Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.179 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu phức hợp The PegaSuite, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận 8

      2.35 tỷ 62 m2 37,91 triệu/m2
      Bán CH The PegaSuite 2.đc: 1079 Tạ Quang Bửu, P. 6, Q. 8.căn hộ chung cư: 2 phòng ngủ 1 toilet 62 mét vuông giá 2,35 tỉ. (Giá thật...
      The PegaSuite 2, 1079, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 69 m2 33,34 triệu/m2
      căn hộ chung cư Moonlight Avenue - MT đường Vành Đai 2, Thủ Đức giá:- Căn studio - 35m: Giá còn 1,1 tỉ.- Căn 1 phòng ngủ 52m: Giá còn 1 tỉ 4.- Căn...
      Dự án Moonlight Avenue, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Huyền Trang Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,95 tỷ tại Quận Tân Bình

      2.95 tỷ 53 m2 55,67 triệu/m2
      Cho thuê căn hộ chung cư 2 PN cao cấp tại The Botanica, Tân Bình.đc: Đường Phổ Quang, P. 2, Tân Bình.- DT: 53 mét vuông; nội thất đầy đủ.- giá:...
      Dự án The Botanica, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Dream Town, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      2 tỷ 85 m2 23,53 triệu/m2
      * Do cần tiền đầu tư cần nhượng lại căn hộ chung cư 85m thiết kế 2 phòng ngủ,2 nhà vệ sinh tại dự án DREAM TOWN com 36 tây mỗ* GIá : 2 tỉ có...
      Dự án Dream Town, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 2,85 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      2.85 tỷ 84 m2 33,93 triệu/m2
      Bán Sky Oasis.Gồm 3 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh.DT 84m2 thông thủy.căn hộ góc view sông Hồng.giá 2.850 tỉ bao phí.L/H 0969 695 ***số Zalo).
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,1 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.1 tỷ 73 m2 28,77 triệu/m2
      Dự án: căn hộ Avatar Thủ Đức.- pháp lí: Sở hữu lâu dài.- Vị trí: MT đường Vành Đai 2 (Đoạn kết nối Xa Lộ thành phố Hà Nội và Phạm Văn Đồng), P. Trường...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Số 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,77 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      2.77 tỷ 83 m2 33,35 triệu/m2
      - Chương trình tri ân quý KH khi sở hữu chung cư trong T4/2023.- Nhận nhà ngay khi ký hợp đồng mua bán: Có thể sinh sống và vận hành cho thuê đc luôn.-...

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Citi Home, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận 2

      2.6 tỷ 85 m2 30,59 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ góc Citihome Q. 2.Gồm 3 PN 2 vệ sinh.Nhà mới đã làm lại toàn bộ nội thất.Tầng trung view bao đẹp trực diện hồ bơi.SHR mới hỗ trợ vay...
      Dự án Citi Home, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 2,15 tỷ tại Đường 4 - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.15 tỷ 81 m2 26,55 triệu/m2
      căn hộ CT4 VCN Phước Hải, Nha Trang tầng cao mát mẻ.- DT: 80,6 mét vuông căn 3 PN, 2 toilet.- Cửa chính hướng Tây, logia hướng Đông Bắc.- giá:...
      Dự án Căn hộ CT4 VCN Phước Hải, Đường 4, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      D
      Nguyễn Thị Hồng Diễm Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,75 tỷ tại Tân Phú

      2.75 tỷ 77 m2 35,72 triệu/m2
      Em xin cập nhật giỏ hàng Oriental Plaza mới nhất:- Căn 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh:+ DT 77 mét vuông (hợp đồng mua bán) đầy đủ nội ...
      Dự án Oriental Plaza, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,55 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      2.55 tỷ 66 m2 38,64 triệu/m2
      call ngay: 0936 396 *** Em Giang PKD CĐT.* CK 15 phần trăm cho KH TT sớm.* HTLS 0 phần trăm 24th.* Tặng gói smarthome trị giá 35tr.* free dịch...
      Dự án Moonlight I - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư Hòa Bình Green City, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 70 m2 35,72 triệu/m2
      Thời buổi kinh tế khó khăn cầm 2.5 tỉ trong tay để tìm đc một căn hộ mặt phố Minh Khai, hộ khẩu Q. 2 Bà Trưng anh/chị tìm đâu ra chung cư 2 ngủ đầy đủ...
      Dự án Hòa Bình Green City, Phố Mạc Thị Bưởi, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Linh Tây Tower, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 3 tỷ tại Thủ Đức

      3 tỷ 120 m2 25 triệu/m2
      hot hot - chính chủ bán chung cư 3 phòng ngủ, căn hộ chung cư Linh Tây Tower, P. Linh Tây, Tp. Thủ Đức.DT: 120m2.pháp lí: SHR đầy đủ.+ chung cư...
      Dự án Linh Tây, Đường Đào Trinh Nhất, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Văn Phú Victoria, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 2,9 tỷ tại Hà Đông

      2.9 tỷ 116 m2 25 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán nhanh căn 3N đẹp nhất dự án Victoria Văn Phú.- DT thoáng rộng 116 mét vuông.- Thiết kế hiện đại 3 phòng ngủ, 2VS.- Nội...
      Dự án Văn Phú Victoria, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ 8X Plus, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 65 m2 30,77 triệu/m2
      Chủ cần bán căn hộ 66 mét vuông tại 8X Plus, MT đường Trường Chinh, Q. 12.Vị trí đi lại cực kỳ thuận tiện đến các khu vực trung tâm.DT 65 mét ...
      Dự án 8X Plus Trường Chinh, Đường Trường Chinh, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Topaz Elite, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận 8

      2.3 tỷ 79 m2 29,12 triệu/m2
      Topaz Elite (Q. 8) - NH Vietcombank bảo lãnh dự án - LS 10.2 phần trăm/24 tháng.Siêu thị Aeon Mall vào KD.Vị trí: MT Cao Lỗ - Tạ Quang Bửu, P. 4 Q. 8,...
      Dự án Topaz Elite, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Vinhomes Grand Park, 1 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận 9

      2.35 tỷ 67 m2 35,08 triệu/m2
      Em Ánh Minh Tâm Land 0909/829/665 (zalo).Cập nhật giỏ hàng bán chung cư tháng 4 tốt nhất, mới nhất vin Q. 9:* Phân khu The Rainbow: Đã bàn giao, nhiều căn...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh
      9
      Nguyễn Ánh Vinhomes Quận 9 Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Văn Khê, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 2,3 tỷ tại Hà Đông

      2.3 tỷ 112 m2 20,54 triệu/m2
      Gia đình đã giảm giá, cắt lỗ 200 tr, bán ngay, cực gấp căn hộ cao cấp: 3 phòng ngủ góc 112 mét vuông nhà rất rộng, full đủ đồ xịn cho khách...
      Dự án Văn Khê, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.