Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.179 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,3 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      2.3 tỷ 63 m2 36,51 triệu/m2
      chung cư Studio duplex thông tầng 2 tầng Sol Forest - KĐT Ecopark, nằm tại tầng 22 + 23 là tầng trung duplex thông tầng đẹp nhất tòa, view sông Hồng vô...
      Dự án Sol Forest Ecopark, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,2 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      2.21 tỷ 70 m2 31,43 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư đẹp nhất toà The Golden An Khánh - Giá 2,2 tỉ đồng.Chính chủ cần bán căn 2 PN ĐN B toà 32T The Golden An Khánh - Q. Hoài...
      Dự án The Golden An Khánh 32T, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,95 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.95 tỷ 75 m2 39,34 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay chung cư 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh vin Smart city.logia hướng Đông Bắc.DT 75 mét vuông.View nội khu.đầy đủ ...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 2,98 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.98 tỷ 61 m2 48,86 triệu/m2
      Tonkin 2 bàn giao cao cấp nhất dự án.Gần garage 10 tầng, gần công viên trung tâm.
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 3 tỷ tại Hai Bà Trưng - Hà Nội

      3 tỷ 53 m2 56,61 triệu/m2
      Bán căn hộ 1  phòng ngủ tòa N3 Nguyễn Công Trứ, trung tâm Q. Hai Bà Trưng, thành phố Hà Nội.+ Vị trí: Nằm trên trục đường Nguyễn Công Trứ, 2 ph đi...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Phường Phạm Đình Hổ, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Handi Resco Lê Văn Lương, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      siêu hiếm, bán nhanh căn căn hộ Handi Resco Lê Văn Lương tổng 2 ngủ mà chỉ có 3 tỉ.- Handiresco Complex 31 Lê Văn Lương. căn hộ chung cư đẹp từ trong...
      Dự án Handi Resco Lê văn Lương, 31 Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư An Lạc Green Symphony, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,57 tỷ tại Huyện Hoài Đức

      2.58 tỷ 66 m2 39 triệu/m2
      -Bừng sáng tại phía Tây Thủ đô, Moonlight 1 là một trong những dự án hiếm hoi chạm đến nhu cầu Life on top - vị trí tầm cao, vị thế đỉnh cao của giới thượng...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư Mỹ Đình Plaza 2, 80 m2, giá 3 tỷ tại Đường Nguyễn Hoàng - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay quỹ hơn 10 chung cư toà Mỹ Đình Plaza 2.* Mô tả:- chung cư 2 ngủ, 2  toilet, 78m2.+ Nội thất cơ bản CĐT.+ đầy đủ nội ...
      Dự án Mỹ Đình Plaza 2, Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ The Eastern, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,06 tỷ tại Quận 9

      2.06 tỷ 79 m2 26,08 triệu/m2
      Tôi cần bán lại căn hộ Eastern có sổ hồng riêng như sau:Căn DT 60 mét vuông (1  phòng ngủ) giá 1.8 tỉ - đầy đủ nội thất cao cấp tầng 12.-...
      Dự án The Eastern, Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ An Phú Apartment Complex, 1 phòng ngủ, 61 m2, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 61 m2 36,07 triệu/m2
      Bán chung cư An Phú Q6, 1 phòng ngủ, 61 mét vuông.Giá 2.2 tỉ.
      Dự án An Phú Apartment, Đường Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Vinhomes Grand Park, 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 2,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.2 tỷ 46 m2 47,74 triệu/m2
      Thông tin chung cư 1 phòng ngủ view Hồ bơi và Vườn Nhật Bản tại vin Grand Park Q. 9 (TP. Thủ Đức).- DT 46,5m2:- Hướng: Bắc - hướng Đông Bắc.- View:...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Topaz Elite, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,29 tỷ tại Quận 8

      2.29 tỷ 78 m2 29,36 triệu/m2
      Giỏ hàng nhiều căn Topaz Elite (P. 4, Q. 8) - thỏa thuận chính chủ nhiều giá mềm.Các căn chính chủ còn thỏa thuận.- 60m2 2 phòng ngủ -...
      Dự án Topaz Elite, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Chung cư Intracom Riverside, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2 tỷ tại Đông Anh - Hà Nội

      2 tỷ 66 m2 30,31 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 PN 2 vệ sinh nhà đã có bìa đỏ, căn hộ chung cư nằm chân cầu Nhật Tân, dự án Intracom gần...
      Dự án Intracom Riverside, Xã Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 63 m2 39,69 triệu/m2
      - Dự định mua nhà trước năm 30 tuổi?- Mong muốn an cư lạc nghiệp tại HCM mà mới chỉ tiết kiệm đc hơn 1 tỉ?- Lo ngại tiền mất tật mang nếu lỡ chọn mua trúng...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 63 m2 42,86 triệu/m2
      * Với mức giá trung bình chỉ 42tr/m tại cửa ngõ TP. Thủ Đức, song MT Eastmark City sở hữu nhiều giá trị vượt trội nhờ vị trí chiến lược vô cùng đắt giá mà...
      Dự án Chung cư MT Eastmark City, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Condotel Gold Coast Nha Trang , 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 52 m2 46,16 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Gold Coast - Nha Trang.- DT: 52,4m2.- Tầng cao - View biển.- giá: 2,4 tỉ (Bao sang tên).- call ngay: 0901 300 *** Tiến.
      Dự án Gold Coast Nha Trang, Đường Trần Hưng Đạo, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán chung cư Chung cư Sunshine Riverside, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,7 tỷ tại Tây Hồ

      2.7 tỷ 57 m2 47,37 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư:- DT: 57m2 thông thuỷ.- Thiết kế: 2 ngủ + 1 VS + 1 ban công.- đầy đủ nội thất như hình.- ban công hướng mát.Giá chỉ: 2,7...
      Dự án Sunshine Riverside, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư Him Lam Riverside, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận 7

      2.6 tỷ 60 m2 43,34 triệu/m2
      * Cần bán căn hộ chung cư Him Lam Riverside, P. Tân Hưng, khu dân cư Him Lam, Q. 7.* DT: 60m2 - Giá: 2,6 tỉ.* 2  phòng ngủ.- 2  phòng vệ ...
      Dự án Him Lam Riverside, Đường D1, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.