Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.181 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Mỹ Đình Plaza 2, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng cần bán căn hộ chung cư trong tòa CT1 Mỹ Đình Plaza 2 Nguyễn Hoàng, Nam Từ Liêm, TP Hà Nội.- căn hộ chung cư thiết kế...
      Dự án Mỹ Đình Plaza 2, Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 81 m2 37,04 triệu/m2
      * L/H phòng KD chủ đầu tư: 0983 689 ***- Bán tổng hợp quỹ căn vin Smart City từ 1 PN đến 3 PN, kí trực tiếp chủ đầu tư, quỹ căn trong đại đô thị vin...
      Dự án Vinhomes Smart City , Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư CT3 Tây Nam Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 58 m2 36,21 triệu/m2
      Em có nhu cầu bán căn hộ tòa CT3 Hud3 Linh Đàm, tòa nhà có Highlands cà phê bìa đỏ 57,6m2 thông thủy, 63m2 tim tườngNhà có 2 PN, 2 vs, 2 logia (phòng...
      CT3 Tây Nam Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,49 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.5 tỷ 62 m2 40,17 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư tầng trung tại CT1B Iris Garden.- giá: 2,49 tỉ.- DT: 62 mét vuông.- Thiết kế căn hộ chung cư gồm:- 2 PN, 2...
      Dự án Iris Garden, Đường Trần Hữu Dực, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,85 tỷ tại Hoàng Mai

      2.85 tỷ 83 m2 34,34 triệu/m2
      Nhà có vị trí thuận lợi. Gần công viên, trường học. Đầy đủ tiện ích. Đặc biệt không gian công cộng của toà siêu thoáng. cư dân hiền hoà. Trước mặt là...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận 9

      2.8 tỷ 70 m2 40 triệu/m2
      Bán căn đẹp Jamila tháp D.Giá 2.8 tỉ bao sang tên.Thiết kế 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, 70m2.căn hộ chung cư có SHR.liên hệ ngay xem nhà...
      Dự án Jamila Khang Điền, Đường Song Hành, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Mỹ An - 3G, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,6 tỷ tại Thủ Đức

      2.6 tỷ 73 m2 35,62 triệu/m2
      căn hộ chung cư Mỹ An, đường số 19, P. Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức.Giá: 2,6 tỉ.DT: 73.3 mét vuông.sổ hồng riêng.Kết cấu: 2 phòng ngủ,...
      Dự án Mỹ An 3G, Đường Số 19, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 48 m2 47,92 triệu/m2
      Lựa chọn cuộc sống xanh - khoẻ bằng cách mua chung cư Picity High Park.Vừa tốt cho sức khoẻ vừa rẻ vì CĐT đang có những ưu đãi sau đây:TT 20 phần ...
      Dự án PiCity High Park, Đường Thạnh Xuân 13, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Eco Lake View, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 58 m2 37,94 triệu/m2
      Bán chung cư tầng trung ở HH03A Eco Lake View, tòa đc săn đón bậc nhất Hoàng Mai.Eco Lake View tọa lạc tại 32 phố Đại Từ, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, Thủ đô...
      Eco Lake View, 32, Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Hemisco Xa La, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 2 tỷ tại Hà Đông

      2 tỷ 86 m2 23,26 triệu/m2
      Bán căn 2 ngủ tầng trung tai Hemisco Xa La 85m nội thất gắn tường, giá:2 tỉ liên hệ 0878 800 ***. DT tim tường: 85.6  mét vuông. Hướng cửa và hướng...
      Dự án Hemisco Xa La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư FLC Complex , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,75 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.75 tỷ 70 m2 39,29 triệu/m2
      Em chào anh chị đang quan tâm chung cư flc36 complex phạm hùng Em là Dân hiện tại đang ở và sinh sống tại tòa nhà FLC đc sự tin tưởng của các chính chủ và...
      Dự án FLC Complex 36 Phạm Hùng, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, hướng Đông - Nam, giá 2,5 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      2.5 tỷ 56 m2 44,65 triệu/m2
      CHUYÊN BÁN căn hộ chung cư TRUNG CƯ vin SYMPHONY KHẢNG ĐỊNH giá siêu mềm NHẤT THỊ TRƯỜNGQuỹ căn bán:1 phòng ngủ Giá 1,7tỉ - 2tỉ2 phòng ngủ...
      Dự án Vinhomes Symphony Riverside, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn Chung cư Hateco Apollo Xuân Phương, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 58 m2 35,35 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn 58m đầy đủ nội thất cao cấp tại căn hộ chung cư Hateco Xuân Phương giá chỉ 2,05 tỉ sổ đỏ trao tay.chung cư thiết kế...
      Dự án Hateco Apollo, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn 1 phòng ngủ, 46 m2, hướng Tây - Bắc, giá 2,19 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.2 tỷ 46 m2 47,72 triệu/m2
      - Phân khu duy nhất hiện tại Vin Smart City có 02 hầm B1, B2 để xe DT lên đến 5ha- Vị trí căn : tầng trung với tầm view nội khu, hướng mát mẻ, với thiết kế...
      Dự án Masteri West Heights, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
      H
      Tuấn Phan Masterise Homes Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn hộ Chung cư VP3 Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 2,88 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.88 tỷ 92 m2 31,31 triệu/m2
      bán ngay căn 3 ngủ tòa căn hộ chung cư VP3 Bán Đảo Linh Đàm.Nhà đã có bìa đỏ chính chủ.DT 92,3 mét vuông theo sổ, gồm 3 ngủ + 2 vs, phòng khách,...
      VP3 Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 2,5 tỷ tại Hà Đông

      2.5 tỷ 95 m2 26,32 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán ngay chung cư thuộc dự án căn hộ Prire Hải Phát, thuộc P. La khê, Q. Hà đông, Hà Nội.- Vị trí dự án ngay mặt đường Tố Hữu, giao...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Sacomreal - 584, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,8 tỷ tại Tân Phú

      2.8 tỷ 82 m2 34,15 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Sacomreal 584 nằm trên MT đường Luỹ Bán Bích, P. Phú Thọ Hoà, Q. Tân Phú, đối diện uỷ ban Q..- giá: 2 tỉ 800tr (có thỏa thuận).- DT:...
      Dự án Sacomreal-584, Đường Lũy Bán Bích, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,8 tỷ tại Đường Hoàng Minh Giám - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.8 tỷ 78 m2 35,9 triệu/m2
      Chính chủ cần trả nợ NH cấn bán chung cư 78m2 tầng 17 tòa N2D khu đô thị Trung Hòa Nhân Chính.căn hộ chung cư 2 PN 1 nhà vệ sinh nằm cạnh 2 con...
      Đường Hoàng Minh Giám, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.