Thông tin mô tả
Vị trí Cao Lỗ
Giá 2,68
Đang cho thuê 12
Giá: 2,68 Tỷ
Diện tích: 78 m2
Giá/m2: 34,36 Triệu/m2
561179
Mua bán
Vị trí Cao Lỗ
Giá 2,68
Đang cho thuê 12
Xinh Kieu
Đường 84, Phường 4, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
16,5 tỷ
79 m2
Đường Bùi Minh Trực, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
815 triệu
58 m2
Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
1,1 tỷ
60 m2
Đường Phạm Hùng, Phường 10, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
17,5 tỷ
90 m2