Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.169 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Flora Novia, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,53 tỷ tại Quận Thủ Đức

      2.53 tỷ 57 m2 44,39 triệu/m2
      Ngay MT đường Phạm Văn Đồng Kha Vạn Cân2 PN 2  nhà vệ sinhGiá: 2,53 (bao toàn bộ thuế phí + sang tên)== Tặng kèm nội thất như TV...----/----Chi tiết...
      Dự án Flora Novia, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Chung cư The K Park , 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,4 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.4 tỷ 68 m2 35,3 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay căn 68 mét vuông K Park.Hướng mát.2 phòng ngủ, 2vs.Giá 2,4 tỉ vì cần bán ngay để giá thấp nhất thị trường.Để lại toàn bộ...
      Dự án The K Park, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ 8X Plus, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,15 tỷ tại Quận 12

      2.15 tỷ 63 m2 34,13 triệu/m2
      Bán chung cư 8 plus Vị trí: Đường Trường Chinh, P. Tân Thới Nhất, Q. 12DT: 63 mét vuông - 2 phòng ngủ,2WCGiá: 2,15 tỉSHR, sang tên công chứng...
      8X Plus Trường Chinh, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận 7

      2.1 tỷ 53 m2 39,63 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay căn 1 phòng ngủ - 1 phòng vệ sinh.- DT 53,20 m2.- Nhà hướng: Đông.- giá: 2,1 tỉ bao hết (không phát sinh thêm phí nào...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,35 tỷ tại Tân Phú

      2.35 tỷ 53 m2 44,34 triệu/m2
      Cần bán ngay trong tháng căn hộ chung cư Celadon Emerald, cần tiền nên bán giá lỗ căn hộ chung cư giá cực rẻ thị trường Celadon City (Khu Emerald),...
      Celadon City, Số 2, Đường N4, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Tecco Skyville Tower, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,31 tỷ tại Thanh Trì

      2.31 tỷ 88 m2 26,25 triệu/m2
      pháp lí: Đã ra bìa đỏ sở hữu lâu dài. Nhận nhà ở ngay.Bàn giao nội thất tiêu chuẩn nâng cấp cao cấp, đầy đủ nội thất. Sẵn xách valy về ở.Hàng loại 2...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư Lotus Lake View, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,75 tỷ tại Quận Long Biên

      2.75 tỷ 90 m2 30,56 triệu/m2
      CC GIA THUỴ-90M2-CHỈ một căn DUY NHẤT RẺ NHẤT CÁC TOÀ 2,75 tỉ-Chủ tặng nội thất kiên cố, điều hoả, bình nóng lạnh-2 ngủ, có thể ngăn thêm thành 3 ngủ-căn...
      Dự án Lotus Lake View, Quận Long Biên, Hà Nội
      H
      Lương Thị Đức Hậu Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,05 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      2.05 tỷ 62 m2 33,07 triệu/m2
      BÁN chung cư CC QUÂN ĐỘI, C13 ĐỊNH CÔNG HẠ, 62m², 2 phòng ngủ, GIÁ 2,05 tỉ-TÒA XÂY RÀNH RIÊNG CHO CÁN BỘ QUÂN ĐỘI .- TẶNG 95 phần trăm NỘI THẤT...
      Dự án Chung cư C13 Bộ Quốc Phòng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 2,08 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      2.08 tỷ 45 m2 46,18 triệu/m2
      * call ngay Ban quản lý căn hộ Thanh Bình: 0966 858 **** CK tối đa 30 tr khi KH TT mua chung cư chỉ trong tuần này, dự án hot nhất năm 2022 và 2023 số...
      Dự án Thanh Bình Garden, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,85 tỷ tại Tân Phú

      2.85 tỷ 85 m2 33,53 triệu/m2
      Bán chung cư Oriental Plaza.đc - 685 Đường Âu Cơ, P. Tân Thành, Q. Tân Phú.DT: 85 m, 2 PN 2 nhà vệ sinh (Giá 2 tỉ 850) có sổ - NH hỗ trợ vay...
      Dự án Oriental Plaza 685 Âu Cơ, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Momota , 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,5 tỷ tại Hoàng Mai

      2.5 tỷ 82 m2 30,49 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp 151A Nguyễn Đức Cảnh, P. Tương Mai, Hoàng Mai, TP Hà Nội.DT 82 mét vuông.Thiết kế: 2 PN, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp.Nhà đẹp...
      Momota Nguyễn Đức Cảnh, 151A, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Topaz Elite, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận 8

      2.8 tỷ 79 m2 35,45 triệu/m2
      TOPAZ ELITE 39 CAO LỖ - P. 4 - Q. 8---------------🎉🎉🎉🎉🎉------------------✅ Hàng Ngộp - tòa căn hộ Dragon 1📌Giá: 2.800 tỉ - Tầng trung📌 DT: 79 m²📌...
      Topaz Elite, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,9 tỷ tại Phường Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội

      2.9 tỷ 76 m2 38,16 triệu/m2
      căn hộ LẠC HỒNG - TÂY HỒ 2 phòng ngủ/2 phòng vệ sinh - NHÀ ĐẸP ỐP GỖ PƠ-MU. CHỦ TẶNG TOÀN BỘ nội thất luxury!Tòa B 76.6m2 giá 2.9 tỉ Tây Hồ,...
      Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,65 tỷ tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội

      2.65 tỷ 75 m2 35,34 triệu/m2
      Nhà siêu đẹp 75m2 khu 7.2ha Vĩnh Phúc Ba Đình - 3 ngủ - tặng nội thất liền tường - bìa đỏ vĩnh viễn - chỉ 2 x tỉ - hàng hiếm!Vĩnh Phúc 75 m2 2,65 tỉ trung...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư Hà Nội Homeland, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,5 tỷ tại Long Biên

      2.5 tỷ 69 m2 36,24 triệu/m2
      DT: 69.4m2.Hai PN, 2  phòng vệ sinh, bếp riêng biệt, nội thất thiết kế vintage.logia hướng Đông Nam, hướng Nguyễn Văn Cừ và cầu chui hướng đường 5,...
      Dự án Hà Nội Homeland, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Khu phức hợp La Astoria , 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận 2

      2.1 tỷ 57 m2 36,85 triệu/m2
      CẦN BÁN chung cư LA ASTORIA đc: Số 383 Nguyễn Duy Trinh, Bình Trưng Tây, (Q. 2) TP. Thủ Đức.- DT: 57 mét vuông 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh...
      La Astoria, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 64 m2 40,63 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ+1 2VS full đồ 2.7 tỉ bao phí sang tên- giá căn hộ chung cư: 2.7 tỉ bao toàn bộ thuế phí sang tên-...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Belleza Apartment, 2 phòng ngủ, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 76 m2 27,64 triệu/m2
      chung cư Belleza, đường Số 2 (gần Nguyễn Lương Bằng và Phạm Hữu Lầu).- DT: 76m, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, căn hộ góc.- giá: 2,1 tỉ. - Nội...
      Dự án Belleza Apartment, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.