Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.178 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán chung cư Chung cư Sakura Tower, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3 tỷ 85 m2 35,3 triệu/m2
      Gia đình chuyển vào Nam sinh sống cần bán chung cư.Thiết kế 2 PN, 2 vs, phòng khách bếp rộng rãi.Tầng cao nên view thoáng.full nội thất cao cấp.giá cả ...
      Sakura Tower, 47, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,2 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      2.21 tỷ 63 m2 34,93 triệu/m2
      Quỹ căn ngoại giao từ chủ đầu tư Hanco3 gửi bán căn hộ chung cư 3 PN.DT 63 mét vuông thông thuỷ, Thiết kế 3 PN, 1 bếp + khách, 1 lô gia, 2...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,9 tỷ tại Đường Định Công - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.9 tỷ 66 m2 43,94 triệu/m2
      Gia đình có việc cần bán căn hộ chung cư 176 Định Công:+ DT 66m2, 2n2vs.+ Tặng lại toàn bộ nội thất 450 tr.+ Nhiều tiện ích: 3 tầng hầm gửi xe, bể bơi 4...
      Đường Định Công, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,75 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.75 tỷ 69 m2 39,86 triệu/m2
      Bán Văn Phòng Đa Năng Sunshine SKy City Q. 7Tòa S1 - block căn hộ A1 (Khu văn phòng đa năng).- Tất cả các căn thuộc block căn hộ S1 đều đc free quản lý...
      Dự án Sunshine Sky City , Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 76 m2 39,48 triệu/m2
      * Do cần tiền đầu tư nên gia đình tôi nhượng lại căn hộ chung cư 76m thiết kế 2 PN 2 vệ sinhgiá 3 tỉ có thỏa thuận thêm.* Nội thất full có đồ điện tử.*...
      Dự án The Emerald, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 71 m2 29,58 triệu/m2
      * gọi ngay: 0936 396 *** em Giang phòng KD chủ đầu tư.* CK lên đến 12 phần trăm cho KH TT sớm 95 phần trăm giá trị căn hộ.* Quà tặng cho...
      Rose Town, 79, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,8 tỷ tại Bình Chánh

      2.8 tỷ 72 m2 38,89 triệu/m2
      Cần bán chung cư Mizuki Park, xã Bình Hưng, huyện Bình Chánh.- DT: 72m2.- KC: 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.- Full NTCC như hình.- Tiện ích đầy...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư NO-08 Giang Biên, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 72 m2 30,56 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư NO. 08 Giang Biên, Long Biên.chung cư 2 phòng ngủ - 2 toilet 72 mét vuông, logia hướng Đông Nam thoáng mát.Nhà...
      Dự án Chung cư NO-08 Giang Biên, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Dream Town, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 2,2 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.21 tỷ 86 m2 25,59 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác cần bán chung cư 86 mét vuông tại dự án Dream Town Coma6.DT 86 mét vuông thiết kế 2 PN 2  nhà vệ sinh.đầy đủ ...
      Dự án Dream Town, đường Tây Mỗ, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Căn hộ Amber Court, 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 2,6 tỷ tại Biên Hòa

      2.6 tỷ 94 m2 27,66 triệu/m2
      Cần bán chung cư 94 mét vuông tại căn hộ Amber Court - Võ Thị Sáu, Biên Hòa. Đã có sổ. Chỉ 2,6 tỉ (thỏa thuận).DT: 94 mét vuông thiết kế...
      Dự án Amber Court, Đường Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,6 tỷ tại Tân Phú

      2.6 tỷ 78 m2 33,34 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Oriental Plaza tại 685 Âu Cơ, Q. Tân Phú.DT: 78m2, 2 PN, 2  phòng vệ sinh, lầu trung, view Âu Cơ,...Tiện ích: Siêu thị Big ...
      Dự án Oriental Plaza 685 Âu Cơ, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,8 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.8 tỷ 76 m2 36,85 triệu/m2
      Thông tin mô tả.- Căn 3 phòng ngủ, 2 toilet với DT 75,6 mét vuông.- SHR vĩnh viễn.- Vị trí đối diện công viên trung tâm.- free dịch vụ 5...
      Dự án Imperia Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Sông Đà Hà Đông Tower, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 95 m2 26,32 triệu/m2
      + Bán căn hộ chung cư Sông Đà Tower, 131 Trần Phú, Hà Đông 95m2, 2 ngủ, 2 vs nhỉnh 2.5 tỉ+ Thiết kế hiện đại đầy đủ công năng của 1 gia đình hiện đại, ...
      Dự án Sông Đà Hà Đông Tower, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ City Gate Towers, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 8

      2.5 tỷ 92 m2 27,18 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền gửi bán 2 căn 3 PN ở căn hộ City Gate giá cực tốt như sau:- DT 92m2 có 3 PN, 2  toilet.- giá nhà trống 2,5 tỉ, nếu lấy nội thất giá...
      City Gate Towers, số 1648, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 2,22 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2.23 tỷ 46 m2 48,37 triệu/m2
      Mình chính chủ bán căn hộ chung cư cao cấp chuẩn 4 sao quốc tế và 5* Việt Nam.- Vị trí ngay bãi sau biển vũng tàu.- MT khu phố Tây 300 Phan Chu Trinh.-...
      Dự án FiveSeasons Homes, Đường Phan Chu Trinh, Phường 2, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,1 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.1 tỷ 60 m2 35 triệu/m2
      Tòa FLC GreenApartment Phạm Hùng, Nam Từ Liêm: DT 60m, 2 ngủ, 2 vs, giá 2.1tỷ.- Vị trí trung tâm, gần Cầu Giấy, cạnh bến xe Mỹ Đình.- Thiết kết hợp lý 2...
      Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,25 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      2.25 tỷ 64 m2 35,16 triệu/m2
      vin Ocean Park Gia Lâm.giá BP: 2.250 tỉ.bán ngay căn hộ góc.- Vị trí: Phân khu S2 - gần trường học, garage 5 tầng, bể bơi 4 mùa, bể bơi, sân chơi ngoài...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư An Lạc - Mỹ Đình, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 2,63 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.63 tỷ 84 m2 31,31 triệu/m2
      - Vị trí đẹp, thuộc đường Lưu Hữu Phước, giao thông kết nối với các cung đường Lê Đức Thọ, Hàm Nghi.- Gần trường học Đoàn Thị Điểm, gần cấp 1, cấp 2.- Nhà...
      Dự án An Lạc Mỹ Đình, Đường Lưu Hữu Phước, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.