Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.178 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Riverside Garden , 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 62 m2 46,78 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán căn hộ chung cư ở 349 Vũ Tông Phan.căn hộ chung cư của tôi là căn tầng trung logia TB.DT 61,6m 2 phòng ngủ 2vs.Do gia đình...
      Dự án Riverside Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,75 tỷ tại Thanh Xuân

      2.75 tỷ 63 m2 43,66 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư thiết kế 2 ngủ 2  toilet DT 63m2 thông thủy, tầng trung view cực đẹp ngắm tàu chạy mặt đường Nguyễn Trãi...
      PCC1 Triều Khúc, 44, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,3 tỷ tại Phố Trần Quý Kiên - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.3 tỷ 60 m2 38,34 triệu/m2
      Chính chủ bán CC tòa N03, tầng 11, Trần Quý Kiên, Cầu Giấy. Nhà đã sửa mới. bìa đỏ chính chủ.- DT gần 60m2, 2 phòng ngủ.- Nội thất cơ bản đang sử...
      Phố Trần Quý Kiên, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,38 tỷ tại Quận 7

      2.39 tỷ 66 m2 36,14 triệu/m2
      HOT!!! 2 phòng ngủ ngộp lãi NH, ra nhanh, giá siêu tốt- Giá: 2,385 tỉ bao thuế, phí- 2 phòng ngủ - 2 toilet: 66m2.- View thoáng, sông Thành...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,75 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.75 tỷ 68 m2 40,45 triệu/m2
      - căn hộ chung cư rộng rãi, thoáng mát, sạch sẽ, lầu cao, view đẹp, vô ở ngay. Thiết kế theo phong cách Châu Âu sang trọng, ấm cúng: 2 PN, 1 phòng...
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư South Tower, 3 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,7 tỷ tại Hoàng Mai

      2.7 tỷ 78 m2 34,62 triệu/m2
      Bán chung cư Vật tư Du Lịch - South Tower, đường Trần Thủ ĐỘ.- DT 78 mét vuông thông thủy, SHR đầy đủ.- Thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh, căn hộ góc.-...
      Dự án South Tower Hoàng Liệt, Đường Trần Thủ Độ, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,4 tỷ tại Phố Thi Sách - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2.4 tỷ 50 m2 48 triệu/m2
      DT: 50 mét vuông.Tầng: 20 trở lên.Loại căn hộ chung cư: Premium 1 phòng ngủ.đầy đủ nội thất, đang cho thuê dài hạn.Các tiện ích bao gồm:+...
      Dự án The Sóng, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,2 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2.21 tỷ 50 m2 44 triệu/m2
      DT: 50m2.Tầng: 20 trở lên.Loại căn hộ chung cư: Premium 1 phòng ngủ.nội thất đầy đủ, đang cho thuê dài hạn.Các tiện ích bao gồm:+ Hồ bơi vô cực...

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị sinh thái Xuân Phương Tasco, 3 phòng ngủ, giá 3 tỷ

      3 tỷ 107 m2 28,04 triệu/m2
      chính chủ cần bán chung cư OCT2 Viglacera Xuân Phương, Đường 70, Nam Từ Liêm, TP Hà Nội.- DT: 107 mét vuông.- 3 ngủ - 2 vệ sinh.- Cửa hướng Tây ...
      Dự án Khu đô thị Xuân Phương, Đường 70, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu dân cư Gia Hòa, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận 9

      2.35 tỷ 66 m2 35,61 triệu/m2
      Cần bán chung cư The Art, thuộc KDC Gia Hòa, Phước Long B, TP Thủ Đức.chung cư có DT 66 mét vuông, bao gồm 2 PN, 2 WC, nhà bếp, phòng khách, logia...
      Dự án Gia Hòa, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 2,85 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      2.85 tỷ 93 m2 30,65 triệu/m2
      Tổng hợp danh sách các căn 3  phòng ngủ đang bán giá siêu mềm khu chung cư Sky Oasis - Ecopark.Tòa S1.- 3 phòng ngủ 93 m2 view sông Hồng giá...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Hateco Apollo Xuân Phương, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,39 tỷ

      2.39 tỷ 58 m2 41,21 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển về quê gđ cần nhượng lại CH tại Dự Án Hateco Apollo- DTSD : 58m2 - 2 ngủ 1 vệ sinh - Cửa hướng Đông Nam - logia hướng Tây Bắc- Nhà ...
      Dự án Hateco Apollo, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,35 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      2.35 tỷ 67 m2 35,08 triệu/m2
      + Bán căn hộ chung cư 282 Nguyễn Huy Tưởng 67m2, 2 ngủ, 2 vs chỉ 2.35 tỉ(có thỏa thuận).+ chung cư đc thiết kế hợp lý tối ưu công năng sử dụng, các...
      Dự án Chung cư 282 Nguyễn Huy Tưởng, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 2,4 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      2.4 tỷ 84 m2 28,58 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán căn 2 phòng ngủ 2vs, chuyển lên căn 3 phòng ngủ cùng toà Sapphire 3.DT 78 mét vuông thông thuỷ, tim tường...
      Dự án Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,8 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      2.8 tỷ 58 m2 48,28 triệu/m2
      chung cư chuẩn 5* , đầy đủ nội thất chỉ cần xách đồ vô là ở ngay, Hiện đang cho thuê 12 tr/1 thángliên hệ 0902 160 ***
      Dự án Champa Island, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay chung cư 1 phòng ngủ, 60 m2, giá 3 tỷ tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      Sàn giao dịch bất động sản vin Symphony xin gửi quý KH quỹ căn sang nhượng tháng 12/2022.Quỹ KH có thể LH để đc tư vấn và xem nhà trực tiếp qua liên hệ ...
      Dự án Vinhomes Symphony Riverside, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Vinhomes Grand Park, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 9

      2.5 tỷ 69 m2 36,24 triệu/m2
      bán nhanh 2 phòng ngủ + DT 69 mét vuông tại vin Grand Park Q. 9.giá: 2 500.000.000 (giá đã bao gồm tất cả chi phí sang nhượng).Chỉ cần TT:...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Trúc Tiên Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,6 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2.6 tỷ 53 m2 49,06 triệu/m2
      chung cư cao cấp full đồ tại Q. trung tâm TP Hà Nội chỉ với giá 2,6 tỉ VNĐ.căn hộ chung cư tại dự án căn hộ chung cư cao cấp Hà Đô Parkside của...
      Dự án CC1 Hà Đô Parkside, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.