Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.179 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,1 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      2.1 tỷ 63 m2 33,34 triệu/m2
      Độc quyền căn hộ căn duplex thông tầng 2 phòng ngủ siêu đẹp tại tòa tháp biểu tượng Ecopark 2020 - Solforest- Diện tích: 62.86m2 - Trần cao...
      Dự án Sol Forest Ecopark, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Altara Residences Quy Nhơn, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,48 tỷ

      2.49 tỷ 71 m2 35 triệu/m2
      Bán chung cư Altara Residences Quy Nhơn - độc quyền 20 căn đẹp nhất.Altara Residences Quy Nhơn - Đánh thức nàng tiên giữa lòng TP biển.liên lạc chủ đầu ...
      Dự án Altara Residences, Đường Trần Hưng Đạo, Phường Hải Cảng, Quy Nhơn, Bình Định

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      2 tỷ 70 m2 28,58 triệu/m2
      Chính chủ cắt lỗ bán ngay chỉ còn 2 tỉ bao hết.+ Thiết kế: 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh.+ DT: 70m2.+ Cửa Tây Bắc, view Tây Nam.Vị trí ngay...
      Dự án Biên Hoà Universe Complex, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Seaview Chí Linh, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 2,05 tỷ tại Vũng Tàu

      2.05 tỷ 95 m2 21,58 triệu/m2
      Bán chung cư Seaview 1.- DT: 95m2.- pháp lí: sổ hồng riêng sẵn.- Nhà nội thất đầy đủ.- Ảnh đính kèm ở link.- giá: 2 tỉ 050 tr.contact coi nhà.
      Dự án Seaview Chí Linh, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 10, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh căn Chung cư Song Ngọc (Tara Residence), 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 78 m2 33,34 triệu/m2
      Cần bán.căn hộ chung cư Tara Residence Q. 8.1 DT: 78 mét vuông (nội thất đầy đủ như hình).2 Thiết kế: 2 PN, 2 WC, không gian thoáng mát.3 pháp ...
      Dự án Tara Residence, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,3 tỷ tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.3 tỷ 74 m2 31,09 triệu/m2
      Cập nhật tiến độ thi công mới nhất của chung cư cao cấp CT1 Riverside Luxury Nha Trang.Giá chỉ từ 31 tr/m2.----------------------------------------+ Nằm...
      Dự án CT1 Riverside Luxury , Đường Vành Đai 2, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,53 tỷ tại Dĩ An

      2.53 tỷ 73 m2 34,66 triệu/m2
      căn hộ chung cư Đông - Bắc, 73m2. Thiết kế tối ưu không gian.giá: 2.53 tỉ. Cửa Tây - Nam.Tiện ích đi kèm căn hộ chung cư Opal Boulevard.- Hồ bơi tràn...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu phức hợp The PegaSuite, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,33 tỷ tại Quận 8

      2.33 tỷ 62 m2 37,59 triệu/m2
      căn hộ chung cư THE PEGASUITE 2 Q. 8 - THÁNG 8 NHẬN NHÀGIỎ HÀNG HƠN 70 CĂN sang nhượng- Cam kết giá rẻ hơn thị trường - nếu có căn rẻ hơn em hoàn tiền...
      Dự án The PegaSuite 2, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,2 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      2.21 tỷ 69 m2 31,89 triệu/m2
      Căn 2 ngủ 2 toilet góc DT 69m2 nằm tại phân khu The Pavilion (phân khu cao cấp có hai tầng hầm gửi xe) tại dự án vin Ocean Park.Giá: 2,2 tỉ.KH đc vay...
      Dự án The Pavilion - Vinhomes Ocean Park, Đường Lý Thánh Tông, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 2,62 tỷ tại Đường Mễ Trì Thượng - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.62 tỷ 87 m2 30,12 triệu/m2
      Mễ Trì Thượng, Nam Từ Liêm: 87m, 2 ngủ, 2 vs, giá 2.62 tỉ căn hộ chung cư LÔ GÓC CỰC THOÁNG, 2 LÔ GIA, Ở LUÔN . + căn hộ chung cư LÔ GÓC cực thoáng, 2...
      Đường Mễ Trì Thượng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,93 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.93 tỷ 66 m2 44,4 triệu/m2
      Thông tin về chung cư cụ thể như sau ạ:- chung cư 2 ngủ 2 vs, trục 04 toà TK2, DT tim tường 66,5 mét vuông, DT thông thuỷ 60,4 mét vuông. View...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Vinhomes Ocean Park , 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,28 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      2.28 tỷ 75 m2 30,4 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 phòng ngủ thuộc dự án vin Ocean Park đc thiết kế như sau: 3 phòng ngủ, 2 toilet, phòng khách, gian bếp, logia hướng...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Đường An Đào, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội
      M
      Minh Thắng Bđs Nhà Mới Hơn 1 năm trước

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,95 tỷ tại Quận 9

      2.95 tỷ 69 m2 42,76 triệu/m2
      - Cần bán chung cư Jamila Khang Điền.- DT: 69m2, 2 phòng ngủ, 2 toilet. đầy đủ nội thất. View đẹp mát mẻ.- Tiện ích: Có hồ bơi tràn, fitness,...
      Dự án Jamila Khang Điền, Đường Song Hành, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      _ Chính chủ bán căn hộ chung cư roman plaza hướng mát, full đồ chỉ xách va li về ở : sàn gỗ, trần thạch cao, điều hòa, bình nóng lạnh, bếp, tủ bếp,...
      Dự án Roman Plaza, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 2,8 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.8 tỷ 61 m2 45,91 triệu/m2
      * L/H: 0986 023 *** zalo/call.Lý do lựa chọn phân khu The Tonkin:1. Là phân khúc chung cư Ruby cao cấp nhất vin Smart City có tiêu chuẩn quản lý, dịch vụ &...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Bea Sky , 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      2.6 tỷ 62 m2 41,94 triệu/m2
      - Gia đình tôi chuyển lên căn 3 ngủ cần nhượng lại chung cư A10 DT 62 mét vuông, TK 2 phòng ngủ, logia hướng ĐN thoáng mát.- Nội thất bàn giao...
      Bea Sky, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 82 m2 35,37 triệu/m2
      Mình đang cần tiền đầu tư nên muốn bán gấp căn hộ chung cư 82m2 và để giá cực rẻ so với thị trường.- DT 82m2, gồm 2 ngủ và 2 vệ sinh. Phòng nhiều ánh...
      Dự án The Emerald, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 2,96 tỷ tại Đường Đức Giang - Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      2.96 tỷ 95 m2 31,11 triệu/m2
      Cần bán căn 3 phòng ngủ.Giá 2,955 tỉ.DTSD: 95 mét vuông.Nội thất nhập khẩu cao cấp.căn hộ chung cư sở hữu lâu dài.Vị trí: Đức Giang - Long...
      Dự án Bình Minh Garden, Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.