Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.169 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,48 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      2.49 tỷ 69 m2 36 triệu/m2
      Tổng DT 69m2. Tầng 19/1911 Toà Phúc Hà Group, An Khánh, Hoài Đức.Mặt đường 32.Cách Vin 1 kilomet Xung quanh đầy đủ tiện nghi.Vừa bàn giao tháng...
      Dự án Thăng Long Capital, Đường 32, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Vinhomes Ocean Park , 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,2 tỷ tại Huyện Gia Lâm

      2.21 tỷ 80 m2 27,5 triệu/m2
      E cắt lỗ 500 tr căn 3PN2VS nội thất đầy đủ từ A/Z chỉ việc xách va li quần áo đến là ở trục đường chính hoa hậu đẹp nhất nhì dự án tại vin Gia Lâm.-...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Nam Xa La, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,1 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.1 tỷ 83 m2 25,31 triệu/m2
      căn hộ chung cư gia đình thuộc tầng trung tòa CT1 Nam Xa La, Hà Đông. Gia đình tôi đang ở, nội thất sửa sang cẩn thận và sắm toàn bộ đồ chất lượng tốt....
      Dự án Nam Xa la, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Tổ hợp chung cư HUD Building Nha Trang, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 60 m2 47,5 triệu/m2
      Căn 04 HUD Building view Lê Thánh Tôn.Chị chủ dễ thương cực.2 phòng ngủ. 2 phòng vệ sinh.Bán full nt.Giá 2.850 tỉ.Khách thiện chí làm việc alo...
      Dự án HUD Building, Phố Nguyễn Thiện Thuật, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư The Zen Residence, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 55 m2 42,73 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 1  phòng ngủ The Zen 55 mét vuông.Hoàn thiện full nội thất.View đẹp hướng nội khu.Giá 2,35 tỉ.liên lạc 0982 486 ***
      Dự án The Zen Residence, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư Lotus Garden, 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,71 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.71 tỷ 75 m2 36,14 triệu/m2
      Cần bán chung cư Lotus Garden, có sổ hồng riêng tại Q. Tân Phú.Căn rẻ nhất thị trường: Hình thật và giá thật. Còn thỏa thuận.DT: 75 mét vuông...
      Dự án Lotus Garden, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,05 tỷ tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      2.05 tỷ 82 m2 25 triệu/m2
      Cắt lỗ bán nhanh căn ngoại giao giá mềm.2, 3 PN tại dự án BID Residence, đường Tố Hữu, P. La Khê, Q. Hà Đông, thành phố Hà Nội.Tầng 27 cửa hướng Nam...
      Dự án BID Residence, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Him Lam Phú An, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận 9

      2.6 tỷ 70 m2 37,15 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà trống tại dự án Him Lam Phú An.- Nhà Đông Nam, giá 2.6 tỉ đã bao gồm tiền sổ, bao chuyển nhượng thuế phí.- Nhà 2 phòng ngủ, phòng...
      Dự án Him Lam Phú An, Đường Thủy Lợi, Phường Phước Long A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Chung cư Golden Palace Mễ Trì, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 2,65 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.65 tỷ 84 m2 31,55 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn 84m2.Thiết kế 2 phòng ngủ 2 toilet.Tầng trung, hướng mát, view thoáng.giá mong muốn 2,65 tỉ.Có nhu cầu mua ở gọi ngay: 0328...
      Dự án Golden Palace, đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Moonlight Park View, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,6 tỷ tại Bình Tân

      2.6 tỷ 65 m2 40 triệu/m2
      Bán chung cư Moonlight ParkView Bình Tân, 2 PN, 2  toilet, tầng đẹp, phòng khách nhìn ra Hồ bơi, rất yên tĩnh, để lại 3 máy lạnh, tủ lạnh 2 cánh loại...
      Dự án Moonlight Park View, Đường Số 7, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,25 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.25 tỷ 60 m2 37,5 triệu/m2
      Chính chủ cần nhượng lại chung cư tại tầng 25 khu căn hộ vin smartcity Tây Mỗ.Do nhu cầu công việc, gia đình tôi chuyển về quê nên cần bán cho khách nào...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 2,7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.7 tỷ 103 m2 26,22 triệu/m2
      CT2 The Pride.+ DT: 102.8 mét vuông.+ Hướng cửa: hướng Tây Bắc. logia: hướng Tây Nam.+ Hướng view: View sân chung.+ Thiết kế căn hộ chung cư: 3...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Homyland 3 (Homyland Riverside), 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận 2

      2.8 tỷ 75 m2 37,34 triệu/m2
      2 phòng ngủ 81 mét vuông giá 2,85 tỉ.2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh lầu cao giá 2,8 tỉ.2 phòng ngủ 75 mét vuông giá 3.050...
      Homyland Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,35 tỷ tại Gia Lâm

      2.35 tỷ 69 m2 34,06 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ góc 2 ngủ tòa S2.01. chung cư view đẹp. Sát tòa Techno rất tiện ở hoặc cho thuê. Điều hòa trung tâm. Nội thất cơ bản. bìa ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ KĐT Tây Nam Kim Giang, 3 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 73 m2 30,14 triệu/m2
      Gia đình mua chung cư định ở lâu dài nhưng chuyển kế hoạch cần bán lại chung cư 3 ngủ, 2 vệ sinh tòa CT3C Bắc Linh Đàm - đường bờ sông bên trục phía Cầu...
      Dự án KĐT Tây Nam Kim Giang, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Khu phức hợp The PegaSuite, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 8

      2.5 tỷ 60 m2 41,67 triệu/m2
      * Giỏ hàng căn giá siêu mềm nhất thị trường hôm nay - The Pegasuite 1.căn hộ chung cư office-tel 35m giá 1,5 tỉ/căn.căn hộ chung cư office-tel 46m...
      Dự án The Pegasuite, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Căn hộ Asiana Capella, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận 6

      2.4 tỷ 50 m2 48 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ Asiana Capella , Q.6 - Diện tích : 50 mét vuông , 1 PN , nhà đẹp , mới chưa ở qua - Tiện ích : hồ bơi - siêu thị ,...
      Dự án Asiana Capella, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Topaz Elite, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,2 tỷ tại Quận 8

      2.21 tỷ 60 m2 36,67 triệu/m2
      TOPAZ ELITE 39 CAO LỖ - P. 4 - Q. 8---------------🎉🎉🎉🎉🎉------------------✅ Hàng Ngộp - tòa căn hộ Phoenix 1📌Giá: 2.200 tỉ - Tầng trung📌 DT: 60...
      Topaz Elite, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.