Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.179 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,48 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      2.48 tỷ 67 m2 37,02 triệu/m2
      Thông tin mô tả.bán gấp chung cư Dragon Hill.DT 67 m2/2 phòng ngủ giá 2.480 tỉ.87m2/2 phòng ngủ giá 2.790 tỉ.Dt gần 100m2/3 phòng ...
      Dự án Dragon Hill Residence and Suites 2, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Quy Nhơn Melody - Liberty Central Quy Nhơn, 2 phòng ngủ, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 67 m2 31,35 triệu/m2
      * Căn 2 phòng ngủ / Quy Nhơn Melody - CK 40 phần trăm - View Biển Quy Nhơn.- MT đường Nguyễn Trung Tín, View Biển Quy Nhơn.- DT: 66.6 mét ...
      Dự án Quy Nhơn Melody, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Dream Town, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,1 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.1 tỷ 90 m2 23,34 triệu/m2
      Tổng hợp danh sách căn hộ Dream Town - Coma6 - Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ.Thông tin các chung cư như sau:Tòa CT1:- DT...
      Dự án Dream Town, đường Tây Mỗ, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Ruby Garden, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 87 m2 30,46 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh CH Ruby Garden đường Nguyễn Sỹ Sách Q. Tân Bình, DT 87m2, 2 phòng ngủ, giá 2 tỉ 65, SHR, nhà có sẵn dọn vô ở ngay, contactCC.Tiện...
      Dự án Ruby Garden, Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu đô thị Hồng Hà Eco City, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,85 tỷ tại Thanh Trì

      2.85 tỷ 88 m2 32,39 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác nên muốn sang nhượng lại căn hộ chung cư 3ng 2vs 88 mét vuông tại tòa CT12 Hồng Hà Eco City.pháp lí: Sổ lâu dài/ đã sẵn...
      Dự án Hồng Hà Eco City, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 3 phòng ngủ, 78 m2, giá 2 tỷ tại Ngũ Hành Sơn

      2 tỷ 78 m2 25,65 triệu/m2
      Còn duy nhất một căn góc 3  phòng ngủ KĐT FPT Plaza 2 - trung tâm KĐT Công nghệ cao Đà Nẵng.- Tầm nhìn toàn cảnh TP Đà Nẵng với biển, sông hồ, núi...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,2 tỷ tại Hà Đông

      2.21 tỷ 80 m2 27,5 triệu/m2
      Cần bán căn hộ CT5 KĐT Xa La, Hà Đông, TP Hà Nội. chung cư tầng thấp, căn hộ góc, 2 logia, Hướng logia hướng Đông Nam mát mẻ quanh năm. DT...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,88 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      2.88 tỷ 70 m2 41,15 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ chung cư Sunrise Riverside.- DT 70 mét vuông, thiết kế 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.- giá siêu mềm nhất thị...
      Dự án Sunrise Riverside, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,2 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      2.21 tỷ 68 m2 32,36 triệu/m2
      L/H xem căn 0333 348 ***- Do nhu cầu công việc chuyển chỗ làm đi quá xa, mình cần để lấy tiền mua nhà mới, lên cần bán căn tại dự án vin Ocean Park - Gia...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Vinhomes Grand Park, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận 9

      2.6 tỷ 69 m2 37,69 triệu/m2
      Ở bán đúng suất đặc biệt ưu đãi chính sách độc nhất giá chỉ từ /.Nhà ở hiện hữu với lối sống chuẩn nhật bản hướng tới tương lai cho con trẻ, sức khỏe cho...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,59 tỷ tại Đường 30/4 - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2.59 tỷ 68 m2 38,09 triệu/m2
      Happy One Central có nên sở hữu chỉ với 10 phần trăm khi đã xây 28 tầng.- Mua - ký hợp đồng mua bán trực tiếp từ giỏ hàng chủ đầu tư Vạn Xuân...
      Dự án Happy One Central, Đường 30/4, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ An Gia Skyline, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận 7

      2.7 tỷ 66 m2 40,91 triệu/m2
      căn hộ An Gia Skyline 89 Lê Thị Chợ, P. Phú Thuận, Q. 7.DTSD 66m2 gồm 2 PN và 2  phòng vệ sinh.Đã có SHR, tặng lại full nội thất mua chỉ và ở...
      An Gia Skyline, 89, Đường Lê Thị Chợ, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,75 tỷ tại Huyện Dĩ An

      2.75 tỷ 85 m2 32,36 triệu/m2
      Cập nhật giá căn hộ chung cư tốt nhất Opal Boulevard đã nhận nhà, đã nhận sổ yên tâm mua ở.Rổ hàng 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ giá mềm:Căn...
      Dự án Opal Boulevard, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,5 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      2.5 tỷ 66 m2 37,88 triệu/m2
      Moonlight - căn hộ chung cư cao cấp khu Mỹ Đình mở rộng.chung cư dành cho tín đồ công nghệ.* Di chuyển đến BigC Thăng Long 10 ph.* Di chuyển đến Duy Tân...
      Dự án Moonlight I - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội.

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,6 tỷ tại Tân Phú

      2.6 tỷ 70 m2 37,15 triệu/m2
      - đc: 33 đường Lương Minh Nguyệt, P. Tân Thới Hòa, Q. Tân Phú.- NH hỗ trợ vay lên đến 70 phần trăm, LS ưu đãi, thủ tục hồ sơ duyệt nhanh trong ngày.-...
      Carillon 7, 33, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Khu đô thị Văn Khê, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 2,45 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.46 tỷ 120 m2 20,42 triệu/m2
      Làm trong sở tài nguyên môi trường, do thay đổi công việc, nên gia đình cần bán ngay, cực gấp trong ngày 13, để gia đình ổn định công việc và chỗ ở mới, vì...
      Dự án Văn Khê, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,51 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      2.51 tỷ 66 m2 38 triệu/m2
      Bán chung cư 2 phòng ngủ trong quần thể KĐT An Lạc Green Symphony rộng 75ha.- Cửa Đông Nam, view nội khu cực đẹp.- Bàn giao nội thất đầy đủ cao...
      Dự án Moonlight I - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội
      M
      Nguyễn Thị Hạnh - Mđ Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay chung cư Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 64 m2 40,63 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư tại căn hộ Rose Town, 79 Ngọc Hồi.DT 64 mét vuông, thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh.giá: 2,6 tỉ (có thỏa thuận) - bao phí.Nội...
      Rose Town, 79, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.