + Vị trí đẹp nằm trên đường Trần Phú giao thông thuận tiện đi các ngả. trường cấp 1,2,3, BV siêu thị ngay chân toà căn hộ chung cư...+ Thiết kế: 2 PN,...
      Dự án Bắc Hà Fodacon, Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Ngô Thì Nhậm, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,1 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.1 tỷ 63 m2 33,34 triệu/m2
      GĐ cần bán ngay chung cư tầng thấp tòa CT1, Ngô Thì Nhậm, Hà Cầu, Hà Đông.* Hướng logia: hướng Tây Nam.* DT 63m với 2 PN, 1 vệ sinh.* Giá 2.1 tỉ full ...
      Dự án Khu chung cư Ngô Thì Nhậm, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Carina Plaza, 2 phòng ngủ, 105 m2, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 105 m2 21,43 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Carina Plaza lô C view MT đường Võ Văn Kiệt.- DT: 105m2 có 2 PN, 2  nhà vệ sinh, phòng khách, bếp, logia, sân phơi.- giá:...
      Carina Plaza, 1648, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Bộ Tổng Tham Mưu, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 76 m2 37,5 triệu/m2
      Mô tả.- Vị trí tòa C CC 789 căn hộ Bộ Tổng Tham Mưu Mỹ Đình 1, tòa nhà mới đẹp trong 3 tòa A, B, C. Khu vực trung tâm Mỹ Đình. Gần trường C1, C2 Mỹ Đình ra...
      Dự án 789 Bộ Tổng Tham Mưu - BQP, Đường Nhân Mỹ, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Usilk City, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 2,58 tỷ

      2.58 tỷ 95 m2 27,16 triệu/m2
      Chuyển công tác vô HCM chủ cần bán ngay căn 95m2, 2 phòng ngủ, 2VS - CC Usilk City - Tố Hữu - Hà Đông.- Giá 2,58 tỉ full cả đồ điện tử như hình mới...
      Dự án Usilk City, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Vinhomes Grand Park, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận 9

      2.3 tỷ 65 m2 35,39 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 65 mét vuông.Đông Nam.liên kế nhà phố thương mại shophouse Vip của Vin.Kế bãi đỗ oto.Cách 5p TTTM...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu đô thị The Canary, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 2,8 tỷ tại Huyện Thuận An

      2.8 tỷ 103 m2 27,19 triệu/m2
      Suất nước ngoài căn hộ chung cư The Canary Home ngay Aeon Mall Vsip1, Thuận An, Bình Dương.Nhà nội thất đầy đủ như hình.Thiết kế 1 tầng có 8 căn.Tiện...
      Dự án Khu đô thị The Canary, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu căn chung cư Chung cư BIG Tower , 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 2,65 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.65 tỷ 87 m2 30,46 triệu/m2
      - DT: 87,2m2, 3 PN, 2 toilet. căn hộ BIg Tower 18 Phạm Hùng.- Vị trí đắc địa ngay mặt đường Phạm Hùng, bến xe Mỹ Đình, BV 198, đại học Thương Mại,...
      B.I.G Tower, 18, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      T
      Trịnh Thị Huyền Trang Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 2,43 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.44 tỷ 84 m2 28,93 triệu/m2
      Nhà đẹp long lanh - lô góc - 3 ngủ - tặng toàn bộ nội thất.+ Vị trí trắc địa nằm trên đường Phùng Hưng giao thông thuận tiện. Tiện ích ngập tràn trường cấp...
      Phố Phùng Hưng, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn Khu chung cư Phúc Thịnh, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 68 m2 39,71 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ Phúc Thịnh, đường Cao Đạt, Q. 5.DT: 68 mét vuông, 2 PN, 2 WC.Tiện ích: Gần BV, trường học, siêu thị, khuôn viên...Vị trí trung...
      Dự án Phúc Thịnh, Đường Cao Đạt, Phường 1, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Hồng Hà Tower, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,04 tỷ tại Hoàng Mai

      2.04 tỷ 63 m2 32,39 triệu/m2
      Gia đình cần tiền đầu tư nên bán ngay căn hộ Hồng Hà Tower - 89 Thịnh Liệt. căn hộ chung cư thuộc tầng trung, DT 63 mét vuông bao gồm 2 PN và 2...
      Hồng Hà Tower, 89, Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,49 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 56 m2 44,47 triệu/m2
      Không có nhu cầu ở nên cần bán chung cư sky garden 3 DT 56 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ và 1 WC. Cửa hướng Bắc, view logia hướng Nam lầu 12....
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Green River, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,05 tỷ tại Quận 8

      2.05 tỷ 60 m2 34,17 triệu/m2
      Chính chủ không có nhu cầu ở, chuyển nhượng lại căn 2 phòng ngù và 2  phòng vệ sinh- giá 2,1 tỉ- Nhà trống, có rèm cửa và giàn phơi đã làm sẵn- Tầng...
      Dự án Green River quận 8, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.