Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.179 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Sở hữu nhà chung cư An Lạc Green Symphony, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,5 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      2.5 tỷ 66 m2 37,88 triệu/m2
      - chào bán căn hộ chung cư Mooonnligt 1 khu đô thị An Lạc Green Symphony.+ Vị trí trung tâm Mỹ Đình mở rộng, tiếp giáp đường 70 và vành đai 3.5, trục...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán căn Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 2,45 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm

      2.46 tỷ 84 m2 29,17 triệu/m2
      Cần tiền đầu tư mảnh đất dưới quê lên cần bán ngay cắt lỗ 200tr chung cư 2pn2vs tại Goldmark city.Chi tiết chung cư như sau : - chung cư tầng 10, Tòa...
      Dự án Goldmark City, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ F.Home Đà Nẵng, 1 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 70 m2 34,29 triệu/m2
      Bán chung cư Fhome, Hải Châu.DT: 70.3m2.Kết cấu: 1 PN 2 phòng tắm.Hướng chung cư: Nam, logia hướng: Bắc.Tình trạng nội thất: full nội thất.pháp lí: sổ ...
      Dự án F.Home, Phố Lý Thường Kiệt, Phường Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán chung cư Chung cư Hemisco Xa La, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,25 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.25 tỷ 80 m2 28,13 triệu/m2
      RẺ- ĐẸP- XỊN! căn hộ Hemisco, Xa La, Hà ĐôngChính chủ cần tiền gấp, giảm giá 100tr bán căn 3 ngủ 2 toilet, căn hộ góc căn hộ Hemisco. Thiết kế...
      Dự án Chung cư Hemisco Xa La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, hướng Tây - Nam, giá 2,25 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      2.25 tỷ 74 m2 30,41 triệu/m2
      E Phú 0865 936 *** phòng kinh doanh dự án Pavilion xin giới thiệu quý KH chung cư 2 phòng ngủ2VS vừa DT rộng mà giá lại tốt như sau:- Loai chung ...
      Dự án The Pavilion - Vinhomes Ocean Park, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị Ecopark, 3 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,4 tỷ tại Huyện Văn Giang

      2.4 tỷ 73 m2 32,87 triệu/m2
      Cắt lỗ căn hộ 3 phòng ngủ+2 toilet+2ban công Sky Oasis, khu đô thị Ecopark, giá 2tỷ399 rẻ ngang căn 2  phòng ngủ.*chung cư ở tầng cao,...
      Ecopark, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Flora Novia, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 75 m2 37,34 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư.- 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh logia riêng (75m2).- Nhà mới chưa ở.- Nhà không vay NH, hỗ trợ cho khách mua vay.- Đã...
      Dự án Flora Novia, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Vinhomes Ocean Park , 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,3 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      2.3 tỷ 80 m2 28,75 triệu/m2
      Gia đình chuyển về căn biệt thự bán cực rẻ căn hộ góc 3 phòng ngủ tòa S1.12 thiết kế 3 phòng ngủ, 2 toilet Đông Nam siêu mát.View...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp căn Khu đô thị Fuji Residence, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,2 tỷ tại Quận 9

      2.21 tỷ 54 m2 40,75 triệu/m2
      Cần bán chung cư Flora Fuji 54 mét vuông, 2 phòng ngủ, view Landmark, Bitexco, tầng cao thoáng mát. Nhà mới.full nội thất, cao cấp, tiện...
      Dự án Fuji Residence, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,4 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      2.4 tỷ 75 m2 32 triệu/m2
      bán gấp căn hộ góc Opal Boulevard 75m2 tòa căn hộ B giá 2,4 tỉ thỏa thuận.- Đặc biệt căn hộ góc 2 logia, nhìn là thích.- Tầng cao, view nhìn xa...
      Dự án Opal Boulevard, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhà chung cư Condotel A La Carte Hạ Long, 45 m2, giá 2 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      2 tỷ 45 m2 44,45 triệu/m2
      E có 2 suất ngoại giao đc mua với giá cán bộ nhân viên. đc chọn căn, chọn hướng giá siêu mềm nhất thị trường CK 10 phần trăm+ Nhận nhà ở ngay+ NH hỗ...
      Dự án A La Carte Hạ Long Bay, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,6 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      2.6 tỷ 85 m2 30,59 triệu/m2
      Mình chính chủ cần thu hồi vốn nên bán ngay căn 3 phòng ngủ mã B - 27 - 24.Căn DT lớn view gân golf. Thông tin chi tiết có trong hình ảnh mình đăng...
      Dự án Opal Skyline, Đường Nguyễn Văn Tiết, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Sky Center, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,4 tỷ tại Tân Bình

      2.4 tỷ 50 m2 48 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Sky Center tại số 10 Phổ Quang, P. 2, Tân Bình.DT: 50m2, 1 PN, lầu trung, view đẹp với rất nhiều tiện ích trung tâm,...giá: 2.4...
      Sky Center, số 10, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu đô thị Mỹ Đình I, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 2,8 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.8 tỷ 86 m2 32,56 triệu/m2
      "Bán căn hộ chung cư C4 khu đô thị Mỹ Đình 1, Nguyễn Cơ Thạch, căn hộ góc, DT 86 mét vuông, SĐCC, đã sửa chữa nội thất cơ bản đẹpcăn hộ chung...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Đình I, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,88 tỷ

      2.88 tỷ 66 m2 43,64 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán ngay căn hộ chung cư Carillon 7, Tân Phú.DT: 66 mét vuông, 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh, logia hướng nam thoáng mát.Nhà...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư TaniBuilding Sơn Kỳ 1, 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 51 m2 42,16 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Sơn Kỳ 1 tọa lạc tại 3 MT đường DC13 - CN13 - DC8, P.Sơn Kỳ, Q.Tân Phú, TP. Sài Gòn. + Quy mô: Cao 11 tầng bao gồm 1 tầng hầm, 1...
      Dự án TaniBuilding Sơn Kỳ 1, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Nhà ở xã hội Felix Homes, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,25 tỷ tại Gò Vấp

      2.25 tỷ 54 m2 41,67 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư thương mại, tầng cao, nhà đẹp, view sông thoáng mát:+ DT 54 mét vuông.+ Nội thất gỗ cao cấp, tặng 2 máy lạnh.+ Vị trí...
      Dự án Felix Homes, Đường Nguyễn Văn Dung, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 76 m2 35,53 triệu/m2
      Do gia đình muốn chuyển lên gần chỗ bố mẹ ở cho tiện đi lại với ông bà nên cần bán ngay căn hộ chung cư Tòa B Vinaconex2.DT: 76 m, 2 PN,...
      Dự án Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.