Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.181 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán chung cư Chung cư Hồng Hà Tower, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,05 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.05 tỷ 62 m2 33,07 triệu/m2
      Nhà em hiện không có nhu cầu ở nên cần bán căn 2 ngủ siêu đẹp, view cực đỉnh, đầy đủ nội thất đẹp, giá quá mềm cho khách thiện chí ạ.- DT: 62.5  mét...
      Dự án Hồng Hà Tower, Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư An Gia Garden, 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.9 tỷ 84 m2 34,53 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư cao cấp An Gia Garden tặng nội thất xịn xò. Đường Tân Kỳ Tân Quý Q. Tân Phú. Thiết kế sang trọng, rộng thoáng có 3 PN, 2...
      Dự án An Gia Garden, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,75 tỷ tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.75 tỷ 77 m2 35,72 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp Cenland Cầu Giấy, DT rộng, 2 ngủ 2  nhà vệ sinh, hơn 2 tỉ, ảnh thật.
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn Chung cư Imperial Plaza, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 2 PN 2 vệ sinh tòa IP1 căn hộ chung cư 360 Giải Phóng.chung cư đã có sổ sẵn sàng giao dịch tầng trung view thoáng mát.chính...
      Dự án Imperial Plaza, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn Chung cư 282 Lĩnh Nam, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,25 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.25 tỷ 78 m2 28,85 triệu/m2
      + căn hộ góc. DT 77,8 mét vuông. 2 PN, 2  phòng vệ sinh toà N01.+ Chủ để lại nội thất gồm:+ Máy rửa bát.+ Bếp từ + nướng + tủ bếp.+ Tủ vải...
      Dự án 282 Lĩnh Nam, Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.7 tỷ 80 m2 33,75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ Oriental Plaza đường Âu Cơ Q. Tân Phú- DT: + 80 mét vuông, 2 PN, nhà đẹp view cao thoáng mát +...
      Dự án Oriental Plaza, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 2 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      2 tỷ 51 m2 39,22 triệu/m2
      căn hộ chung cư 1 phòng ngủ của dự án The Rivana - CĐT Đạt Phước, bàn giao Q4/2023 với giá chỉ từ 35tr/ mét vuông. Đây là mức giá đc coi là...
      Dự án The Rivana, Đường Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn Vinhomes Ocean Park , 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,26 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      2.26 tỷ 80 m2 28,25 triệu/m2
      bán nhanh căn 3 PN rộng đã có nội thất:- DT: 80m.- Thiết kế: 3 PN rộng, phòng khách, bếp thiết kế riêng biệt, 2 vệ sinh rộng.- Nội thất bàn giao, đã gồm...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,63 tỷ tại Dĩ An

      2.63 tỷ 75 m2 35,07 triệu/m2
      Căn này mình mua 2019 giá gốc là 2.48 tỉ, đã làm full hết nội thất 300tr + đóng 2 phần trăm bảo trì (50tr).Cam kết căn đẹp giá siêu mềm nhất Opal...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Viện 103, 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 2,65 tỷ tại Thanh Trì

      2.65 tỷ 113 m2 23,46 triệu/m2
      Hơn 2 tỉ sở hữu căn CC Viện 103 Tân Triều, Văn Quán, Hà Đông, 113m2, 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, Vị trí trung tâm, full tiện ích.+ đc biết chính...
      Dự án Chung cư Viện 103, Đường Yên Xá, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 56 m2 41,97 triệu/m2
      chào bán giỏ hàng giá gốc CĐT, vô tên trực tiếp, chính sách vay ưu đãi và ân hạn nợ gốc KĐT Mizuki Park - Nguyễn Văn Linh: MP6 - 7 - 8 - 9 - X và Panorama...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 72 m2 38,89 triệu/m2
      hot hot hot.Chủ bán nhanh căn hộ chung cư Jamila Khang Điền.DT 72m2, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, view Đông Nam.giá 2tỷ8 bao thuế phí,...
      Dự án Jamila Khang Điền, Đường Song Hành, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,76 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.76 tỷ 53 m2 52 triệu/m2
      * Viva Plaza - căn hộ chung cư liên kế Phú Mỹ Hưng.* Giỏ hàng 100 căn 1 phòng ngủ, 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ giá siêu mềm dành cho...
      Dự án Viva Plaza, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Moonlight Park View, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận Bình Tân

      2.6 tỷ 64 m2 40,63 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh 64m2 hướng nam mát mẽ, tầng đẹp, đã có SHR, công chứng sang tên ngay. nhà đã trang bị...
      Dự án Moonlight Park View, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,25 tỷ tại Đường Thạnh Xuân 13 - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      2.25 tỷ 57 m2 39,48 triệu/m2
      căn hộ chung cư C4 - tòa căn hộ đẹp nhất dự án.Tầng trung, view hồ bơi chuẩn Olympic.DT: 57 mét vuông, 2  phòng ngủ.Nội thất như hình (bếp,...
      Dự án PiCity High Park, Đường Thạnh Xuân 13, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 40 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2.4 tỷ 40 m2 60 triệu/m2
      Tổng quan dự án.- Tên dự án: Sun Cosmo Residence Đà Nẵng.- CĐT: Sun Group.- Vị trí: Ngay cầu Trần Thị Lý, Đà Nẵng.- Quy mô: 3,5 ha với 2 phân khu cao tầng...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,49 tỷ

      2.5 tỷ 50 m2 49,8 triệu/m2
      Cắt lỗ căn số 15 tầng 1x, Tonkin1, tòa vip nhất dự án vin Smart City.- căn hộ chung cư DT 50m2, BC ĐB, thiết kế 1 phòng ngủ + 1, view bể bơi, 2...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,98 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.98 tỷ 82 m2 36,35 triệu/m2
      - Bán cắt lỗ chung cư 3 phòng ngủ 2vs tại vin Smart City.- giá cực rẻ thị trường chỉ 2,980tỉ bao tất các loại thuế phí chuyển nhượng.- chung cư...
      Dự án Vinhomes Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.