Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.178 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán ngay căn 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 50 m2 58 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư 01 PN, DT 50m2 lầu 11 mát mẻ, đã có sổ.Giá 2,9 tỉ có thỏa thuận, gọi ngay 0938 802 ***
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu phức hợp The Tresor, 1 phòng ngủ, 32 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận 4

      2.1 tỷ 32 m2 65,63 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn office tel cao cấp The Tresor 32m2.- Đặc điểm: Lầu cao, mã số đẹp.- Vị trí ngay MT Bến Vân Đồn.- View thông thoáng mát.- Nhà đẹp dọn...
      Dự án The Tresor, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Belleza Apartment, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 7

      2.9 tỷ 88 m2 32,96 triệu/m2
      💥💥Bán chung cư 2 phòng ngủ - Cc Belleza Q 7- đầy đủ nội thất ĐẸP CAO CẤP^căn hộ góc 🌺☘️DT : 88m2 , gồm pk, pb,1 Phòng làm việc,2 phòng ...
      Belleza Apartment, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 54 m2 46,3 triệu/m2
      Khu Origami, view nội khu, Đông Nam, sạch sẽ, thoáng mát, có rèm.
      Dự án The Origami, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 66 m2, giá 2,5 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      2.5 tỷ 66 m2 37,88 triệu/m2
      + free 2 năm phí DV quản lý vận hành.+ Tặng gói smart home 35tr/ một căn, trừ tiền trực tiếp vào giá.+ Nếu TT sớm 70 phần trăm giá trị căn hộ -...
      Dự án Moonlight I - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư The Pride, 2 phòng ngủ, 103 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận Hà Đông

      2.9 tỷ 103 m2 28,16 triệu/m2
      Bán chung cư 28 tầng cao toà CT2 The Pride Hải Phát, Tố Hữu, Hà Đông* DT: 102,8  mét vuông với 02  nhà vệ sinh, 02  phòng ngủ (Gia đình...
      Dự án The Pride, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư 30 Phạm Văn Đồng, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,55 tỷ tại Cầu Giấy

      2.55 tỷ 64 m2 39,85 triệu/m2
      Ví trị: Thuận lợi với trục đường Xuân Thủy - Cầu Giấy dẫn thẳng vào trung tâm TP Hà Nội, kèm theo đó là tuyến Metro Nhổn - Ga TP Hà Nội, gần các trường ...
      Dự án 30 Phạm Văn Đồng, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 2 phòng ngủ, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 78 m2 33,34 triệu/m2
      Chuyển nhà cho con đi học tôi cần bán nhanh căn thiết kế 2 phòng ngủ 2vs tại Goldmark CityDT 78m nhà vuông vức không góc chếtNội thất tôi đã làm đầy...
      Dự án Goldmark City, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ An Viên, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 76 m2 30,27 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư An Viên, P. Tân Thuận Đông, Q. 7.- DT: 76 mét vuông.- 2 PN, 2 phòng vệ sinh.- Nhà đẹp, view thoáng.- SHR...
      Dự án An Viên, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu chung cư HD Mon City, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 62 m2 41,94 triệu/m2
      Mon City Mỹ Đình đc thừa hưởng vị trí tuyệt đẹp với 3 mặt phố, Hàm Nghi, Lê Đức Thọ, Nguyễn Cơ Thạch là một nơi trọng điểm của khu vực phía Tây Thủ đô Hà ...
      Dự án Mon City - Hải Đăng City, Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Vinhomes Ocean Park , 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,25 tỷ tại Huyện Gia Lâm

      2.25 tỷ 80 m2 28,13 triệu/m2
      chung cư 3 PN, tầng thấp tại vin Ocean Park, đã set up nội thất đầy đủ Nhật xịn, hướng TB - TN, bìa đỏ chính chủ, không vay NH.- Giá sốc: 2,25 tỉ bao...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Căn hộ Lavida Plus, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,05 tỷ tại Quận 7

      2.05 tỷ 55 m2 37,28 triệu/m2
      🔥🔥 bán nhanh BÁN LỖ 🔥🔥 • Bán căn hộ chung cư OT LAVIDA PLUS - 54m2 —————————————————— • 𝐆𝐢𝐚́: 2.080.000.000 VND • 𝐁𝐚𝐨 𝐠𝐨̂̀𝐦...
      Lavida Plus, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Căn hộ C SkyView, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2 tỷ tại Thủ Dầu Một

      2 tỷ 80 m2 25 triệu/m2
      bán gấp để thu hồi vốn dứt điểm với NH. Căn 2 PN 2 WC mới 100 phần trăm DT 80m2 giá mong muốn 2 tỉ đã bao gồm phí hồ sơ và thuế. Đang trong đợt làm...
      Dự án C-SkyView, Đường Trần Phú, Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư The Pride, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,5 tỷ tại Hà Đông

      2.5 tỷ 88 m2 28,41 triệu/m2
      CT4 The Pride.+ DT 88 mét vuông.+ Hướng cửa: hướng Tây Bắc. logia: hướng Đông Nam.+ View ra KDC.+ Thiết kế căn hộ chung cư: 2 PN, 2 vệ sinh.+...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,4 tỷ tại Dĩ An

      2.4 tỷ 76 m2 31,58 triệu/m2
      Rổ hàng Opal Boulevard Phạm Văn Đồng 10/04/2023 76m2 - 2.4 tỉ, 85m2 - 3.15 tỉ(Full NT), 108m2 giá 3.5 tỉ.Ngay cạnh cầu vượt Linh Xuân Thủ Đức 200m, di...
      Opal Boulevard, 10, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Âu Cơ Tower, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,25 tỷ tại Tân Phú

      2.25 tỷ 56 m2 40,18 triệu/m2
      căn hộ chung cư đã có sổ hồng riêngXem nhà L/H: 0933 463 ***
      Dự án Âu Cơ Tower, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Chung cư The Sun Mễ Trì, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 2,9 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.9 tỷ 81 m2 35,81 triệu/m2
      Gia đình đông người nên phải lên căn lớn hơn, cần bán nhanh chung cư tại dự án The Sun Mễ Trì.- DT: 81 mét vuông, gồm 2 ngủ và 2 vệ sinh. - Thiết kế...
      Dự án The Sun Mễ Trì, đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,45 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      2.46 tỷ 74 m2 33,11 triệu/m2
      Rổ hàng căn hộ chung cư Opal Boulevard đã có SHR giá cực tốt NH hỗ trợ vay tối đa 80 phần trăm.giá cập nhật tháng 04 - 2023, rổ hàng nhiều view và...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.