Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.181 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Phú An Center Quận 12, 3 phòng ngủ, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 80 m2 26,25 triệu/m2
      Chuyển công tác nên cần sang nhượng chung cư Thới An!- chung cư 80 mét vuông, 3 phòng ngủ, thoáng mát, sạch sẽ, 2  phòng vệ sinh, 2...
      Dự án Phú An Center, Đường Lê Thị Riêng, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Chung cư Hateco Hoàng Mai, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,65 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.65 tỷ 90 m2 29,45 triệu/m2
      Tôi chính chủ căn hộ góc số 11 tầng trung, toà A thuộc dự án Hateco Hoàng Mai, view công viên hồ Yên Sở rất đẹp, thoáng. Sẵn bìa đỏ.Hiện nay gia đình tôi...
      Dự án Hateco Hoàng Mai, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Vinhomes Grand Park, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3 tỷ tại Quận 9

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      1 ĐIỀU KHÔNG THỂ TIN đc TRONG THỂ GIỚI KHỦNG LONG GLORY HEIGHT VIÊN KIM CƯƠNG KHỦNG LONG TẠI TP. Thủ Đức ( Thành phố Hồ Chí Minh CITY ) là dự án chung ...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,6 tỷ tại Thanh Xuân

      2.6 tỷ 60 m2 43,34 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư tại căn hộ PCC1 Triều Khúc.- DT 60m2 tầng trung view thoáng.- Thiết kế 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.- full nội ...
      Dự án Chung cư PCC1 Triều Khúc, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Ecopark, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,4 tỷ tại Huyện Văn Giang

      2.4 tỷ 69 m2 34,79 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Sky 69m2Hướng hồ hướng Đông NamFull nội thấtTầng 1xGiá chỉ 2.4 tỉ bao phíliên lạc 0969 695 ***số zalo)
      Dự án Khu đô thị Ecopark, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 69 m2 40,58 triệu/m2
      - Cần bán căn hộ chung cư Jamila Khang Điền.- DT: 69 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.View đẹp mát mẻ.- Tiện ích: Có hồ bơi tràn,...
      Dự án Jamila Khang Điền, Đường Song Hành, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,08 tỷ tại Gia Lâm

      2.08 tỷ 70 m2 29,72 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay chung cư 2N2VS + 1 góc giá cắt lỗ 2.08tỉ bao phí. Giá gốc 2.5tỉ. nội thất luxury.Ảnh thật 100 phần trăm.liên hệ ngay chính...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Hà Nội Homeland, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,1 tỷ tại Long Biên

      2.1 tỷ 63 m2 33,34 triệu/m2
      Chính chủ em cần bán căn 2 ngủ căn hộ chung cư thành phố Hà Nội Homeland DT 63m giá 2.1 tỉ bao toàn bộ thuế phí sang tên.đầy đủ nội thất chỉ cần...
      Dự án Hà Nội Homeland, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu đô thị mới Văn Quán, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,05 tỷ tại Hà Đông

      2.05 tỷ 57 m2 35,97 triệu/m2
      - chính chủ không có nhu cầu sử dụng nên bán căn hộ DT 56.7m2 với thiết kể 2 PN, 2 vệ sinh nội thất cơ bản.căn hộ chung cư nằm trong khu đô thị Văn...
      Dự án KĐT Văn Quán, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn Khu căn hộ Moonlight Park View, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,65 tỷ tại Bình Tân

      2.65 tỷ 65 m2 40,77 triệu/m2
      chính chủ giảm 100 tr cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 65 mét vuông, giá 2 tỉ 650 (giá cũ 2 tỉ 275).Đã có SHR, NH hỗ trợ 70 phần trăm,...
      Dự án Moonlight Park View, Đường Số 7, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 80 m2, hướng Tây, giá 2,15 tỷ tại Đường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.15 tỷ 80 m2 26,88 triệu/m2
      căn hộ CT4 Phước Hải.80 mét vuông: 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh. Tầng cao mát mẻ.Có sẵn 3 máy lạnh, 2 máy nước nóng, tủ lạnh, rèm cửa....
      Dự án Căn hộ CT4 VCN Phước Hải, Đường 4, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,9 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      2.9 tỷ 70 m2 41,43 triệu/m2
      Vị trí tầng 18. Giá niêm yết: 4 tỉ 900 trGiá sau CK: 2 tỉ 900 tr--------------------------------------------THÔNG TIN TỔNG QUAN DỰ ÁN NEW GALAXY NHA TRANG-...
      Dự án New Galaxy Nha Trang, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư CT36 Dream Home, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 60 m2 38,34 triệu/m2
      Nhà tôi chuyển sang ở nhà thổ cư nên cần bán căn 2 ngủ Đông Nam, view hồ lung linh, cực thoáng, nội thất đầy đủ để lại, chỉ việc xách va li vào ở...
      Dự án CT36 - Dream Home, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Vinhomes Green Bay , 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 2,1 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.1 tỷ 52 m2 40,39 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư 02 DT 52 m2 tòa G3 vin Green Bay Mễ Trì.Thông tin chi tiết chung cư:- DT 52 m2.- Thiết kế: 2 PN, 1  toilet,- Hướng...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Cái Lân - Hạ Long - Quảng Ninh

      2.3 tỷ 88 m2 26,14 triệu/m2
      Ra mắt hôm 16/03/2023 và đã có 13 KH cọc thành công.* DT siêu rộng từ 88 mét vuông đến 116 mét vuông (chưa tính DT logia, mỗi căn cộng thêm từ...
      Dự án The Dragon Castle, Đường Cái Lân, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,1 tỷ tại Phường Cao Xanh - Hạ Long - Quảng Ninh

      2.1 tỷ 70 m2 30 triệu/m2
      Cắt lỗ sâu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ view Vịnh đa công năng tại The Ruby Hạ Long.- DT: 69,7m2.- Giá 2,1 tỉ rẻ hơn giá niêm yết của CĐT.- SHR sở...
      Dự án The Ruby Hạ Long, Đường Trần Thái Tông, Phường Cao Xanh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội

      2.3 tỷ 72 m2 31,95 triệu/m2
      Quỹ căn đẹp nhất của CĐT với chính sách tốt nhất.* căn hộ chung cư Grand Sunlake Chính sách ưu đãi cực khủng.- Tặng gói nội thất lên đến 168 tr đồng.-...
      Grand Sunlake, 135, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư Hateco Hoàng Mai, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 2,72 tỷ tại Hoàng Mai

      2.72 tỷ 93 m2 29,25 triệu/m2
      Bán chung cư Hateco Hoàng Mai - Yên Sở - Thủ đô Hà NộiDT 93 mét vuông có 3 PN + 02 phòng  toilet. View công viên Yên Sở và hồ Yên Sở* Nhà...
      Dự án Hateco Hoàng Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.