Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.181 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Văn Khê, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 100 m2 21 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh căn hộ cao cấp cao cấp Văn Khê, Hà Đông: DT 100 mét vuông, gồm 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, thiết kế hiện đại...
      Dự án Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị Văn Khê, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 2,4 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.4 tỷ 106 m2 22,65 triệu/m2
      Gia đình mình chuyển xuống nhà thổ cư nên cần bán ngay căn hộ chung cư đang ở cho ai có nhu cầu.- đc: Tòa CT1 khu đô thị Văn Khê, Hà Đông, Thủ đô ...
      Dự án Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn Căn hộ Lavita Garden, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận Thủ Đức

      2.5 tỷ 69 m2 36,24 triệu/m2
      Giảm Mạnh 150tr! Cần bán ngay căn hộ chung cư Đẹp, căn hộ chung cư Lavita Garden, Trường Thọ, Thủ Đức.* Thuận Tiện Để Gia Đình Ở + KD + Cho Thuê 9tr...
      Dự án Lavita Garden, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,75 tỷ tại Quận 7

      2.75 tỷ 70 m2 39,29 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh căn hộ góc 2  phòng ngủ Q7 Riverside 70 mét vuông view sông, thoáng mát giá 2.750 tỉ+ Tiện ích hồ bơi, BBQ ngoài trời, sân...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Quy Nhơn Melody - Liberty Central Quy Nhơn, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 67 m2 31,35 triệu/m2
      * Căn 2 phòng ngủ/ Quy Nhơn Melody/ CK 40 phần trăm/ View Đẹp Quảng Trường Biển Quy Nhơn.- MT đường Nguyễn Trung Tín, TP Quy Nhơn, Bình Định.-...
      Dự án Quy Nhơn Melody, Đường Nguyễn Trung Tín, Phường Nguyễn Văn Cừ, Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán chung cư Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      2.1 tỷ 55 m2 38,19 triệu/m2
      (2.1 tỉ) Bán chung cư 2 phòng ngủ dự án A14 Nam Trung Yên khu Trung Tâm Cầu Giấy L/H : 0365 775 ***- DT : 55m2 - Thiết kế : 2 phòng ngủ 1WC-...
      A10-A14 Nam Trung Yên, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 2,3 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      2.3 tỷ 61 m2 37,71 triệu/m2
      chính chủ tặng căn hộ chung cư chứ không bán.căn hộ chung cư toà Sol Forest lịch nhận bàn giao nhà 25/4/2023.* căn hộ chung cư giá gốc 2.648 tỉ.*...
      Dự án Sol Forest Ecopark, Phố Vạn Tuế, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu đô thị mới Dịch Vọng, 65 m2, giá 2,65 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2.65 tỷ 65 m2 40,77 triệu/m2
      + Bán căn hộ Vinaconex 3 Khúc Thừa Dụ Cầu căn hộ góc 65 mét vuông, 2 ngủ nội thất xịn sò chỉ 2.65 tỉ+ Nhà căn hộ góc thiết kế hợp lý, tối ưu công...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Belleza Apartment, 2 phòng ngủ, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 88 m2 25 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ - CC Belleza Q7 - giá siêu mềm (không có căn thứ 2).+ DT: 88 mét vuông, gồm: 2 phòng ngủ, 2 nhà ...
      Dự án Belleza Apartment, Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Nhà ở xã hội Rice City Tây Nam Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 68 m2 33,09 triệu/m2
      Bán căn hộ Rice City hướng Tây Nam Linh Đàm 68 mét vuông, 2 PN, 2 VS, cạnh rainbow, B1 B2 hud2, D1 D2 Hud2Thiết kế hiện đại đầy đủ công năng của 1...
      Dự án Rice City Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư Tecco Skyville Tower, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 3 tỷ tại Huyện Thanh Trì

      3 tỷ 127 m2 23,63 triệu/m2
      chung cư thiết kế 3 phòng ngủ + 1 phòng đa năng DT 127 - 148m2 giá chỉ 24,5Tr/M2Vị trí căn hộ góc: Tất cả các  phòng ngủ đều lấy ánh sáng...
      Dự án Tecco Garden, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,1 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      2.1 tỷ 71 m2 29,58 triệu/m2
      Duy nhất 1 suất bán căn hộ chung cư New Galaxy Nha Trang, view trực diện Vinpearland, với giá CK lên đến 40 phần trăm từ chủ đầu tư Hưng...
      Dự án New Galaxy Nha Trang, Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn hộ Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,23 tỷ tại Bình Chánh

      2.23 tỷ 58 m2 38,45 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Mizuki Park, xã Bình Hưng, huyện Bình Chánh.- DT: 58 mét vuông.- KC: 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh.- căn hộ góc,...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Tây Nam Đại học Thương Mại, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 67 m2 38,06 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tòa căn hộ 5A Lê Đức Thọ, P. Mai Dịch, Q. Cầu Giấy, HN.DT 66,8 mét vuông, 2 PN 1 Khách + bếp, 2 logia hướng Tây và hướng Nam,...
      Tây Nam Đại học Thương Mại, 5A Lê Đức Thọ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,25 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.25 tỷ 54 m2 41,67 triệu/m2
      + Vị trí: Toà S1.01 căn hộ vin Smart City, toà nhà 34 tầng, vị trí cực đẹp đi ra Đại Lộ Thăng Long chỉ 50m.+ Giá rẻ hơn 20 phần trăm so với khu mới...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn chung cư 80 m2, giá 2,2 tỷ tại Đường Hồng Bàng - 12 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      2.21 tỷ 80 m2 27,5 triệu/m2
      Cần bán chung cư lầu 4 căn hộ chung cư 146D Hồng Bàng, P. 12, Q. 5, TP. Tp Thành phố Hồ Chí Minh.DT: 79.91m2 có gác 30m2.giá: 2,2 tỉ.liên lạc...
      146D, Đường Hồng Bàng, Phường 12, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,49 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 58 m2 42,94 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ cao cấp Picity High Park Q. 12 - Tp. Tp Hồ Chí Minh.- DT: 58 mét vuông. Gồm 2 PN, 1  nhà vệ sinh, view.- giá: 2 tỉ...
      Dự án PiCity High Park, Đường Thạnh Xuân 13, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3 tỷ 64 m2 46,88 triệu/m2
      * Berriver nằm tại số 390 Nguyễn Văn Cừ. Vị trí thuận tiện cho những người làm việc khu vực Hoàn Kiếm, Ba Đình, Long Biên.- Tổ hợp chung cư cao cấp từ chủ ...
      Berriver Long Biên, số 390, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.