Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.179 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư C14 - Bộ Công An, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 108 m2 27,78 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư C14 Bộ Công An Đường Lê Văn Lương nối dài.- Thiết kế 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, nội thất xinh lung linh.- Hướng logia:...
      Dự án C14 - Bộ Công An, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.
      Y
      Dương Thị Ngọc Yến Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 3 tỷ tại Đường Trường Lưu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 63 m2 47,62 triệu/m2
      Giữa TP Thủ Đức năng động và tươi trẻ, MT Eastmark City với tiện ích sống khác biệt cùng hệ sinh thái ven sông, mang trải nghiệm resort ngay trong chính căn...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,18 tỷ tại Phố Trần Quý Kiên - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.19 tỷ 60 m2 36,34 triệu/m2
      Chính chủ bán CC tòa N03, tầng 11, Trần Quý Kiên, Cầu Giấy. Nhà đã sửa mới. bìa đỏ chính chủ- DT gần 60m2, 2PN- Nội thất cơ bản đang sử dụng: Sàn gỗ, Tủ...
      Phố Trần Quý Kiên, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Lotus Garden, 3 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,7 tỷ tại Tân Phú

      2.7 tỷ 78 m2 34,62 triệu/m2
      DT: 78m²(3 phòng ngủ), full NT lầu cao view đẹp thoáng mát. Nhà đang trống có thể vô ở ngay, cho thuê giá 11tr/tháng.contact Hằng xem nhà.
      Dự án Lotus Garden, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Homyland 3 (Homyland Riverside), 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 2

      2.9 tỷ 75 m2 38,67 triệu/m2
      Bán chung cư Homyland 2.đc: 307 Đường Nguyễn Duy Trinh, Bình Trưng Tây, Q. 2.DT: 75 mét vuông, 2 PN, 2  phòng vệ sinh.nội thất đầy đủ.Tiện...
      Dự án Homyland Riverside, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,72 tỷ tại Đường Giáp Nhị - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.72 tỷ 85 m2 32 triệu/m2
      Đừng bỏ lỡ cơ hội _ chi 2.7x tỉ bạn đã sở hữu căn hộ chung cư với.+ DT 85 mét vuông thiết kế 2N và 2VS.+ Tất cả các phòng đều có ánh sáng tự...
      Dự án Viễn Đông Star, Đường Giáp Nhị, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Chung cư Lotus Lake View, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 2,85 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      2.85 tỷ 92 m2 30,98 triệu/m2
      Vị trí: căn hộ chung cư Lotus Lake View - HH2B - Gia Thụy - Long Biên.Thiết kế: 92 mét vuông 2n2 phòng vệ sinh.logia: hướng Tây Nam.Cửa...
      Dự án Lotus Lake View, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Tổ hợp 310 Minh Khai, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 2,77 tỷ tại Hai Bà Trưng

      2.77 tỷ 87 m2 31,84 triệu/m2
      "chính chủ chuyển đổi xuống mặt đất, cần bán chung cư 2 phòng ngủ 2 toilet dự án tổ hợp nhà ở 310 Minh Khai, đ/c số 18 Tam Trinh:- logia Đông ...
      Dự án 310 Minh Khai, Đường Tam Trinh, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,51 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      2.51 tỷ 66 m2 38 triệu/m2
      Bán chung cư 3 phòng ngủ trong quần thể KĐT An Lạc Green Symphony rộng 75ha.- 2 logia Đông Nam.- Bàn giao nội thất đầy đủ cao cấp; sổ hồng ...
      Dự án Moonlight I - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội
      M
      Nguyễn Thị Hạnh - Mđ Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,65 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.65 tỷ 82 m2 32,32 triệu/m2
      - căn hộ chung cư chính chủ.- đầy đủ nội thất (như hình).- HĐMB. Hồ sơ pháp lí đầy đủ.- căn hộ chung cư thương mại nằm trên tầng cao nhất (tầng...
      Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu đô thị Ecopark, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,4 tỷ tại Văn Giang

      2.4 tỷ 71 m2 33,81 triệu/m2
      Khu GĐ 2, DT 71 mét vuông, tầng trung, view Học viện gold, Hồ thiên nga, MT QL 39, cách các trường Đại học Anh Quốc và ĐH, BV Tokyo vài chục m. nội ...
      Dự án Ecopark, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,2 tỷ tại Đường Nguyên Hồng - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội

      2.21 tỷ 65 m2 33,85 triệu/m2
      Chính chủ Bán căn hộ chung cư Tập thể Tầng 3 Mặt phố Nguyên hồng gần trường học Nam thành công tiện cho hộ gia đình.Căn 65 m2 thiết kế 2 phòng ngủ...
      Đường Nguyên Hồng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Căn hộ LuxGarden, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận 7

      2.3 tỷ 62 m2 37,1 triệu/m2
      Bán LuxGarden 2 phòng ngủ, 2 toilet, view sông trực diện.- 62 mét vuông, nội thất đầy đủ, đang có hợp đồng thuê sẵn 10tr/tháng.- giá: 2...
      Dự án LuxGarden, Đường Nguyễn Văn Quỳ, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,5 tỷ tại Tân Phú

      2.5 tỷ 65 m2 38,47 triệu/m2
      Chính chủ, em cần sang nhanh ngôi nhà thô chưa ở lần nào, ngôi nhà thô duy nhất tại dự án, mua nhà tặng bản thiết kế, nằm tại trung tâm sầm uất nhất Q....
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Chung cư Mỹ Đình Plaza 2, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,8 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.8 tỷ 72 m2 38,89 triệu/m2
      Tôi tên Hùng đang ở căn hộ góc 2 phòng ngủ DT 72m2 căn hộ. Tôi chuyển nhà về Ocean Park nên cần bán lại cho ai có nhu cầu.Nội thất gia đình đã làm...
      Dự án Mỹ Đình Plaza 2, Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 3 phòng ngủ, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 71 m2 28,88 triệu/m2
      Cần bán căn chính biển tòa 1B Mường Thanh Viễn Triều.View chính biển.DT 71m2, 2 PN thiết kế thành 3 PN, 2  nhà vệ sinh, phòng khách, bếp, logia.đầy ...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 60 m2 45 triệu/m2
      Chính sách cực kì hấp dẫn trong tháng 4/2023 của CDT Nam Long với dự án Akari BÌnh Tân và Mizuki Park BÌnh Chánh- Nam Long hỗ trợ LS 8 phần trăm/18...
      Dự án Akari City Nam Long, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Tây Nam Đại học Thương Mại, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 71 m2 32,4 triệu/m2
      Bán căn hộ chính chủ 71 mét vuông 2 phòng ngủ - 2VS căn hộ 5A Lê Đức Thọ, Mai Dịch, Cầu Giấy. giá 2.3 tỉ. bìa đỏ lâu dài (vĩnh viễn).- chung ...
      Tây Nam Đại học Thương Mại, 5A, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.