Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.181 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,9 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.9 tỷ 66 m2 43,94 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tòa TK2 bàn giao cao cấp nhất của Vin tại đại đô thị vin Smart CIty Tây Mỗ.căn hộ chung cư phủ bì rộng...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, hướng Nam, giá 3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      Masterise West Heights ra mắt tòa B với quỹ chung cư view hồ siêu đẹp, giá chào bán đợt đầu CK cực cao. liên lạc: 0986 978 ***- Tòa B, là block đẹp nhất...
      Dự án Masteri West Heights, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn Chung cư Đồng Phát Park View Tower, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,47 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      2.48 tỷ 80 m2 30,88 triệu/m2
      + Vị trí đắc địa, cư dân đông đúc bạt ngàn tiện ích, gần trường mẫu giáo, trường Tiểu học,2 ,3. Gần chợ đầu mối phía nam ,siêu thị, BV...+ DT80m thiết...
      Dự án Đồng Phát Park View Tower, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Khu chung cư Phúc Thịnh, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 5

      2.9 tỷ 70 m2 41,43 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Phúc Thịnh Đường Cao Đạt, P. 1, Q. 5:- DT: 70 mét vuông, 2 PN, 2wc- Khu vực an ninh, dân trí cao- Tiện ích nội ngoại khu đầy...
      Dự án Chung cư Phúc Thịnh, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Chung cư Vũng Tàu Gateway, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,3 tỷ tại Vũng Tàu

      2.3 tỷ 74 m2 31,09 triệu/m2
      - Bán chung cư Gateway B lầu cao.- chung cư 2 PN 2 toilet.- Cửa chính hướng Đông Nam view logia hướng Tây Bắc.- Nhà trống như CĐT giao.giá bao...
      Dự án Gateway Vũng Tàu, Đường 3/2, Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,75 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      2.75 tỷ 66 m2 41,67 triệu/m2
      Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony nơi hưởng trọn tiện ích xanh, sống trong lành với hệ thống cây xanh, mặt nước hiện hữu.Chính thức chào bán quỹ căn...
      Dự án Moonlight I - An Lạc Green Symphony, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Lan Hương Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Seaview Chí Linh, 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 2,1 tỷ tại Vũng Tàu

      2.1 tỷ 100 m2 21 triệu/m2
      Hàng hot hòn họt.Bán chung cư seaview 1.DT 100 mét vuông.Nhà lót sàn gỗ full nhà, đóng thạch cao lại full nhà.Nhà thay hết cửa xingfa loại 1, làm bảo...
      Dự án Seaview Chí Linh, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 10, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh căn hộ Chung cư An Gia Garden, 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 2 tỷ tại Quận Tân Phú

      2 tỷ 50 m2 40 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư An Gia Garden, Đường Tân Kỳ Tân Quý, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú: - DT: 50m2, 1+1 PN, 1wc- Khu vực an ninh, dân trí cao- Tiện ích nội...
      Dự án An Gia Garden, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ The CBD Premium Home, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 63 m2 32,54 triệu/m2
      - Giá 2 tỉ 050 net chưa bao 5 phần trăm SHR đợt cuối.- nội thất đầy đủ khi đi chủ để lại.- Tiện ích xung quanh có hồ bơi, siêu thị co.opmart...call...
      Dự án The CBD Premium Home, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 47 m2, giá 2,25 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.25 tỷ 47 m2 47,88 triệu/m2
      1 căn độc quyền Southern Homes giá rẻ bất ngờ nhận nhà ở/cho thuê ngay, mua mới từ chủ đầu tư nhận ngay các chính sách ưu đãi bất ngờ.- Mã căn:...
      Dự án The Origami, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 2 phòng ngủ, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 70 m2 40 triệu/m2
      Chủ gửi bán căn hộ chung cư Jamila Khang Điền.DT 70 mét vuông, đầy đủ nội thất cao cấp, thiết kế 2  phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh,...
      Dự án Jamila Khang Điền, Đường Song Hành, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Nhà ở xã hội Rice City Tây Nam Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 67 m2 35,83 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư tại Rice City 67 mét vuông, 2 ngủ, SĐCC, nội thất đầy đủ giá 2.x tỉ gọi ngay Mr Định 0878 800 ***.DT tim tường:...
      Dự án Rice City Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Khu đô thị VCN Phước Hải, 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,3 tỷ tại Nha Trang

      2.3 tỷ 79 m2 29,12 triệu/m2
      Bán căn hộ CT2 - VCN Phước Hải tầng cao view sông Quán Trường.- DT: 79,13 mét vuông logia hướng Đông Nam.- Có 3  phòng ngủ - 2  nhà vệ ...
      Dự án VCN Phước Hải, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà chung cư Chung cư Mỹ Đình Pearl, 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,5 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.5 tỷ 50 m2 50 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ + 1 DT 50 mét vuông.căn hộ chung cư đc thiết kế thông minh với không gian kê thêm đc giường nhỏ giúp...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      P
      Hoàng Quyên Mỹ Đình Pearl Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Galaxy 9, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận 4

      2.7 tỷ 50 m2 54 triệu/m2
      Cần bán gấp chung cư GALAXY 9. Đ/c 9 Nguyễn Khoái,P1,Q. 4- DT 50 mét vuông, 1 PN, 1 vệ sinh,lo gia phơi đồsổ hồng riêng chính chủ- giá 2,7 tỉ hỗ...
      Dự án Galaxy 9, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 2,2 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.21 tỷ 95 m2 23,16 triệu/m2
      TP Hà Nội Melody Residences.Tọa lạc ngay KĐT hướng Tây Nam Linh Đàm, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, TP Hà Nội (ngay cạnh trường cấp 1 Chu Văn An).DT:...
      Dự án Hà Nội Melody Residences, Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Cao ốc Fortuna Vườn Lài, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.4 tỷ 90 m2 26,67 triệu/m2
      - Cần bán gấp chung cư FORTUNA VƯỜN LÀI,(KIM HỒNG),- DT 90m2, thiết kế 3 PN,2 vệ sinh,logia phòng khách thoáng mát,nhà mới sạch đẹp- pháp lí sổ hồng ...
      Dự án Fortuna - Vườn Lài, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 2,2 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.21 tỷ 42 m2 52,39 triệu/m2
      Tại mỗi toà của dự án đều đc trang bị 1 bể bơi vô cực trên tầng thượng với tầm view tuyệt đẹp.đc xử lý bằng công nghệ điện phân muối: Rất thân thiện cho tóc...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.