Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.181 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán ngay căn Chung cư VP5 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,28 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.28 tỷ 72 m2 31,67 triệu/m2
      Gia đình chuyển sang căn rộng hơn nên cần bán căn 2 ngủ rộng thoáng tòa VP5 bán đảo Linh Đàm, ở siêu thích.- DT: 72,2m2.- Thiết kế: 2 phòng ngủ...
      Dự án VP5 Linh Đàm, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu nhà ở Bắc Hà, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,4 tỷ tại Hà Đông

      2.4 tỷ 85 m2 28,24 triệu/m2
      CT2 Fadacon Bắc Hà.DT tim tường: 85  mét vuông.Hướng cửa: hướng Tây Bắc, logia: hướng Đông Nam.Thiết kế căn hộ chung cư: 2 PN + 2 vệ sinh.Nội...
      Dự án Bắc Hà Fodacon, Đường Nguyễn Trãi, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,32 tỷ tại Phường Linh Tây - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.32 tỷ 57 m2 40,71 triệu/m2
      chung cư Flora Novia thủ đứcCần bán căn 2 phòng ngủ tầng 8 view hướng Đông Nam rất mát- chung cư đã có nội thất- Hướng view nhìn landmark 81- Bán...
      Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 74 m2 39,19 triệu/m2
      NH hỗ trợ 70 phần trăm giá trị sang nhượng.- bán ngay cho khách thiện trí mua nhanh. Mua bán tại phòng KD Nam Long Ms Xuyến 0931 215 ***- DT căn ...
      Dự án Mizuki Park, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      L
      Phòng Kinh Doanh Nam Long Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Asiana Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3 tỷ tại Quận 6

      3 tỷ 67 m2 44,78 triệu/m2
      Cần Bán căn hộ chung cư Cao Cấp 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh của Saigon Asiana, tại 336/20 đường Nguyễn Văn Luông, P. 12, Q. 6.+ DT: 67m2+...
      Dự án Saigon Asiana, Quận 6, Hồ Chí Minh
      h
      Mua bán cho thuê căn hộ Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 2 tỷ tại Đường Nguyễn Cảnh Dị - Hoàng Mai - Hà Nội

      2 tỷ 84 m2 23,81 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư G5 Đại Kim 3 ngủ 84 mét vuông 3 ngủGồm 3  phòng ngủ, 1 PK, 1 bếp, 2  nhà vệ sinh, 1 logia. Là căn hộ góc có...
      Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,1 tỷ tại Phường Thanh Xuân Bắc - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.1 tỷ 70 m2 30 triệu/m2
      Tôi bán căn hộ góc hai mặt thoáng tầng 4 khu tập thể Thanh Xuân Bắc, gần BV, trường học, chợ rất thuận tiện, khu yên tĩnh không ồn ào. 2 PN, 1 phòng...
      Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Khu Căn hộ The Krista, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2

      3 tỷ 79 m2 37,98 triệu/m2
      đc: 537 đường Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Đông, Q. 2.Thông tin chung cư:2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh - 79m giá 3tỉ (đã có sổ) nhà trống.-...
      The Krista, 537, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu đô thị mới Định Công, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 86 m2 31,98 triệu/m2
      Bán CC khu đô thị Định Công - Hoàng Mai 86m2, 3 phòng ngủ, 2 toilet, phòng nào cũng có cửa sổ rất thoáng, sạch đẹp về ở ngay, tặng lại toàn bộ...
      Dự án KĐT Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Vinhomes Grand Park, 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 2,25 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.25 tỷ 47 m2 47,88 triệu/m2
      Thông tin:Loại: 1 phòng ngủ + (1 phòng vệ sinh).DT: 47m.Tầng trung view toàn cảnh căn nhà phố thương mại, hồ bơi, sân tenis, sân bóng rổ,...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư VP5 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,28 tỷ tại Hoàng Mai

      2.28 tỷ 73 m2 31,24 triệu/m2
      Chuyển công tác, cần bán căn 2 PN - 72.2 m2 tòa VP5 Linh Đàm, tầng trung, không gian bao quanh cây xanh!chung cư thuộc tầng trung cực thoáng, nội thất...
      Dự án VP5 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Vinhomes Ocean Park , 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,25 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      2.25 tỷ 80 m2 28,13 triệu/m2
      * Thông tin chung cư:- DT: 80m.- Thiết kế chung cư bao gồm 3 phòng ngủ sáng có view thoáng, mát 2 ban công, 2 phòng vệ sinh tiện dụng; thiết...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3 tỷ 78 m2 38,47 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư đẹp tại Trần Quý Kiên.DT: 78 mét vuông, thiết kế: 2 PN, 1 phòng khách, 1 bếp, 2  phòng vệ sinh.chung cư thoáng,...
      Phố Trần Quý Kiên, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,75 tỷ tại Quận 2

      2.75 tỷ 55 m2 50 triệu/m2
      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ Centana nhà có nội thất2  phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh. giá 2,75 tỉDT 55 mét vuông. Tầng 9Nội thất...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Chung cư Samsora Premier (Hà Đông Sunflower), 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 73 m2 35,62 triệu/m2
      Cập nhật quỹ chung cư theo ngày tại Samsora 105 Chu Văn An - Yết Kiêu - Hà Đông:contact: SDT zalo của em: 0968 452 *** Đức Việt.A - Loại nội thất gắn...
      Samsora Premier, 105, Đường Chu Văn An, Phường Yết Kiêu, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 2,4 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.4 tỷ 103 m2 23,31 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển đổi công việc và vị trí làm việc nên cần bán căn hộ chung cư tại dự án The Pride.+ căn hộ chung cư 3 PN.+ DT: 103m2.+ Hướng: hướng ...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Khu đô thị Văn Khê, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 2,1 tỷ tại Hà Đông

      2.1 tỷ 100 m2 21 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh chỉ trong ngày 10, CH cao cấp Văn Khê, nằm trên trục đường Lê Văn Lương nối dài, đối diện khu ĐT Nam Cường, gần Aeon Mall Hà Đông,...
      Văn Khê, 15, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,52 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.52 tỷ 56 m2 45 triệu/m2
      chung cư cần bán có DT: 56 mét vuông.- Kết cấu: 2 phòng ngủ, 1 toilet.- nội thất đầy đủ như hình.- Nhà hiện đang trống, có thể ở hoặc...
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh
      X
      Triệu Thị Ngọc Xuân Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.